[Funland] Cháu có nên đi xét nghiệm ADN không ạ???

thientamnt

Xe điện
chả phải tay em, Nhìn Nhìn em tát cho lật mặt =))

dinhngan

Xe tăng
Chi đi đón về thôi làm sao mà có được, bác uống say có làm chủ được hành động của mình không ạ.

Hoang Tat Thang

Xe tăng
Tối qua đang ăn cơm thì osin tự nhiên nói "Bác Q bỏ đi một tuần rùi, không mang theo ĐT, thẻ ATM, quần áo...cả cái ôtô cũng để ở nhà. Nghe nói PA không phải con Bác ý" Hai vợ chồng E trợn tròn mắt cùng hỏi "Sao mày biết???". Sáng nay đi chợ cùng L (osin nhà bác Q) nghe nó bảo đã xét nghiệm ADN 2 lần rùi và cùng kết quả. Hai vợ chồng lặng đi, rồi tự nhiên Gấu quay sang Cháu nhìn với vẻ đầy nghi ngờ....
Hai vợ chồng Bác Q chuyển đến đây cùng đợt với gia đình nhà cháu (2006) nhưng đến 2008 thì mới có F1, Bác Q làm nhân viên của World Vision, vợ làm kế toán bên VNA. Bác ý hơn cháu 10 tuổi nhưng cái vụ bóng banh, nhậu nhẹt, ái iếc thì rất hợp nhau. Có đêm vừa xem C1+nhậu say quá Cháu vô tư ngủ luôn bên đó (trên tầng thượng), sáng hôm sau mới về. Mỗi lần đi công tác xa Bác ý toàn dặn VC cháu đêm đừng tắt đt... phòng có gì để Gấu Bác ý còn gọi cứu trợ (mà chưa thấy gọi lần nào), nhiều đêm Bác ý ở tận Quảng Ngãi gọi về nhờ cháu lên sân bay đón Gấu bác ý về... Tổng hợp tất cả các sự kiện thì chắc Gấu nhà đang nghi ngờ F1 của VC bác ý là của cháu chăng? mà hơn nữa nó cũng hao hao giống F1 nhà cháu thật. Cả đêm hôm qua Gấu nhà cứ vặn vẹo cháu đủ đường, điên lên cháu bảo T7 này đi xét nghiệm ADN lấy kết quả để chứng minh sự trong sạch của mình... nhưng liệu làm thể có ổn không???
Khổ thân bác Q kia. Vợ bác Q rồi sẽ khai báo thôi, sao phải xoắn hở cụ chủ thớt?

Kemy

Xe hơi
Cơ mà cụ có gì ko mà phải lăn tăn thế ;)) Ko có gì thì cứ bảo gấu nếu mún tự đi mà kiểm tra ... nhưng sau đó thì phải chịu trách nhiệm .. vì đã nghi ngờ chồng :D

everest_mblack

Xe tăng
Khú khú, lại nóng rồi đây, cụ mà cứ dòi đi ADN thế này thì lại nhiều chuyện đây, phải em thì em cho gấu vỡ Alo luôn! À mà hỏi nhỏ cụ tý, không có tật sao lại giật mình, cụ đã có tý gì với mợ kia chưa? :D
Thôi em Fun tý, có gì giải thích cho Gấu nhẹ nhàng thôi, đưa đi xét nghiệm thiên hạ nó cười vào mũi đấy!

Đúng thế ku chủ ah?
Kụ là người duy nhất biết đúng hay sai mà không cần xét nghiệm ADN làm gì?

ngheowa

Xe tải
chẳng có lẽ gấu bác phủ đầu vì bác khẳng định không có gì, dưng 2 F1 lại hao hao giống nhau. em fun tý

sanh

Xe hơi
thế bác có tật giật mình à ?

Deplov

Xe buýt
Muôn sự tại miệng con bé osin nhà cụ!
Cháu hỏi khí không phải chứ trông cháu nó...thế nào?
Em kể cụ nghe chuyện có thật: Bạn ông già em có cháu osin 17t trẻ măng, nõn nà... Cho đến một hôm cả nhà tá hỏa thấy con bé vác bụng về gặp bà chủ nói đòi chia nhà, quyền lợi... Hỏi ông chủ thì thú nhận đã tòm tem cháu nó, thế là ra đường! Nhưng muốn chia nhà thì phải chứng minh, thế là đi xét nghiệm ADN. Kết quả xét nghiệm ra cha đứa bé là... ông thông gia của ông chủ!
Kết quả là 2 ông ra đường!
Chuyện thật 100%!
Em nghe tiếng gió thổi vi vu cụ ạ. Đang thử nghi nên thử ADN với ông chủ nhà, ông thông gia mắc mớ gì, sao tự dưng lại đi xét nghiệm ké mà lại ra được kết quả đấy? Trừ khi cái nhà này lấy mẫu của tất cả đàn ông liên quan rồi làm một vòng xét nghiệm.

Mrfox87

Xe buýt
Theo 1 Số Tình Tiết Em Thu Lươm Qua 1 Số Cmm Của Cụ Chủ Em Rút Ra Cái Kết Luận
1 : Thường Xuyên Say Và Ngủ Lại Nhà Bác Q => Đêm Đi Vệ Sinh Có Rẽ Nhầm Hay Không Thì Trời Mới Biết
2 : Thường Xuyên Nhờ Ra Sân Bay Đón Bác Gái => Lửa Gần Rơm Lâu Ngày Cũng Bén
3 : Sau Khi Cụ Chủ Nghe osin Kể Em Có Cái Cảm Giác Trong Những Câu Chữ Của Cụ Chủ Có Cái Gì Đó Rất Chột Dạ
Em fun tý Ạ

dcfocus

Xe tăng
Tối qua đang ăn cơm thì osin tự nhiên nói "Bác Q bỏ đi một tuần rùi, không mang theo ĐT, thẻ ATM, quần áo...cả cái ôtô cũng để ở nhà. Nghe nói PA không phải con Bác ý" Hai vợ chồng E trợn tròn mắt cùng hỏi "Sao mày biết???". Sáng nay đi chợ cùng L (osin nhà bác Q) nghe nó bảo đã xét nghiệm ADN 2 lần rùi và cùng kết quả. Hai vợ chồng lặng đi, rồi tự nhiên Gấu quay sang Cháu nhìn với vẻ đầy nghi ngờ....
Hai vợ chồng Bác Q chuyển đến đây cùng đợt với gia đình nhà cháu (2006) nhưng đến 2008 thì mới có F1, Bác Q làm nhân viên của World Vision, vợ làm kế toán bên VNA. Bác ý hơn cháu 10 tuổi nhưng cái vụ bóng banh, nhậu nhẹt, ái iếc thì rất hợp nhau. Có đêm vừa xem C1+nhậu say quá Cháu vô tư ngủ luôn bên đó (trên tầng thượng), sáng hôm sau mới về. Mỗi lần đi công tác xa Bác ý toàn dặn VC cháu đêm đừng tắt đt... phòng có gì để Gấu Bác ý còn gọi cứu trợ (mà chưa thấy gọi lần nào), nhiều đêm Bác ý ở tận Quảng Ngãi gọi về nhờ cháu lên sân bay đón Gấu bác ý về... Tổng hợp tất cả các sự kiện thì chắc Gấu nhà đang nghi ngờ F1 của VC bác ý là của cháu chăng? mà hơn nữa nó cũng hao hao giống F1 nhà cháu thật. Cả đêm hôm qua Gấu nhà cứ vặn vẹo cháu đủ đường, điên lên cháu bảo T7 này đi xét nghiệm ADN lấy kết quả để chứng minh sự trong sạch của mình... nhưng liệu làm thể có ổn không???
CỤ không phải đi xét nghiêm, bằng chứng là cái chỗ đỏ đỏ ý ạ.:))

Roman

Xe điện
em mà bị nghi như thế là cho gấu mấy chưởng ngay :)). chứ đi xét nghiệm làm gì nhỡ đâu lại sinh nhiều chuyện mới.

hoaphamxaydung

Xe buýt
Sau chuyện này khối cụ đi xét nghiệm ADN. F1 nhà em giống em từ khuôn mặt, chân tay nữa... chắc không phải tốn xiền đi XN ADN :))

kentdju

Xe điện
Nếu cụ chủ đi xét nghiệm thì khác nào tự nhận tội dù đứa trẻ đó có phải là con cụ hay không.

cutit9999

Xe tăng
:))Cụ chả tin cụ nữa là gấu nhà cụ, hehe. Thôi cụ cứ khai thật đi

Inocent

Xe buýt
Cụ chấp nhận đi xét nghiệm chứng tỏ cụ cũng đã có tí, chỉ chưa chắc là có sản phẩm hay không thôi.

sonxt

[Tịch thu bằng lái]
hao hao giống trường hợp của em,ối dời ơi là dời,đời sao nhiều người khổ giống em thế=))

tuongminhtsc

Xe tăng
Tại sao bác Q lại đi trước,cụ không đặt dấu hỏi ngược lại à, em Fun tý:P