[Funland] Chân dung thằng lừa đảo bán khẩu trang nick of là kouongruou đây ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng

wanderersg

Xe tăng
Nói chung chả có hi vọng gì vì thường hi vọng nhiều thì sẽ thất vọng nhiều.

ung_sung_tu_tai

Xe container
Chỉ là lặt vặt thôi ạ , nó hẹn em lên hẹn xuống bao lần rồi ạ . Nó cũng chỉ lợi dụng cụ đăng lên để giả vờ là có chuyển thôi . Còn em mấy chục củ nó lặn luôn ạ . Bao giờ em xác nhận đã nhận $ thì các cụ lúc đấy mới nên tin , chứ 100k thì ko để ý làm gì .
Hình như..... chưa có xác nhận lớn hơn 100 ạ

ubisapro

Xe trâu

VHM

Xe buýt
Ah cụ đây rồi! Em vẫn nhớ bên thớt kia cụ được nhận hàng đến hẳn 2 lần, chắc lúc đó đang hóng nhận hàng lần 3. Cụ khuyên các cụ trên OF nên bình tĩnh, còn khoe là “em hoàn toàn yên tâm, vì hàng chưa nhận thì tiền vẫn còn ở trong túi em” =))
Dát i mợ

fantasy0178

Xe tăng
Em éo muốn chửi để mang khẩu nghiệp lại loãng thớt ng khác đâu nhé. Trong thớt đó em bảo xem thế nào chửi cũng chưa muộn. Vì có nhiều cụ ck chưa lên tiếng toàn thấy mấy ông chửi hôi. Mà thớt đó em tag tên cụ à mà cụ nhận là em bảo cụ thể? :)) bỏ mịe,Of bây giờ lại có cả auto thế cơ à?? Còn việc làm công thì chưa rảnh háng lấy uy tín mình ra để bênh vực hay lái vấn đề theo hướng khác nhé. Mỗi ng sẽ tự phán xét theo hoàn cảnh của mình và cũng k áp đặt cá nhân mình để khẳng định sự việc đâu cụ.
Miễn quất lại còm của em để tránh ảnh hưởng các cụ khác nhé. Em là ng éo thích đôi co mạng ảo. Thân ái!
Lẽ ra e cũng k quất lại còm của mợ nhưng mợ ăn nói chợ búa quá nên e nói lại cho mợ hiểu. Thứ nhất chủ thớt trc k fai là mợ, là một cụ khác đưa lên để chia sẻ vc order khẩu trang của một thành viên nhưng k nhận đc như đã hẹn, thớt public nên k thể cấm mọi ng vào còm đc mà mợ nói là chửi hôi, diễn đàn hay MXH là để mn trao đổi và nêu ý kiến cá nhân, thậm chí là tranh luận nhưng phải có văn hóa.
Thứ hai, mợ nói là mỗi ng tự phán xét theo hoàn cảnh của mình và k áp đặt ai, vậy sao mợ nói những ng có quan điểm ngược với mợ là não gạch, đó là sự tôn trọng nhận định của ng khác và k áp đặt sao.
Cuối cùng, e đồng ý e sẽ dừng trao đổi với mợ ở đây vì như mợ nói, mợ éo muốn chửi tức là nói tiếp là mợ sẽ chửi, mà người định lấy cái sự chửi bới thay cho tranh luận thì e cũng hiểu con ng là như thế nào rồi, cảm ơn mợ.

binhsu7273

Xe cút kít
Em đang thống kê để gửi hết các cụ cứ yên tâm ạ
1-Túm lại là hôm đầu Tôi vào xem Thông Tin của Cậu không được vì đã cài đặt ẩn.
2- Đăng ký mua = Gmail và Ck trước.
3- Nhiều Cụ muốn đến tận nơi, hay địa điểm nào đó để lấy hàng Cậu không đồng ý.
4- Trên tuyến đường ship có nhiều Cụ ngay gần nhau mà Cụ thì có Cụ thì không.
.........................
Đó là vài suy nghĩ từ vài trang đầu Tôi thấy không ổn rồi, nhưng nhiều Cụ nhận được hàng vào "Tâng" Cậu lên ghê quá nên Tôi vẫn chỉ theo dõi thôi.
Chuyện đến nay nghe chừng đi xa quá rồi, Cậu khôn ngoan thì nên hoàn trả lại ngay nếu không muốn có những tháng ngày như thế nào thì Cậu rõ nhất.

