[Funland] Cảnh báo : Em đã bị nha tặc lừa vặt răng như thế nào?

Nowthat

Xe hơi
em bị nó quảng cáo 108 12 năm kinh nghiệm ĐH Y HN nên đặt niềm tin đó cụ. Quá ức. Trong otofun hẳn có rất nhiều cụ bị nó hại. Các cụ lên tiếng cho cộng đồng nha. cám ơn các cụ!
Vâng, nhưng cụ biết được nó bằng cách nào, hay trên otofun này luôn ạ?

duytuanlaw

Xe hơi
Quá nguy hiểm. Trước tôi có lên đây hỏi vài chuyện về răng thì thằng này nhảy vào rủ rê qua phòng khám nó. Nó cũng quảng cáo làm viện 108, học y hà nội... nó cũng bảo là tôi phải mài để làm sứ gì đó
may có việc quên mất nên tôi không qua đó. Không là bị nó mài răng rồi.
quá bất nhân, răng còn tốt mà nó dám mài láo, vừa cướp tiền vừa cướp sức khoẻ người ta.
Các cụ các mợ làm bên sở phòng y tế Hà Nội có thể ra tay dẹp trừ nạn này được không?
Mong có cụ nào làm bên thanh tra sở y tế đấm mạnh thằng này, cho nó cút khỏi nha tặc Hà Nội, để nó đi đâu mài răng thì tùy! Ha3

Langlang

Đi bộ
Thằng này không phải làm ở viện 108 gì đâu. Tôi có ông anh làm bs khoa nội bên đó, nhờ hỏi thăm rồi. Không có thằng bác sĩ nào tên Phạm Văn Tiến cả. Tất cả là lừa đảo

duytuanlaw

Xe hơi
Vâng, nhưng cụ biết được nó bằng cách nào, hay trên otofun này luôn ạ?
nó có cả acc trên otofun đó cụ. các cụ các mợ nào qua nó làm cũng bị nó vặt răng thui.
Nó thường có trò lấy cao răng miễn phí, rồi vẽ bệnh vặt răng các cụ các mợ. cho nên nó khoe nó kiếm mấy lô từ các cụ các mợ đó.

duytuanlaw

Xe hơi
Cụ cho lên offb đi. Kkk
Cái răng cái tóc là góc con người.
Tóc cắt xấu cạo trọc còn mọc lại đc
Chứ răng thì chịu r.
tks cụ nha. không biết em lên dùng account chính hay account phụ nhỉ. sợ nó rp bay ác thì bỏ mẹ em :v
Cho em link group với ạ!

Chỉnh sửa cuối:

Arabia

Xe tăng
Cảm ơn chủ thớt em ủng hộ, tố cáo mạnh vào cho xã hội bớt cái bọn lừa đảo này đi. Đọc mà căm tức quá

duytuanlaw

Xe hơi
Cảm ơn chủ thớt em ủng hộ, tố cáo mạnh vào cho xã hội bớt cái bọn lừa đảo này đi. Đọc mà căm tức quá
Dạ. Răng lành lặn, nó cố đè ra chụp sứ cho khách mà không thèm bàn bạc gì lại. Nó coi mình là con vật chứ đâu phải con người. Em chưa thấy thằng nào nó mất dạy như vậy luôn!

mitkhonghat

Xe đạp
Ủng hộ cụ làm căng để những thành phần như này không đi lừa người khác được nữa.
Giờ nó bỏ phòng khám ở HN rồi về quê mở cái khác để đi lừa người thì sẽ còn nhiều người bị hại nữa cho mà xem.

duytuanlaw

Xe hơi
Ủng hộ cụ làm căng để những thành phần như này không đi lừa người khác được nữa.
Giờ nó bỏ phòng khám ở HN rồi về quê mở cái khác để đi lừa người thì sẽ còn nhiều người bị hại nữa cho mà xem.
Em viết bài lên FB các cụ share giùm nha. Vì cộng đồng! Chứ thằng này quá mất dạy!

comiki

Xe lăn
=)) =)) chia buồn với bác thớt, cơ mà nếu răng rợ bác cũng hay như văn thì đâu có cơ sự này. Em cũng đang có 2 cái cần phải xử lý mà vẫn đang cố thủ đây, nghe chuyện của bác em thấy mình ngoan cố là cũng có lý :D

