[Thảo luận] CẢNH BÁO BẮN TỐC ĐỘ: Tuyến đường Hà Nội - Hải Phòng lần cuối cùng :(

khanhlouis

Xe tải
Em cũng hay có công việc phải đi xuống Hải Phòng nhiều nên rất cảnh giác với xxx trên tuyến đường này, xxx đội 5 - Ngô Gia Tự bây giờ thay đổi giờ + địa điểm liên tục + bắn rát cả 2 chiều, cụ thể là chiều HN - HP, chỗ bắt đầu có biển Khu dân cư ở ngã tư Big C Việt Hưng - Nguyễn Văn Linh, các cụ chú ý bên tay phải có biển Cty Cổ phần Bay miền Bắc, đó là nơi xxx chĩa súng ngắm các cụ, nếu các cụ mát ga quá đi thêm 500m nữa là quang tèo luôn :)

Hoặc chiều về HP - HN, khi đi qua ngã tư Sài Đồng - Nguyễn Văn Linh, các cụ chủ động GIẢM TỐC ĐỘ cho em đến hết ngã tư Big C Việt Hưng, chú ý các xe đỗ bên phải đường, xxx thay đổi xe bắn tốc độ liên tục nên em cũng ko thể cung cấp thông tin chính xác được, nhưng thường là cái xe màu trắng kiểu chuồng gà, nhanh 1 vài phút cũng chẳng giải quyết được việc gì, xuống trình bày với xxx rồi gọi điện cho người thân chẳng hạn, còn mất nhiều thời gian hơn, clip em quay được dưới đây là hình ảnh tiểu đội xxx lùa gà vào chuồng để mang về nhà thịt, em nghĩ là cũng đủ cảnh báo cho các OFer đỡ mất xèng + mất thời gian vàng ngọc của mình & của đại gia đình :)

[YOUTUBE]yZwrB1bVpME[/YOUTUBE]​

Keineem

Xe buýt
Nói chung cứ theo biển mà đi thôi , cảnh báo làm gì cho mất công.
Vì XXX thay đổi liên tục , thậm chí ở đây rất ít khi em thấy đứng ban tối mà giờ đã đứng.
Hết sức cẩn thận.

Ob3xuT

Xe điện
thời buổi khó khăn các cụ cứ đi đúng biển, đúng vạch, đúng tốc độ đi... bjờ xxx bắn ở tất cả mọi nơi nhé, cảnh báo ko xuể đâu ;)

MOTOYA

Xe tăng
Ngẫm phận làm xxxx cũng khổ..bạc cả tóc để nghĩ kế dụ Anh iem vào bẫy... Mưu hèn kế bẩn ...

Mercedes-0o0

Xe tải
Đường 5 có thể coi là di tích sống của Xxx..Có ông bạn bị phạt tới 3 lần trong một ngày ở cung đường này trong 1 ngày..vì lỗi tốc độ..chán như con rán...:))

bankymoon

Xe tải
Em đi đường 5 hàng ngày nhưng ngày nào cũng vẫn phải cẩn thận như đi lần đầu; xxx toàn tuyến đường 5 chỉ có ăn và ủ mưu săn gà thôi mà. Ta ở ngoài sáng, nó nấp trong tối đỡ sao nổi.Muốn cuối ngày mang được hộp sữa về đến nhà cho F1 thì phải đề cao cảnh giác thôi.

Mr.Bo0ng

Xe buýt
Em cũng hay có công việc phải đi xuống Hải Phòng nhiều nên rất cảnh giác với xxx trên tuyến đường này, xxx đội 5 - Ngô Gia Tự bây giờ thay đổi giờ + địa điểm liên tục + bắn rát cả 2 chiều, cụ thể là chiều HN - HP, chỗ bắt đầu có biển Khu dân cư ở ngã tư Big C Việt Hưng - Nguyễn Văn Linh, các cụ chú ý bên tay phải có biển Cty Cổ phần Bay miền Bắc, đó là nơi xxx chĩa súng ngắm các cụ, nếu các cụ mát ga quá đi thêm 500m nữa là quang tèo luôn :)

Hoặc chiều về HP - HN, khi đi qua ngã tư Sài Đồng - Nguyễn Văn Linh, các cụ chủ động GIẢM TỐC ĐỘ cho em đến hết ngã tư Big C Việt Hưng, chú ý các xe đỗ bên phải đường, xxx thay đổi xe bắn tốc độ liên tục nên em cũng ko thể cung cấp thông tin chính xác được, nhưng thường là cái xe màu trắng kiểu chuồng gà, nhanh 1 vài phút cũng chẳng giải quyết được việc gì, xuống trình bày với xxx rồi gọi điện cho người thân chẳng hạn, còn mất nhiều thời gian hơn, clip em quay được dưới đây là hình ảnh tiểu đội xxx lùa gà vào chuồng để mang về nhà thịt, em nghĩ là cũng đủ cảnh báo cho các OFer đỡ mất xèng + mất thời gian vàng ngọc của mình & của đại gia đình :)

[YOUTUBE]yZwrB1bVpME[/YOUTUBE]​
cám ơn cụ đã cảnh báo,các xxx giờ chăm chỉ hơn con ....kh...???? anh e cứ nhìn biển mà đi thôi

Oldstar

Xe tăng
Em bổ sung thêm là khoảng tuần nay thì xxx đội 5 bắn và đứng chặn cả buổi tối, tầm 20-21h

USS

Xe tải
em thì cứ đúng biển em đi.

Asturias19

Xe buýt
Cứ chuẩn mà đi, fi quá rồi bị tóm thì phải chịu thôi

pisces_8203

Xe tải
ngày mai e cũng fai đi về Hải Phòng có việc rồi ,cảm ơn cụ đã nhắc nhở và cảnh báo nhé !!!!

ltu

Xe tải
nhà e đi ĐS là xuống thẳng luôn một lèo, ko dám lượn lờ trong thành phố vì cũng nghe đồn là các chú xxx ở đây tóm kinh lắm

xe thủng lốp

Xe container
Cụ chủ đầu tư cam hành trình đê em xem xong quả video của cụ em cũng hoa cả mắt, :))

homepage

Xe tải
sắp tới cũng có việc xuống hải phòng rồi, lần đầu đi, phải cẩn thận mới được, hixxxxxxx