CAPTIVA hay EVERSET

blackchevy

Xe tải
Cụ nên mua e đi cap hay có lỗi lắm . Mà lỗi lớn nhất em thấy là xe chạy ngoài đường nhiều quá nên em chán . :21::21::21::21::21::21:

gakoon

Xe đạp
cap di bac oi. cap dang cap hon ve tinh nang cung nhu tham mi~ bac nen chon cap. co gi thi alo cho em

mrbi

Xe tải
Ở trên tư vấn ko kĩ nên em tư vấn kĩ hơn cho cụ đây...
Cap tuy đẹp cả trong lẫn ngoài....Nhưng nếu cụ mua hộp số AT thì nó hay bị lỗi lắm....Nó hay tràn dầu....Rất khó chịu....Cap đi đường đồi núi rất tệ....Nhưng bù lại em nó nhìn sang...
Everest thì xấu cả trong lẫn ngoài....Nhưng cụ đi số sàn thì sẽ yên tâm hơn ( vì em thích đi số sàn hơn AT cụ ạ) .... Everest đi đường phố cũng đc nhưng nhìn nó rất nhà quê....1 số chi tiết khác như dàn điều hòa thì Everest ăn đứt Cap ( do em nghĩ thế )....

Nói túm wa túm lại nếu cụ chỉ đi trong phố mà ít đi đường ngoài thì nên đi Cap....Vì nhìn nó giống doanh nhân hơn Everest...Chân dài sẽ chết mê....Còn Everest thì nhìn nó sẽ giống 1 chiếc xe chở hàng hơn ...Chân dài ko mê....

me_xe

Xe đạp
Cụ chủ thớt mục đích chính là đi trong phố và lâu lâu mới đi xa thì em nghĩ CAP hay hơn! Mà ai có bảo CAP hay bị lỗi thì cụ ít đi xa nên đem xe vào hãng check cũng gần (b)(b)(b)(b)(b)(b)

Em vote cho CAP LTZ Diesel cụ ạ! Cũng máy dầu như FE nhưng dc cái nội thất đẹp, âm thanh hoành tráng, options hơn hẳn, dáng đẹp hơn, ......(b)(b)(b)(b)

vnpeace

Xe tải
Website
www.yesprovider.com
bác chủ thớt làm con CAP đi, giá xe hơi chứ đâu phải xe honda hàng tàu mà bác sợ đi xa hay đi gần. Bác cứ đi CAP, bảo đảm sướng hon FE và sẽ ko bao giờ có ý định gả em nó đi :))