Chỉnh sửa cuối:

invincible

Xe hơi
Ah cụ đây rồi! Em vẫn nhớ bên thớt kia cụ được nhận hàng đến hẳn 2 lần, chắc lúc đó đang hóng nhận hàng lần 3. Cụ khuyên các cụ trên OF nên bình tĩnh, còn khoe là “em hoàn toàn yên tâm, vì hàng chưa nhận thì tiền vẫn còn ở trong túi em” =))
Lẽ ra e cũng k quất lại còm của mợ nhưng mợ ăn nói chợ búa quá nên e nói lại cho mợ hiểu. Thứ nhất chủ thớt trc k fai là mợ, là một cụ khác đưa lên để chia sẻ vc order khẩu trang của một thành viên nhưng k nhận đc như đã hẹn, thớt public nên k thể cấm mọi ng vào còm đc mà mợ nói là chửi hôi, diễn đàn hay MXH là để mn trao đổi và nêu ý kiến cá nhân, thậm chí là tranh luận nhưng phải có văn hóa.
Thứ hai, mợ nói là mỗi ng tự phán xét theo hoàn cảnh của mình và k áp đặt ai, vậy sao mợ nói những ng có quan điểm ngược với mợ là não gạch, đó là sự tôn trọng nhận định của ng khác và k áp đặt sao.
Cuối cùng, e đồng ý e sẽ dừng trao đổi với mợ ở đây vì như mợ nói, mợ éo muốn chửi tức là nói tiếp là mợ sẽ chửi, mà người định lấy cái sự chửi bới thay cho tranh luận thì e cũng hiểu con ng là như thế nào rồi, cảm ơn mợ.
Ah hoá ra có 3 cụ cũng cũng như em bực mình với cái loại đã tham như mõ mà còn thích giảng giải đạo lý kia. Đm hôm em đã định chửi. Nhưng nghĩ thôi. Khoá nick thì xong :)) toàn cmt như l ấy mà cứ tỏ vẻ trịnh thượng :))
Em trẻ trâu bên voz ,lạc sang đây, nói có gì khó nghe các cụ thông cảm

taplai2012

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Ô ồ ! 2 lần trả 15 triệu liệu cụ kouong có phải cũng là 1 nạn nhân gặp khó đang phải quay quắt từng đồng, hay lừa đảo bị gây áp ? Hay cả 2 ?
Đôi khi có trường hợp lửa cháy 2 đầu nói ko ai tin.
Thôi em cứ hóng xem ntn.

197716102003

Xe container
Ah hoá ra có 3 cụ cũng cũng như em bực mình với cái loại đã tham như mõ mà còn thích giảng giải đạo lý kia. Đm hôm em đã định chửi. Nhưng nghĩ thôi. Khoá nick thì xong :)) toàn cmt như l ấy mà cứ tỏ vẻ trịnh thượng :))
Chửi giờ vẫn chưa muộn nhé cụ. Theo cụ thế nào là tham như mõ??? Nhận hàng 2 lần là tham à? Cụ đọc lại cho rõ hộ em nhé. Lần đầu em nhắn là mua kt cho các con lớp 9 và chỉ mua 1 hộp. Đêm cụ ý giao nhưng loại cho trẻ con vì có hình màu hồng. Em ok vì cũng k ảnh hưởng gì lắm. Nhưng hôm sau bọn f1 nó k dùng thì em nhắn cụ ấy có kt người lớn chưa ĐỔI cho em và cụ ở đâu em qua lấy.Thì 3 hôm sau cụ ấy mang qua và trả tiền đầy đủ. Hộp baby màu hồng em vẫn để nguyên vì nhà em 2 thằng nên k ai dùng. Em tham để làm gì???
Nếu cụ thích chửi mà ngại vụ bem nick thì cụ cứ cho em 1 cái hẹn nhé. Em đến nghe cụ chửi. Chửi thẳng mặt nó đỡ mỏi tay hơn cụ ạ :))

• Vodka
Reactions: Kuu

Bastion.P

Xe container
Mặt phụ khoa nhờ !!!

Em xin công bố chân dung thằng lừa đảo bán khẩu trang trên OF nick là kouongruou cho mọi người biết ạ . Em đã có hành động rồi và giời sẽ chờ kết quả , có gì mới em sẽ thông báo . Xin mod cho thớt tồn tại để mọi người biết ạ .

