Cần giúp đỡ về việc thêm option cho Mer ML350

MrBigM

Xe máy
Chào mọi người,
Tình hình là mình đang chạy con ML350.Con này chức năng trên catalouge thì thôi rồi, nhưng mà chiếc mình nhập về thì thiếu khá nhiều thứ nên hơi mất hứng. Một số ví dụ như: khóa thông minh, rèm kính, camera lùi, chức năng driving assists (cái này e ko biết tả sao nhưng mà màn hình nó sẽ hiển thị các vật cản trước,s au và xung quanh).
Mình có lên hãng nhưng mốt số cái nó bảo nó ko làm dc, như khóa thông minh hay chức năng driving assist, còn camera lùi thì nó báo giá trên trời gần 200tr. Không biết bác nào có kinh nghiệm về món nay không cho e xin ít lời khuyên. Con ML của e đời 2014 nhé./

Son.Hoang

Xe tăng
Đó là đặc điểm của xe nhập cụ ạ. Họ toàn bán bản base, sau đó thích optin gì thì mua thêm. Nếu người mua không để ý kỹ thì rơi vào tình trạng như cụ hoặc cắt giảm chi phí. Cá nhân em thì cụ có thể lắp camera lúi bên ngoài cho rẻ, không việc gì phải vào hãng. Rèm kính không có cũng bực mình đấy chứ. Hy vọng nhiều cụ đi ML rồi có thể tư vấn nhiều cho cụ.

mkcvnvn

Xe hơi
Cam 360 hay sao mà Giá hét dữ vậy bác :(
Bác thử lh A.K.A coi, Chắc sẽ đc giá như ý...

Mercedes24h

Xe điện
Mercedes Benz An Du - 11 Phạm Hùng- Mỹ Đình-HN
Website
mercedesmydinh.com
L
Chào mọi người,
Tình hình là mình đang chạy con ML350.Con này chức năng trên catalouge thì thôi rồi, nhưng mà chiếc mình nhập về thì thiếu khá nhiều thứ nên hơi mất hứng. Một số ví dụ như: khóa thông minh, rèm kính, camera lùi, chức năng driving assists (cái này e ko biết tả sao nhưng mà màn hình nó sẽ hiển thị các vật cản trước,s au và xung quanh).
Mình có lên hãng nhưng mốt số cái nó bảo nó ko làm dc, như khóa thông minh hay chức năng driving assist, còn camera lùi thì nó báo giá trên trời gần 200tr. Không biết bác nào có kinh nghiệm về món nay không cho e xin ít lời khuyên. Con ML của e đời 2014 nhé./
Lắp camera mà kinh vậy cụ? Ra ngoài lắp rẻ hơn 10 lần

MrBigM

Xe máy
L
Lắp camera mà kinh vậy cụ? Ra ngoài lắp rẻ hơn 10 lần
À, thật ra là nói thiếu. Tại nó sẽ phải gắn cái mà hình LCD xong rồi mới gắn camera lùi. Cái màn hình đã là hơn 160tr rồi các bác ạ.

SimsSam

Xe điện
Đã đi xe, xe Mer thì cần gì lắp thêm.

Cháu mà có tiền mua Mer, cháu tháo bớt cho nó ấn tượng.