[Thảo luận] Cảnh báo: Bắn tố độ 21.11.2012 Tại Hải Phòng

juvihp

Xe đạp
Sáng nay 21.11.2012 xxx tổ chức bắn tốc độ tại:
1. đường Nguyễn Văn Linh đoạn chân cầu niện đến tòa nhà thương mại. xxx ngồi sau biển quảng cáo của ô tô Sơn Lâm. Đoạn này ô tô xe máy chỉ chạy 40km thôi các bác nhé.
2. Đường Lê Hồng Phong đoạn gần Phượng Chi hướng từ Big C về ngã 5. Cũng bắn 40km.
3. Đường Nguyễn Lương Bằng - Kiến An đoạn chợ Gò Công đến Điện lực quận Kiến An. Hướng ra Kiến Thụy. Có Biển 40km và 1 đoạn vạch liền chỗ quành(xxx ngồi trong xe mày ô tô màu trắng bên phải đường. bắt cả tốc độ và làn)
4. Đường Phạm văn Đồng đoạn nhà cánh diều, hướng ra đồ sơn. Tốc độ 40km
5. An lão, hướng an lão - trung tâm thành phố. Trạm Quán Trữ bắn 40km.
6. Trạm quán toan, bắt ngay tại ngã 4 Quán Toan
Các bác chú ý nhé. Sáng nay em thấy mọi người trong công ty về thông báo thế
1 bác đúng
2 bác sai,em suốt ngày đi mà có thấy biển giới hạn 40 km/h đâu
3 5 6 em không biết vì chẳng bao giờ đi sang đó( cái này em sẽ đề phòng biết đâu có việc qua đó)
4 bác sai,xuống cầu Rào hướng đi ĐS khoảng 100m là có biển báo hết nội đô va bảng quy định tóc đọ cho phép to đùng rồi,chạy một mạch cho tới gần ngã 4 đèn xanh-đỏ rẽ vào sân vận động ĐS mới có biển nội đô-các bác chú ý biển này hay bị cây che mất đấy,bác nào mới đi thì qua cổng sân gôn nên giảm tốc độ luôn cho dễ quan sát.

trước ở hp xxx ngã tư chả bắt đè vạch sai làn. thế mà giờ các chú ý toàn thuê mấy a xe ôm cầm camera để vồ vịt thôi. các cụ đi cẩn thận đoạn ngã tư trại lính. từ cầu đất rẽ sang lê lợi. va đường lạc tray có 1 đội xe ôm cầm camera đi sau đ. ít xe các cụ. Sắp tới có lẽ xxx hp sắp chơi bài chym mồi.
miếng ngon thế ai mà bỏ được. Hp giờ cũng không vội được đâu.
bác nói sai rồi.bác để ý ở đoạn ngã 3 lạch tray vs lê lợi có 1 cái hộp điện,có 1 thằng chuyên ngồi nấp ở đấy bắn đè vạch vs xinhan mà.

Ơ hay! Nhà cháu ngày nào cũng chạy Lê Hồng Phong toàn 50 sao không thấy bắt nhỉ, chỉ mỗi đường Nguyễn Văn Linh và Nguyễn Bỉnh Khiêm là 40 thôi chớ.
bác nói đúng.đoạn lê hồng phong nó bắn 2 chiều đi và về nhưng luân phiên nhau.1 ở gần yamaha vs 1 ở gần phượng chi.nó ngồi ở mấy lùm cây ven đường ấy.nó bắn là bắn quá tốc độ cho phép thôi.e ngày nào cũng qua đấy nhưng chỉ dám đi dưới 40 thôi(e xe tải 5 tạ mà),sợ xxx nó soi lắm.