[Thảo luận] cảnh báo các bác lưu thông trên đường lạch tray -hải phòng

cuong beo

Xe buýt
sáng nay 15\2 em đi ăn sáng từ ngõ đồng tâm về khi đến đoạn gần nhà vàng hoàng yến(57 lach tray) để quay đầu xe về nhà(160 lt) trong lúc đang quan sát để sang đường thì em thấy có 1 thằng xxx ngồi ỏ trước cửa nhà số 146-148 lạch tray(chính xác là trước cửa hiệu cắt tóc MINH THANH (cũ,nay đã ko còn kinh doanh tại đay nữa) ,nó ngồi nấp sau xe ari blade tay cầm cái camera chứ ko phải súng hoa cải,em dự là nó bắt đè vạch ,no bằn chiều từ ngà tư quán bờ mau đi xuống cung văn hóa.hp bây giò bắt đầu bắt đè vạch trong phố nhiều rồi đó các cụ ợ,trước đâu có (mà có thì cũng răm họa mười thì)vị trí ngồi của xxx có thể thay đổi thường xuyên ,và các tuyến phố cũng vậy,các cụ đi đường luu ý

cwise

Xe container
Cảm ơn bác, đường Lạch Tray đông mà lại không có dải phân cách, đè vạch thừong xuyên và liên tục.

Ngao5

Vũ Trụ
Cụ phải hoan nghênh xxx chứ!
Theo cụ thì cách đi "đè vạch" là đúng???????

BoLackFit

Xe hơi
Bắt lỗi đè vạch ngoài đường quốc lộ em hoàn toàn ủng hộ.Chứ giở trò ăn bẩn bắt lỗi đè vạch trong phố , không đè vạch tránh xe máy thì đỗ lại đợi nó đi qua rồi đi tiếp cho thẳng làn à ?

cuong beo

Xe buýt
đường thì bé lưu lượng xe cộ giao thông thì nhiều tránh làm sao được chuyện đè vạch,bắt ở đường lạch tray là em thấy ko hợp lý .bây giờ xxx hp bắt trước xxx hn bắt đè vạch trong phố rồi.

vnitmaster

Xe buýt
Ôi quê tôi, đói mồm giở thói :(

dongkijote

Xe điện
Em ủng hộ bắt lỗi này, về nguyên tắc người điều khiển phươgn tiện chỉ được xử lý tình huống tyển làn đường đang lưu thông. Như 1 số Cụ nói vướng xe máy hoặc các phương tiện khác đã chiếm 1 phần hay tồan bộ làn đường mình đang lưu thông thì các Cụ phải dừng lại, đủ an toàn mới được đi tiếp. Em ghét nhất lái xe nào cứ hơi vướng 1 tý là lách sang làn khác để đi.

08150

Xe hơi
em ủng hộ csgt. Mỗi lần về HP thấy đi trong phố bát nháo kinh khủng. Cả đoàn đang rồng rắn cắn đuôi nhau, tự dưng 1 ông "khôn hơn người" lách ra chạy ầm ầm. Cháy nhà chết người hay sao mà vội thế

crazyfanBentley

Xe tải
sáng nay 15\2 em đi ăn sáng từ ngõ đồng tâm về khi đến đoạn gần nhà vàng hoàng yến(57 lach tray) để quay đầu xe về nhà(160 lt) trong lúc đang quan sát để sang đường thì em thấy có 1 thằng xxx ngồi ỏ trước cửa nhà số 146-148 lạch tray(chính xác là trước cửa hiệu cắt tóc MINH THANH (cũ,nay đã ko còn kinh doanh tại đay nữa) ,nó ngồi nấp sau xe ari blade tay cầm cái camera chứ ko phải súng hoa cải,em dự là nó bắt đè vạch ,no bằn chiều từ ngà tư quán bờ mau đi xuống cung văn hóa.hp bây giò bắt đầu bắt đè vạch trong phố nhiều rồi đó các cụ ợ,trước đâu có (mà có thì cũng răm họa mười thì)vị trí ngồi của xxx có thể thay đổi thường xuyên ,và các tuyến phố cũng vậy,các cụ đi đường luu ý
Hôm qua cháu đi, cứ bị thằng chó xích lô nó lững thững trước mặt, bóp còi nó khôgn tránh, may mà cháu loáng máng nghe vụ này nên quách tỉnh khôgn vựot, tới tận chỗ vạch đứt mới vựot lên, lúc vượt còn thấy con chó ấy lẩm bẩm gì đó trong mồm, cả nhẽ nó lại là chim mồi, xxx Hph giờ mạt hạng đến thế sao

ceracera

Xe buýt
em đã lờ mờ từ lâu rồi. thấy kẻ hết lại vạch, Tô Hiệu, chân cầu An Dương vạch vàng chóe, đường thì đông tránh xe máy đã mệt nay phải tránh cả vạch nữa. dải trung tâm bắt lỗi xe máy chuyển hương không tín hiệu gần tháng nay rồi mà dân vẫn nhiều người mắc lỗi. vụ này đóng ngân sách kha khá

Chỉnh sửa cuối: