CHất Lượng Xe Sh Nhập Là thế này đây(Mới Mua)

anhdung.92

Xe hơi
cháu nói ngu 1 câu nhé: cháu chỉ sợ lúc mua bị thay đồ Việt vào thôi ạ, con xe nhập thì chất lượng yên tâm luôn. Xe cụ bong thế kia thì so với con 2008 nhà cháu thì cũng giống, chả nhẽ 2k8 sơn nó tốt hơn :-"
nhà cháu xin té :P

namcaothu

Xe buýt
cháu nói ngu 1 câu nhé: cháu chỉ sợ lúc mua bị thay đồ Việt vào thôi ạ, con xe nhập thì chất lượng yên tâm luôn. Xe cụ bong thế kia thì so với con 2008 nhà cháu thì cũng giống, chả nhẽ 2k8 sơn nó tốt hơn :-"
Cụ đánh giá tình hình chuẩn đới.nhún sh vịt sau 1 thời gian đi nhìu xe bị bong tróc như tổ đỉa, mặt giặc, trông gớm ghiếc lém @@

tomsoicon

Xe máy
Website
www.facebook.com
em nghĩ bác cứ mang xe ra thẳng cho mua bác hỏi nó , thằng bạn em mua xe đi 1 thời gian tự nhiên cái vành trước cũng bị bong tróc mà bánh trước k cán đinh lần nào , cũng k móc lốp lần nào nhưng k để ý . em cũng bảo mang thẳng xe ra đấy hỏi , chưa rõ tình hình tn , mẹ mà lại còn quen đấy . mệt lắm ! em nghĩ là nhiều khi nó lắp xe cho mình nó thay đồ cũ cho mình , vì giờ sơn ở VN cũng đâu có kém. chả biết tn mà lần .

win7

[Tịch thu bằng lái]
em nghĩ bác cứ mang xe ra thẳng cho mua bác hỏi nó , thằng bạn em mua xe đi 1 thời gian tự nhiên cái vành trước cũng bị bong tróc mà bánh trước k cán đinh lần nào , cũng k móc lốp lần nào nhưng k để ý . em cũng bảo mang thẳng xe ra đấy hỏi , chưa rõ tình hình tn , mẹ mà lại còn quen đấy . mệt lắm ! em nghĩ là nhiều khi nó lắp xe cho mình nó thay đồ cũ cho mình , vì giờ sơn ở VN cũng đâu có kém. chả biết tn mà lần .
Thời đại loạn luân khổ thế đấy :D

Bluebloa

Xe điện
Website
www.lol.com
ko sao đâu cụ ơi, cái container chứa xe của cụ trong lúc nó cẩu xuống tàu bị đứt cáp ấy mà, may mà rơi xuống nước chứ rơi trên bờ thì xe còn đâu đẹp được như thế này nữa, trong cái rủi có cái may cụ ạ

congtu_depzai

Xe tải
chắc bác bị xịt 1 loại hóa chất nào đó khiến rộp sơn . điển hình là các loại hóa chất tẩy rửa :D
hix em chẳng sơn loại hóa chất nào lên đó cả :(( nó rộp hết cả thụt lên.Mà sơn men của bánh xe em moi di 200km no ra di o xi hoa loang lo? roi` bi sin? mau` y:(( chang biet sao.Ma xe Sh viet cua ong chu cung mua cung ngay` luon ma ko bi sao:( ??///

hailonghk

Xe buýt
cháu nói ngu 1 câu nhé: cháu chỉ sợ lúc mua bị thay đồ Việt vào thôi ạ, con xe nhập thì chất lượng yên tâm luôn.
Thế thì nhà mình là xe vn bị nó thay thụt nhập à :))

tranhungwin

Xe tải
khả năng bị sơn lại ở cửa hàng thì sao nhỉ ........
sh sport trắng 90% sơn lại vành thụt tay xách ...

shopdangviet

Xe buýt
may quá, e đi SH VN, đến h vẫn ngon, k bị lo thay đồ :))

Vết đấy quệt sao được , mang đến bảo hành được không
Em nghi chắc không bảo hành đâu. tại vì nó có hỏng đâu. Không ai bảo hành sơn bác à.
Bệnh tróc sơn ở giảm sóc trước giống với mấy con Wave Alpha 100cc. Nhưng hàng Honda bị như vậy thì phải ngoài 2 vạn (20.000km) mới bị tróc sơn. Có thể lúc rửa xe cụ lau chưa hết nước ở chỗ đó.
À, nhân tiện đây các cụ cho em hỏi vì sao đa số con Honda nào lắp khóa càng thì đều bị phồng rộp sơn ở giảm sóc. (phía trên khóa càng) Em cảm ơn.