Các cụ chưa biết thì vào link này ạ

cunhoang

Xe tăng
M
Chửi giờ vẫn chưa muộn nhé cụ. Theo cụ thế nào là tham như mõ??? Nhận hàng 2 lần là tham à? Cụ đọc lại cho rõ hộ em nhé. Lần đầu em nhắn là mua kt cho các con lớp 9 và chỉ mua 1 hộp. Đêm cụ ý giao nhưng loại cho trẻ con vì có hình màu hồng. Em ok vì cũng k ảnh hưởng gì lắm. Nhưng hôm sau bọn f1 nó k dùng thì em nhắn cụ ấy có kt người lớn chưa ĐỔI cho em và cụ ở đâu em qua lấy.Thì 3 hôm sau cụ ấy mang qua và trả tiền đầy đủ. Hộp baby màu hồng em vẫn để nguyên vì nhà em 2 thằng nên k ai dùng. Em tham để làm gì???
Nếu cụ thích chửi mà ngại vụ bem nick thì cụ cứ cho em 1 cái hẹn nhé. Em đến nghe cụ chửi. Chửi thẳng mặt nó đỡ mỏi tay hơn cụ ạ :))
Mợ để em hộp màu hồng con mèo đi em mua cho f1 nhà em học lớp 4. Sang tuần có khi đi học lại mà e chưa mua đc hộp nào

197716102003

Xe container
M

Mợ để em hộp màu hồng con mèo đi em mua cho f1 nhà em học lớp 4. Sang tuần có khi đi học lại mà e chưa mua đc hộp nào
Nhà em ở Mai Dịch, cụ tiện qua em tặng nhé.:)

ti091206

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Iem đề nghị các cụ đã chuyển tiền mà chưa nhận được hàng nên tập chung bằng chứng vào chỗ cụ @lacettihp để tổng hợp

Sau một hồi tàu ngầm theo dõi, khi thấy cụ LA làm căng thì anh ta đã bẩu ai chuyển tiền rùi thì đưa số TK để ảnh trả lại. Nếu vì không thể giao hàng, thì cứ thế mà trả lại thôi, số tk chuyển đến, lý do chuyển người đều ghi rõ lúc chuyển tiền cơ mà.

Kể mà chuyển lại hết cũng mất khá tiền phí chuyển khoản cụ ạ.

invincible

Xe hơi
Tôi quan tâm đến cái việc cụ giải thích mua làm gì. Tôi chỉ đọc cái cmt này của cụ này

Tôi hiểu là cụ nhận 1 lần thấy đc sau nhận thêm 1 lần nữa. Anh em chửi cụ kouongruou là vì cái cách hẹn hò như l của cụ ấy mà *** có cái lý do gì cụ thể cả. Cụ nhận hàng mới trả tiền bọn tôi chuyển tiền cả tuần ngày nào cũng được hẹn mà *** thấy đến. Cụ có ở trong hoàn cảnh đấy *** đâu mà cụ dám lên nói những người chửi kouongruou là não đóng gạch với cào phím.

Parejo_10

Xe điện

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Tôi quan tâm đến cái việc cụ giải thích mua làm gì. Tôi chỉ đọc cái cmt này của cụ này

Tôi hiểu là cụ nhận 1 lần thấy đc sau nhận thêm 1 lần nữa. Anh em chửi cụ kouongruou là vì cái cách hẹn hò như l của cụ ấy mà *** có cái lý do gì cụ thể cả. Cụ nhận hàng mới trả tiền bọn tôi chuyển tiền cả tuần ngày nào cũng được hẹn mà *** thấy đến. Cụ có ở trong hoàn cảnh đấy *** đâu mà cụ dám lên nói những người chửi kouongruou là não đóng gạch với cào phím.
Thôi cụ. Ăn cây nào rào cây đấy là phải rồi. Nó thả thính cho đớp vội lại chả khen lấy khen để. Mồi ngon để rồi bao nhiêu cụ khác ăn quả đắng, vừa bực mình vừa mất time. Mà vãi cho nhiều cụ thật, cõi otofun toàn các ông đầu có sỏi mà đi chuyển tiền trước cho một thằng ất ơ nào đấy thì em cũng chịu.

toilakhang

Xe tải

Bớt nóng 2 cụ ơi. Phải công nhận cụ kouongruou quá khôn luôn. Chuyển khẩu trang cho những nick hay hoạt động trên quán. Thế là có người bênh. Mà cụ nào nhận hàng trả tiền thì phần lớn là nhận được. Còn cụ nào chuyển khoản trước thì 100% là không nhận được.
Quá cao tay :)). Em hơi nể cụ luôn đấy cụ kouongruou:))

Parejo_10

Xe điện
Mà hôm qua em đưa mấy đứa trẻ đi mua sách ở NS tiến thọ đường Láng vẫn mua đc 2 hộp khẩu trang y tế 24.000/hộp 10 chiếc. Về vợ cứ bảo ra mua thêm 10 chục hộp :D

Trạng thái
Thớt đang đóng