Chi hội Cần tư vấn gấp về nội ngoại thất xe Ỉn

Duyenphan

Xe hơi
Thân chào CCCM!

Đợt tới em có lấy xe Ỉn 2014 về chạy và đang có ý định nắp vài thứ cho xe nó thêm long lanh. Em muốn xin cccm nào chuyên nội, ngoại thất tư vấn và cho em xin cái giá để cân đối sao cho hợp lý với tài chính của e ạ!
1 số thứ em cần làm như sau:
*) Đèn gầm xe
*) Miếng dán 4 cái cánh cửa
*) Đuôi gió có đèn
*) Đánh bóng lại xe
Vậy có cccm nào chuyên ngành thì em xin lắng nghe sự tư vấn của các cụ ạ

vunothatoto

[Tịch thu bằng lái]
Thân chào CCCM!

Đợt tới em có lấy xe Ỉn 2014 về chạy và đang có ý định nắp vài thứ cho xe nó thêm long lanh. Em muốn xin cccm nào chuyên nội, ngoại thất tư vấn và cho em xin cái giá để cân đối sao cho hợp lý với tài chính của e ạ!
1 số thứ em cần làm như sau:
*) Đèn gầm xe
*) Miếng dán 4 cái cánh cửa
*) Đuôi gió có đèn
*) Đánh bóng lại xe
Vậy có cccm nào chuyên ngành thì em xin lắng nghe sự tư vấn của các cụ ạ
Cụ qua xưởng em ở nam trung yên!0973810440

mrxau

Xe máy
em chưa hiểu ý cụ miếng dán 4 cánh cửa là gì nhưng e thấy cái đuôi gió nó hơi không khả thi
làm thì đẹp , khoẻ xe nhưng thi công ko tốt thì ngồi trong xe lại phải mặc áo mưa mất .
Đèn gầm theo em cụ cứ làm đôi bi hoặc đôi đèn thường khoảng 1tr1 bao gồm cả công thi công và công tắc

ngoaidg

Xe hơi
em chưa hiểu ý cụ miếng dán 4 cánh cửa là gì nhưng e thấy cái đuôi gió nó hơi không khả thi
làm thì đẹp , khoẻ xe nhưng thi công ko tốt thì ngồi trong xe lại phải mặc áo mưa mất .
Đèn gầm theo em cụ cứ làm đôi bi hoặc đôi đèn thường khoảng 1tr1 bao gồm cả công thi công và công tắc
Em đang muốn lắp đèn gầm cho ỉn nhà em. Cụ biết chỗ cụ nào làm giới thiệu em với. ( đèn bi hoặc đèn led )

Duyenphan

Xe hơi
Chào cụ!
Ý em miếng dán cánh cửa là 4 cái mạ crom dán vào cửa xe cho đỡ xước ấy.
Còn em muốn nắp cái đuôi gió có đèn vì nắp vào nhìn nó khoẻ xe hơn cụ à, xe trước cuả e cũng nắp nhưng ko có hiện tượng mặc áo mưa trong xe cụ à

mrxau

Xe máy
Em
Em đang muốn lắp đèn gầm cho ỉn nhà em. Cụ biết chỗ cụ nào làm giới thiệu em với. ( đèn bi hoặc đèn led )
E làm ở yên phụ . Cụ sang gian hàng ledpro ở nguyễn hoàng hoặc nguyễn xiển cụ tham khảo nhé . Giá rổ hơi đắt nhưng chất lượng cụ ạ

SPL

Xe container
Chào cụ!
Ý em miếng dán cánh cửa là 4 cái mạ crom dán vào cửa xe cho đỡ xước ấy.
Còn em muốn nắp cái đuôi gió có đèn vì nắp vào nhìn nó khoẻ xe hơn cụ à, xe trước cuả e cũng nắp nhưng ko có hiện tượng mặc áo mưa trong xe cụ à
Cụ ra Đỗ Ngọc Du mà làm. Cái đuôi gió lắp lên xe nhìn đỡ cụt, đẹp hơn. Lo gì nước vào xe vì nó ăn vào nắp cốp chứ có ăn vào trần xe đâu mà lo dột, cụ lắp giá nóc mới phải làm kỹ keo silicon lỗ khoan vít không dột, vụ này thì nhiều người bị rồi

capha

Xe máy
Minh muon lap đen gap bi cho in 2008 co dc kg gia nhu nao vay

luckyluck868

Đi bộ
em cũng có con vợ 2 đời 2014 dòng E số sàn, hiện tại muốn nâng cấp nội thất em ấy lên tý. cụ nào có kính nghiệm làm ơn chỉ dẫn cần những mục gì ạ?