Nam_Can

Xe buýt
Em nghi chắc không bảo hành đâu. tại vì nó có hỏng đâu. Không ai bảo hành sơn bác à.
Bệnh tróc sơn ở giảm sóc trước giống với mấy con Wave Alpha 100cc. Nhưng hàng Honda bị như vậy thì phải ngoài 2 vạn (20.000km) mới bị tróc sơn. Có thể lúc rửa xe cụ lau chưa hết nước ở chỗ đó.
À, nhân tiện đây các cụ cho em hỏi vì sao đa số con Honda nào lắp khóa càng thì đều bị phồng rộp sơn ở giảm sóc. (phía trên khóa càng) Em cảm ơn.
Theo em nghĩ là do phản ứng hóa học gì đó.

winter1989

Xe tải
Rất có khả năng là bị thay đồi cụ ợ

NgocHiep

Xe đạp
Hjx xe em cũng mới đi 1000Km. Em tự rửa tuần 2 lần ở nhà nên cũng nghía liên tục, đến h thì chưa có hiện tượng j, vẫn bóng đẹp, lớp mạ ốc vẫn như mới để em theo dõi thêm 1 thời gian nữa xem thế nào nếu có biến sẽ chia sẻ cùng bác.

ntd186

Xe hơi
Bẩm các cụ xe em mới mua được 4 tháng( Sh 150i nhập 2011) đi được hơn 2000km.Hiện tượng xùi sơn tróc sơn ở càng xe và ốc bi oxi hóa hết có chỗ còn bi rỉ.Các cụ cho em ý kiến với em ko biết lí do làm sao vậy.Theo em nghĩ có phải xe nhập nó chở bằng đường biển nên có hơi muối nên bi oxi hóa vì hơi mối có phải ko ah.Em mới khắc phục bằng cách lau bằng dầu rồi.Các bác cho em cách khắc phục với em sợ đi mấy tháng nữa nó rỉ hết cả luôn:((
http://up.anhso.net

cụ này đi nhiều ghê! em mua trước cụ mà mới có 7500 km. hixx

CNSH

Xe hơi
các chi tiết sắt han là bình thường, xe SH nào cũng bị . chả hiểu tiêu chuẩn châu Âu nó tn. dưng mà xe wave nhà e đi gần 10 năm lại cahr han cái gì. còn cái sơn mạ thụt bị tróc e nghĩ 100% có vấn đề mà chỉ sói nó mới biết.

winter1989

Xe tải
các chi tiết sắt han là bình thường, xe SH nào cũng bị . chả hiểu tiêu chuẩn châu Âu nó tn. dưng mà xe wave nhà e đi gần 10 năm lại cahr han cái gì. còn cái sơn mạ thụt bị tróc e nghĩ 100% có vấn đề mà chỉ sói nó mới biết.
Ngày xưa cái gì chả tốt hả cụ =))

neverfg

Xe điện
ngày xưa khi mua xe SH e cũng tìm hiểu rất nhiều từ 1 người quen bán xe máy nhập khẩu và được biết như sau: có nhiều xe SH được mông má lại trước khi bán ra thị trường mà khách hàng ko biết vì như xe mới + với giấy tờ hải quan nhập khẩu. 1 số xe thậm trí còn sơn lại màu xe cho phù hợp với nhu cầu của thị trường. ko hiểu liệu bác có mua phải chiếc xe như vậy ko?

win7

[Tịch thu bằng lái]
ngày xưa khi mua xe SH e cũng tìm hiểu rất nhiều từ 1 người quen bán xe máy nhập khẩu và được biết như sau: có nhiều xe SH được mông má lại trước khi bán ra thị trường mà khách hàng ko biết vì như xe mới + với giấy tờ hải quan nhập khẩu. 1 số xe thậm trí còn sơn lại màu xe cho phù hợp với nhu cầu của thị trường. ko hiểu liệu bác có mua phải chiếc xe như vậy ko?
Em cứ tưởng sống tại thiên đường mọi người pahir thương yêu nhau chứ đây lại ngược lại hở bác , toàn nà nừa đảo chán ghê :D

BoyHn

Xe máy
Em cứ tưởng sống tại thiên đường mọi người pahir thương yêu nhau chứ đây lại ngược lại hở bác , toàn nà nừa đảo chán ghê :D
thế nó mới hình thành xã hội đc bác ạ :D giả sử bây h bác mà bán SH như bọn nó thì có khi lại còn thay đồ mạnh tay hơn ý chứ :)) vì tiền thì có gì mà ko dám hả bác :)) miễn là ko bị công an nó sờ gáy là đc :D