[Thảo luận] Chạy 75km/h trong thành phố, suýt bị vịn

NewCyberCafe

Xe tải
Thế chiều về thì cụ chủ thớt có chào lại các chú xxx không ạ? :69:

sakuraluu

Xe buýt
hehe. bác nhanh trí hay là CS đãng trí??? vụ này bác may mắn quá rồi

Ối giời ơi! Em kể lại bây giờ mà vẫn còn run.
...................................................................................................
Không hiểu quỷ thần sui khiến thế nào. còn cách khoảng 10 mét em đưa tay lên chán chào đúng như kiểu: Vâng! chúng tôi là chiến sĩ. Đồng chí CSGT ngẩn người ra nhìn em rồi toét! vẫy 1 cái chầy cho xe qua. Em chóang váng ngất ngây tiện thể quay sang chào luôn các chú CSGT đang làm nhiệm vụ cạnh đường, chào thêm luôn cái xe ô tô đang đỗ nhấp nháy cái đèn. Các đồng chí trợn cả mắt ngó theo. He he! đang duyệt đội danh dự thì ông cụ nhà em ngồi sau hỏi: mày làm cái trò con khỉ gì thế???
Cụ đổi nick lại đi thichruoumanh = thichchao... khéo lại có nhiều cái may, thật đấy! :21:

CyberCar

Xe hơi
Sao bác may thế nhỉ

bonbanhloiruong

Xe tăng
Cụ thích ơi, đoạn cụ chạy đoạn tránh Thanh Hóa, đầu Xuân em chạy mới chỉ có bò & trẻ con trên đường thôi, giờ lại có thêm xxx nữa à? Mà cụ chạy chiều ra hay chiều vào thía?
Cụ thoát được tình huống đấy quả là may cho cụ nhiều đấy. Bình thường xxx gặp nhau vẫn chào nhưng chỉ là cấp dưới chào cấp trên thôi, nếu đúng thì mấy xxx phải chào cụ và cụ chỉ việc gật đầu thôi. Đàng này ngược lại, thấy cụ chào, mấy xxx nghĩ cụ chắc lon ton trong ngành nên cho qua thôi.

Naviman

Xe tăng
Hôm đó em đi hơi vội, đến đầu Pháp Vân mới nhớ là mình không mang theo giấy tờ xe mà bằng lái cũng không. Thế là từ đấy em chạy rất cẩn thận, chú ý quan sát biển hạn chế tốc độ suốt dọc đường, đoạn nào không chắc thì em cứ túc tắc chạy 50 cho nó an toàn. Nói chung là ngoãn ngoãn như 1 cô bé mới về nhà chồng. Chạy đến Thanh hóa có 1 con đường mới mở 6 làn rẽ về Sầm Sơn đã rất vắng mà đi lại còn rất êm nữa. Thế là em quên tịt đi mất, mát ga chạy tít mù. đang sung sướng như cánh chim tung cánh tự nhiên em nhìn thấy cái biển báo hết hạn chế tốc độ 30, em giật bắn người nhìn xuống công tơ mét thấy đang chỉ con số 75. Em hoảng quá chạy chậm chậm ngó nghiêng xem tình hình như nào. thế rồi chuyện không mong chờ sảy ra, đi được khoảng 300 mét có 1 chú công an áo vàng đã đứng sẵn giữa đường chỉ thẳng cái chầy vào xe em thổi còi toe toe. EM nghĩ thôi xong rồi, quả này bị vịn thì có mà theo chị Dậu mà kiếm ăn thôi. Em cho xe chạy thật nhẹ nhàng, cười 1 nụ cười thật tươi với đồng chí CSGT rồi lượn 1 đường rất điệu tránh sang làn khác. Tóe tóe tóe! em lượn đến đâu thì chú CS lượn theo đến đấy. Thêm 2 3 chú nữa đứng ở vỉa hè toe tóe phụ họa, nhấp nhổm trên xe máy để sẵn sàng hợp đồng tác chiến. Tạch rồi! làm sao bây giờ??? Không hiểu quỷ thần sui khiến thế nào. còn cách khoảng 10 mét em đưa tay lên chán chào đúng như kiểu: Vâng! chúng tôi là chiến sĩ. Đồng chí CSGT ngẩn người ra nhìn em rồi toét! vẫy 1 cái chầy cho xe qua. Em chóang váng ngất ngây tiện thể quay sang chào luôn các chú CSGT đang làm nhiệm vụ cạnh đường, chào thêm luôn cái xe ô tô đang đỗ nhấp nháy cái đèn. Các đồng chí trợn cả mắt ngó theo. He he! đang duyệt đội danh dự thì ông cụ nhà em ngồi sau hỏi: mày làm cái trò con khỉ gì thế???
Chỉ biết tủm tỉm cười chả biết trả lời với cụ thế nào
Con lạy cụ chủ thớt ạ... :77: :77: :77:

