[CẢNH BÁO] Rất nhiều bác hôm nay đi ngược chiều vào đường rẽ từ chợ tạm Nam Trung Yên ra Phạm Hùng.

Đây là lối rẽ từ khu nam trung yên đi sang Đỗ Đức Dục để ra ĐL Thăng Long. Lối này đi ra rất tiện và ít tắc nên lưu lượng đi rất lớn. E ở khu này đã thấy họ cắm biển cấm đi ngược chiều từ hơn 1 tháng nhưng hôm nay mới thấy xxx đứng thả lưới. Ngày hộm nay thì trúng đúng mỏ vàng vì rất nhiều cụ đi không bao giờ nhìn biển và nhiều cụ nghĩ k có xxx nên đi theo thói quen. E đứng đó 10p mà có hơn 10 cụ phi vào. có đứng vẫy tay nhưng mấy cụ k để ý nên vẫn phi vào.
E update ảnh google đã có biển đi ngược chiều đầu lối vào
đi từ hướng BigC có biển cấm rẽ trái
đi từ hướng keangnam có biển cấm rẻ phải ( nhưng hôm nay đã bị tháo - có thể là mục đích bẩn để các cụ k biết )
Update 1 : Sau khi đi có việc trên phạm hùng thì thấy bị bắt rất nhiều.Oto đi vào nhiều tới mức xxx k thèm bắt xe máy chỉ bắt oto .

Đây là vị trí trước có cắm biển cấm rẽ phải nhưng hôm nay thấy bị tháo.

Chỉnh sửa cuối:

LTTRUONG

Xe hơi
các cụ đi để ý biển đi . giờ để nó bắt lại mất tiền oan

các cụ đi để ý biển đi . giờ để nó bắt lại mất tiền oan
E thấy nhiều cụ đi rất ít khi nhìn biển. Chỗ này chỉ cảnh báo cho các cụ chứ họ làm không sai vì biển to rõ ràng

gadi2banh

Xe điện
Cảm ơn cụ, vậy là đoạn này mới cắm 1 chiều, cứ thói quen là vỡ alo rồi.
Chát cho cụ nào đang hết xăng từ Phạm Hùng vào đổ xăng xong quay ra luôn mà ko để ý mới nhọ nhỉ

The Avenue

Xe buýt
E thấy nhiều cụ đi rất ít khi nhìn biển. Chỗ này chỉ cảnh báo cho các cụ chứ họ làm không sai vì biển to rõ ràng
Giờ nhiều người đi oto nhưng rất ẩu, ko chịu để ý biển, rẽ ko xi nhan, đi tối ko bật đèn, vượt đèn đỏ.. E chứng kiến rất nhiều luôn.. E ko hiểu họ lấy đc bằng kiểu gì??

Cảm ơn cụ, vậy là đoạn này mới cắm 1 chiều, cứ thói quen là vỡ alo rồi.
Chát cho cụ nào đang hết xăng từ Phạm Hùng vào đổ xăng xong quay ra luôn mà ko để ý mới nhọ nhỉ
cắm hơn tháng rồi cụ ạ. nhưng giờ xxx mới dăng lưới để tóm nốt mấy cụ nghĩ k bị bắt đâu

Giờ nhiều người đi oto nhưng rất ẩu, ko chịu để ý biển, rẽ ko xi nhan, đi tối ko bật đèn, vượt đèn đỏ.. E chứng kiến rất nhiều luôn.. E ko hiểu họ lấy đc bằng kiểu gì??
đúng cụ ạ. oto còn đỡ nhiều chứ xe máy thì nhất mấy xe ôm ít khi dừng đèn đỏ.

đội mũ_ lái xe

Xe ba gác
Đây là lối rẽ từ khu nam trung yên đi sang Đỗ Đức Dục để ra ĐL Thăng Long. Lối này đi ra rất tiện và ít tắc nên lưu lượng đi rất lớn. E ở khu này đã thấy họ cắm biển cấm đi ngược chiều từ hơn 1 tháng nhưng hôm nay mới thấy xxx đứng thả lưới. Ngày hộm nay thì trúng đúng mỏ vàng vì rất nhiều cụ đi không bao giờ nhìn biển và nhiều cụ nghĩ k có xxx nên đi theo thói quen. E đứng đó 10p mà có hơn 10 cụ phi vào. có đứng vẫy tay nhưng mấy cụ k để ý nên vẫn phi vào.
E update ảnh google đã có biển đi ngược chiều đầu lối vào
đi từ hướng BigC có biển cấm rẽ trái
đi từ hướng keangnam có biển cấm rẻ phải ( nhưng hôm nay đã bị tháo - có thể là mục đích bẩn để các cụ k biết )

Đây là vị trí trước có cắm biển cấm rẽ phải nhưng hôm nay thấy bị tháo.
Biển rõ ràng rồi mà

BMW X11

Xe tăng
Bác đi tập và học lái cùng họ thì biết ngay họ lấy bằng kiểu gì mà.
Tôi gọi là Mua bằng.

Bác đi tập và học lái cùng họ thì biết ngay họ lấy bằng kiểu gì mà.
Tôi gọi là Mua bằng.
Thế có thể nói tỉ lệ mua bằng nhiều tới mức hôm nay xxx chỉ bắt oto k thèm bắt xe máy cụ ạ

BMW X11

Xe tăng
Thế có thể nói tỉ lệ mua bằng nhiều tới mức hôm nay xxx chỉ bắt oto k thèm bắt xe máy cụ ạ
Xe máy thì thành thực là tôi không biết ai có thể trình được cái Bằng xe máy.
Vợ tôi chẳng hạn, có Bằng giấy, nhưng mất lâu rồi, coi như không có bằng lái.
Hàng xóm + đồng nghiệp, không ai có cả.

Ngoại lệ, có 1 bạn nữ đồng nghiệp, học lái B2 xong, nhân tiện nhờ thầy mua luôn cái bằng xe máy A1.

Xe máy thì thành thực là tôi không biết ai có thể trình được cái Bằng xe máy.
Vợ tôi chẳng hạn, có Bằng giấy, nhưng mất lâu rồi, coi như không có bằng lái.
Hàng xóm + đồng nghiệp, không ai có cả.

Ngoại lệ, có 1 bạn nữ đồng nghiệp, học lái B2 xong, nhân tiện nhờ thầy mua luôn cái bằng xe máy A1.
Vì mức phạt với xe máy còn nhẹ nên người tham gia còn coi thường lắm cụ ạ. Chưa kể xxx ưu tiên bắt oto hơn vì mức phạt cao thì 50/50 cũng ở mức cao hơn nhiều. Vì mức phạt oto cao hơn nên cũng làm cho tài xế oto "phải" có ý thức hơn. Ra đường xe máy còn chưa sợ bằng xe thương binh và mấy ô chở hàng cồng kềnh xxx làm ngơ nên sống ngoài vòng pháp luật.