Cần một lời giải thích từ Chủ tịch Escape Team và Admin Group Ford+

Trạng thái
Thớt đang đóng

Tanpo

Xe hơi
Em theo dõi thớt này từ đầu đến cuối, nghe bác chủ thớt hỏi rất dõng dạc, nghe nhà Ngoc Phan XLS trả lời và hỏi lại rất rõ ràng, nghe bác chủ thớt né tránh rất điệu nghệ nhưng vẫn phải chốt là chưa bao giờ và cũng không có nhu cầu yêu cầu/xin vào ET.
Em có cảm giác như 1 ông vô nhà đập bàn hỏi chủ nhà ầm ĩ, đòi chém đòi giết, anh em trong nhà mỗi người 1 câu nhũn nhặn giải thích, xong ông buông câu "OK, chúng mài nói thế tao không hỏi nữa"
Xong phủi đ.ít đi.

Em thấy nó cứ bâng khuâng.
Cô giáo dạy, làm sai là phải xin lỗi cơ mà.

PS: Em đang nói chuyện câu hỏi và yêu cầu số 1 nhà ET, chuyện Ford+ hình như ở cõi FB, rộng quá, em không bàn

Cụ ơi cụ có quá lời với e không ?và cụ nói "nhã nhặn" có hơi thiên vị quá không cụ?
Doạ dẫm e có dám hay không dám, face to face và mang theo bác sỹ nha khoa, đấm vỡ mồm công an...., lôi những chuyện không hay lên đây, hối hận...?những từ này nhã nhặn vậy sao?
Các câu "nhục" "thiến"... Chắc cụ thấy nó Ít văn hoá thế nào rồi chứ?
Các thành viên ET thay nhau vào với giọng đầy khiêu khích cụ đọc thì cụ hiểu. Vậy lý do nào em phải xin lỗi???
Dù sao thì e cũng rất cảm ơn cum đưa quan điểm cá nhân một cách rõ ràng

Dê !

Xe tải
Cụ ơi cụ có quá lời với e không ?và cụ nói "nhã nhặn" có hơi thiên vị quá không cụ?
Doạ dẫm e có dám hay không dám, face to face và mang theo bác sỹ nha khoa, đấm vỡ mồm công an...., lôi những chuyện không hay lên đây, hối hận...?những từ này nhã nhặn vậy sao?
Các thành viên ET thay nhau vào với giọng đầy khiêu khích cụ đọc thì cụ hiểu. Vậy lý do nào em phải xin lỗi???
Em phun châu nhả ngọc cho cụ khắc cốt ghi tâm cầu này "Muốn chân không ướt thì đừng cầu mưa"

Dê !

Xe tải
Rượu Lậu nó khác Rượu thiệt Mợ úi.
Giai thì ET nhà em tự tin là khá hoành, mỗi tội đôi thân hết cạ rồi.
Cụ huy động bạn bè anh em thân bằng cố hữu biết đâu còn lọt sàng vài mối :(
Nói không phải mê tín chứ ngoài ông chủ thớt ra thì mợ là người thứ 2 mà em rất tò mò muốn biết mặt đấy ạ ;)
Ông chủ thớt các cụ muốn lôi ra phơi nắng chắc chả khó ;). Còn tung tích của em các cụ cứ xác định như chim trên giời :P

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cụ huy động bạn bè anh em thân bằng cố hữu biết đâu còn lọt sàng vài mối :(

Ông chủ thớt các cụ muốn lôi ra phơi nắng chắc chả khó ;). Còn tung tích của em các cụ cứ xác định như chim trên giời :P
Sẽ cố huy động nhưng thiết nghĩ Vạn sự tùy duyên Mợ nhể? Kể cả việc nhìn thấy hay túm được chim trên giời! :)
PS: Chuyện phơi nắng Mợ nói thì . . . thôi! Các Cụ dạy từ xưa rằng Giặc cùng chớ đuổi! :)

thien_ly

Xe buýt
Thôi em can ạ, các cụ vào đây chủ yếu là để fun ạ nên có gì đó ko phải bỏ qua cho nhau, mai sau này biết đâu ta lại vấp vào nhau....

Rốn lồi

Xe tăng
Smee vào chào anh Rốn lồi, Dung_cm1, Trieuth, Ngọc Phan xls......
Chào thì chào surname với first name, chào Rốn là được rồi, sao còn xoáy vào chỗ lồi của em thế :-? tội nghiệp nó :( Lồi nó cũng có tự trọng của lồi chứ :P

ơ hết chuyện rồi hả các cụ? Chán nhờ :(
Em chào anh. Long tham nâu si :D

Tự dưng có cái thread này lại vui, anh em lâu ngày ko về OF chém, nhận nhau tay bắt mặt mừng. Mấy ông ET vào cảm ơn chủ thread chứ :))
Hay nhân tiện ta làm cái ofline gặp mặt các cựu thành viên ếch chết nhề
Nói không phải mê tín chứ ngoài ông chủ thớt ra thì mợ là người thứ 2 mà em rất tò mò muốn biết mặt đấy ạ ;)
Chả mấy khi đủ các thành phần giang hồ cộm cán nổi ở đây. Em cũng xin gửi lời chào chân chọng nhất :D
Em lâu nay xa nhà, sáng sáng lại lên vạn lý trường thành lắc đầu rồng cho nó mau sập ạ :))
(ý là em ngày nào cũng tè một bãi vào vạn lý trường thành)

Fexx

Xe điện
Hội này chán thế bác vào làm giề, sang hội e đuê, keke

Chào thì chào surname với first name, chào Rốn là được rồi, sao còn xoáy vào chỗ lồi của em thế :-? tội nghiệp nó :( Lồi nó cũng có tự trọng của lồi chứ :P

Chả mấy khi đủ các thành phần giang hồ cộm cán nổi ở đây. Em cũng xin gửi lời chào chân chọng nhất :D
Em lâu nay xa nhà, sáng sáng lại lên vạn lý trường thành lắc đầu rồng cho nó mau sập ạ :))
Mụ nên trồng 1 cái cây gì đó ...mà đại tiện bón luôn phân bắc vào cho nó đẻ rễ cây mới hòng đan nứt móng mà sập chứ :D

ps : còn vụ trả thù dân tộc thì sao ?

truongsonk300

Xe tải
Theo thuyết âm mưu thì nhà ET tự tạo ra vụ này....

trieuth

Xe điện
Em chào anh ạ! Anh vẫn khoẻ chứ? Lâu lắm không gặp :)

nghiacool

Xe buýt
Cũng tại vì nhân tiện việc dùng chương trình của Ford để kêu gọi anh em đăng ký nhưng ko biết vô tình hay cố ý là quên luôn cái tài trợ của hãng cho các thành viên tham gia, nếu là chương trình riêng thì e ko nói nhưng việc Ford có tài trợ mà lại giấu kín thế này thì không chấp nhận được. Vì ET là đại diện cho Escape của diễn đàn nên hãng Ford họ mới mời,nhưng người đại diện cho ET lại cố tình giấu nhẻm đi như vậy không còn là việc ET là của ai nữa ạ
Thẳng thắn luôn thế lại hay cụ ợ.
Còn quan điểm cá nhân E cũng như phần đông các cụ khác là: Họ thích "kín" đáo thì thôi, lập cái khác, hội khác. Chả thiếu cách để vui, và chắc gì đã hay mà cứ phải chui vào :D

xe muon

Xe tăng
Úi, thớt này vẫn còn à các cụ?
Em cứ tưởng delete hay move rồi chứ nhỉ :)

Trạng thái
Thớt đang đóng