Lavender168

Xe buýt
Ôi sợ nhỉ ? Bảo sao mình cứ chần chừ kg dám mổ chân, lên nhóm toàn thấy nói đến mấy viện nổi tiếng, thậm chí họ còn thành lập hẳn đội bóng toàn người chấn thương khớp gối, nên mình cứ nghi nghi, như kiểu làm hình ảnh bài bản.
Trong khi có mấy bạn ib riêng toàn kêu hối hận khi mổ.
Mấy năm trc khi đi làm tóc thấy một bạn bên cạnh làm răng đẹp, em xem ảnh cũ thì thấy quả là diệu kỳ trẻ hẳn 10t.
Ra về một phát em phi luôn vào phòng khám răng quen, anh BS bảo : xác định mất 5 năm tuổi thọ và dễ mồm thối :D, mà em cười có hở răng đâu mà cần làm.
5 năm tuổi thọ mà để trẻ ra chục tuổi thì vẫn rung rinh ah, nhưng đến đoạn mồm thúi thì mẹ cháu chạy mất dép, đến giờ nghĩ lại đến giờ vẫn cảm ơn anh bs có tâm.
Những thành phần vô lương tâm này cần phạt nặng vào.

Twist

Xe đạp
Cám ơn cụ chủ đã có bài viết đầy đủ thông tin và chi tiết giúp anh em đề cao cảnh giác. Em cũng như nhiều cụ vẫn luôn đặt niềm tin vào otofun khi giao dịch với member của cõi otofun. Chắc cũng phải cẩn thận hơn

AlexHEO

Xe tăng
Cái vụ đi lấy cao răng xong nằm lên ghế rồi mới bị doạ răng sâu phải nhổ phải làm lại.... e cũng thấm rồi. May là ngay lúc đang nằm trên ghế e kiên quyết từ chối ko cho nhổ ko thì nó nhổ sạch răng 🤣

Pati2215

Xe hơi
Ủn lên cho cụ chủ.
F1 nhà em cũng đến tuổi niềng răng. Cũng đang phân vân là chọn phòng khám hay lên thẳng chỗ RHM ở Tràng Thi đây.

Hieucook

Xe buýt
Cảm ơn bác, em thì không tin bừa BS từ lâu rồi

thienthanmudo

Xe tăng
Website
kynangbongda.com
Em cũng trong trường hợp gần giống cụ chủ. Thậm chí còn bị nhổ luôn cả răng cơ. Ko phải là phòng khám này mà là phòng khám khác. Nhưng thực sự em thấy thất vọng về cái gọi là y đức, khi họ doạ người bệnh bằng đủ cách để moi tiền. Người bệnh thì làm gì có kiến thức, tất cả đều gửi gắm lòng tin vào bác sĩ, bảo sao thì nghe vậy chứ biết gì đâu.

hitle888

Xe điện
Làm đơn khiếu nại lên công an cụ ạ, quả này khéo làm là hình sự đới. Cụ cứ làm đơn tố cáo cả phòng khám í

duytuanlaw

Xe hơi
Nhìn tướng thằng nha khoa này thì nó cũng giàu đấy các cụ. Thằng này làm ăn đàng hoàng cũng sẽ giàu vì nó có lộc mà sao ngu đi lừa nhỉ?
vâng em thấy anh ta nói chuyện tướng tá rõ đàng hoàng, khá gần gũi nếu đi làm ăn thì có khi còn phất hơn cả làm nha tặc.
Em để ý sổ phòng khám, thấy toàn mài hàm các mẹ u50 u60 để úp sứ, mỗi bộ cứ 30 - 40 triệu, thế cũng giàu nhanh lắm. Ha3

duytuanlaw

Xe hơi
Em đang viết bài tạo thế để cộng đồng vào cuộc. Mong các cụ ủng hộ, nếu được xin các cụ share bài, coi như cảnh tính cộng đồng, cũng là một kiện công đức ạ!

berryfun

Xe điện
Uẩn khúc thì không có đâu cụ. Em đã ghi âm lại cuộc đối thoại và sao chụp tin nhắn, hắn không thể chối cãi được. Nên có anh bác sĩ RHM nói "Anh xử lý rất nhiều ca do nha tặc làm hại, có người nhổ cả hàm, có người tử vong vì nhổ răng, có người viêm biến chứng, nhưng chưa thấy ai mất dạy như thằng này, đè con người ta ra bọc sứ mà không có thỏa thuận với bệnh nhân."
Răng em rất đẹp, vừa mới niềng, nó đưa ra đống bệnh chụp sứ 3 cái răng lành lặn của em 💀
Thế sao hem làm chỗ niềng tiếp