[Funland] Câu lạc bộ tiếng Anh Otofun-Nhà số 2

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ga Tay

Xe tăng

Thưa các cụ các mợ,

Ngôi nhà trước của OFEC đã đầy rồi, nên em mở nhà mới để CLB có chỗ ngồi cho rộng rãi
.

Em xin cập nhật một số nội dung liên quan đến OFEC như sau:

- Ban tổ chức: Ga Tay và Chimbaobao
- Nội quy: lần trước thì OFEC chđưa ra các tiêu thức hoạt động, tuy nhiên, thực tế thời gian qua cho thấy cần có nội quy cho OFEC. Em đã chỉnh sửa, bổ sung tiêu thức hoạt động thành nội quy như sau:

NỘI QUY CÂU LẠC BỘ TIẾNG ANH OTOFUN

1. Mục đích hoạt động:
Câu lạc bộ tiếng Anh Otofun (OFEC) được thành lập nhằm tạo ra môi trường Anh ngữ để các thành viên giao lưu, học hỏi lẫn nhau, rèn luyện các kỹ năng giao tiếp bằng tiếng Anh, nâng cao khả năng sử dụng tiếng Anh trong học tập, làm việc, chém gió…

2. Điều kiện tham gia:
Thành viên OFEC phải có khả năng nói và nghe hiểu TA ở mức độ chấp nhận được (trình độ C trở lên), thực hiện đúng Nội quy OFEC và Nội quy của diễn đàn Otofun khi online.

3. Quy tắc ứng xử của các thành viên:
Với phương châm vui là chính và học hỏi lẫn nhau, mỗi thành viên phải có tinh thần xây dựng, cư xử đúng mực và tôn trọng các thành viên khác của CLB.

4. Hình thức sinh hoạt:
OFEC tổ chức offline định kỳ từ 15h30-17h30 chiều Chủ nhật hàng tuần. Các buổi offline thường là bàn luận bằng tiếng Anh về
một chủ đề được chọn trước/hoặc được chọn ngẫu nhiên tại chỗ (nhằm phát huy khả năng ứng đối nhanh, sự linh hoạt trong giao tiếng bằng TA của các thành viên); hoặc có thể có các hình thức khác nếu phù hợp (ví dụ: trò chơi, câu đố...).

5. Giới hạn về nội dung offline:
OFEC không bàn luận về các chủ đề có tính chất nhạy cảm như chính trị, tôn giáo… hoặc các chủ đề không lành mạnh.

6. Về tài chính:
Mọi chi phí offline sẽ được chia đều cho các thành viên (Quốc vương Campuchia tài trợ).

7. Bảo vệ quyền riêng tư của các thành viên:
Mỗi thành viên OFEC phải tôn trọng quyền riêng tư của các thành viên khác. Các thông tin, dữ liệu (âm thanh, hình ảnh…) liên quan đến các thành viên OFEC không được cung cấp cho người khác, không được công bố, đăng tải… trên bất kỳ phương tiện truyền thông nào nếu không được sự đồng ý của những người liên quan.

8. Nội quy này có thể được bổ sung, chỉnh sửa cho phù hợp nếu cần thiết.

- Địa điểm offline: Tầng 2 Quán Cafe 27A Trần Bình Trng (có thể được thay đổi nếu có chỗ khác tốt hơn)

Lưu ý: Thớt này chỉ để trao đổi thông tin giữa các thành viên, không trao đổi về chuyên môn do Nội quy diễn đàn chỉ cho dùng tiếng Vit có du, đề nghị mọi người thực hiện.

Chỉnh sửa cuối:

phuongan

Xe điện
Chào nhà mới.
Chiều thứ 7 vừa rồi ở nhà rảnh rỗi xin bám càng chị Viberation ra Đặng Văn Ngữ mà lại ngại ngại vì chỉ định ra nghe các cụ, mợ nói thôi nhằm nâng cao khả năng ngôn ngữ. Cho em xin chân dập dòm nha (f)

EHOME92

Xe hơi
Mừng nhà mới của hội ,em bookmark để học hỏi thêm 8->

bhb218

Xe buýt
Có nhiều cụ tiếng anh chém như gió...Nên em lót gạch hóng các cụ.
Hjc,e học Eng mãi mà ko giỏi lên đc X_X X_X

shopmechuot

Xe hơi
Website
www.shopmechuot.com
Chúc mừng nhà mới hội Tiếng Anh OF.........@};-@};-@};-@};-@};-
Lâu lắm iem ko gặp cụ chimbaobao.........Cụ có khỏe ko ạ.........chẳng thấy cụ về nhà YNV........thấy nhớ cụ quá ạ........;));));))

Hoành

Xe tăng
Em cực ngu tiếng Anh
Em kê hòn gạch mặt tiền phát, thi thoảng hóng hớt ạ :D

nouvo

Xe tăng
Em vác cái mẹt em lên đây cụ mợ nào có gì muốn hỏi thì thử hỏi em nhé. Em chém bét nhè cho. Kiểu gì cũng ra nội dung ợ #:-s

PIEO

Xe máy
Have a nice day các cụ/ mợ nhà mềnh nhé ;))

safenoodles

Xe cút kít
Em chào cả nhà tiếng Anh ạ!:x

koala_benho

Xe tăng
về nhà mới cứ thấy lạ lạ kiểu gì! Tặng cả nhà bài hát xem nó có gần gũi hơn không :)
[video=youtube;KA3eAPqxllQ]http://www.youtube.com/watch?v=KA3eAPqxllQ[/video]

aitymo

Xe tăng
Hế lô hao á iu loong thai mơ nâu xi

koala_benho

Xe tăng
chủ tịch Gà cho địa điểm và thời gian off lên trang 1 để mọi người biết nhé

aitymo

Xe tăng
Các cụ mợ cho cháu gia nhập rồi đến đó cháu gọi điện thoại cho mõi hôm một ông tây nghe tây chém gió hay lắm, từ ấn đến ma lai, sin anh quốc mẽo có cả

Trạng thái
Thớt đang đóng