_Crazy_Fan_Car_

[Tịch thu bằng lái]
bác chủ thớt kể chuyện hài vái :)) em cũng mấy lần chào XXX như bác mà vẫn bị nó toét toét mới bực chứ
Hay là bọn XXX Thanh Hóa Nọ bị Ái hả bác chủ thớt!:ohmy:

Black_Man

Xe máy
:)):)):))
Em cũng chào mà chẳng bao giờ qua được thế

jaychou_tn

Xe máy
Hôm đó em đi hơi vội, đến đầu Pháp Vân mới nhớ là mình không mang theo giấy tờ xe mà bằng lái cũng không. Thế là từ đấy em chạy rất cẩn thận, chú ý quan sát biển hạn chế tốc độ suốt dọc đường, đoạn nào không chắc thì em cứ túc tắc chạy 50 cho nó an toàn. Nói chung là ngoãn ngoãn như 1 cô bé mới về nhà chồng. Chạy đến Thanh hóa có 1 con đường mới mở 6 làn rẽ về Sầm Sơn đã rất vắng mà đi lại còn rất êm nữa. Thế là em quên tịt đi mất, mát ga chạy tít mù. đang sung sướng như cánh chim tung cánh tự nhiên em nhìn thấy cái biển báo hết hạn chế tốc độ 30, em giật bắn người nhìn xuống công tơ mét thấy đang chỉ con số 75. Em hoảng quá chạy chậm chậm ngó nghiêng xem tình hình như nào. thế rồi chuyện không mong chờ sảy ra, đi được khoảng 300 mét có 1 chú công an áo vàng đã đứng sẵn giữa đường chỉ thẳng cái chầy vào xe em thổi còi toe toe. EM nghĩ thôi xong rồi, quả này bị vịn thì có mà theo chị Dậu mà kiếm ăn thôi. Em cho xe chạy thật nhẹ nhàng, cười 1 nụ cười thật tươi với đồng chí CSGT rồi lượn 1 đường rất điệu tránh sang làn khác. Tóe tóe tóe! em lượn đến đâu thì chú CS lượn theo đến đấy. Thêm 2 3 chú nữa đứng ở vỉa hè toe tóe phụ họa, nhấp nhổm trên xe máy để sẵn sàng hợp đồng tác chiến. Tạch rồi! làm sao bây giờ??? Không hiểu quỷ thần sui khiến thế nào. còn cách khoảng 10 mét em đưa tay lên chán chào đúng như kiểu: Vâng! chúng tôi là chiến sĩ. Đồng chí CSGT ngẩn người ra nhìn em rồi toét! vẫy 1 cái chầy cho xe qua. Em chóang váng ngất ngây tiện thể quay sang chào luôn các chú CSGT đang làm nhiệm vụ cạnh đường, chào thêm luôn cái xe ô tô đang đỗ nhấp nháy cái đèn. Các đồng chí trợn cả mắt ngó theo. He he! đang duyệt đội danh dự thì ông cụ nhà em ngồi sau hỏi: mày làm cái trò con khỉ gì thế???
Hôm nào bác dạy em kiểu chào của bác nhé. Để cho thêm hiệu quả em sẽ mua đèn báo hiệu của xxx, mỗi khi gặp xxx thì vừa chào vừa bật đèn:69:

vitamint

Xe tăng
:)):)):)) bác đùng là hề thật
anh em OF phục bác mất
(y)
ko thể nào đỡ đc chiêu này của bác :)):))

mintoo

Xe tải
Cười sặc nước bọt, chắc mấy thằg XXX này toàn thằng ất, tưởng sếp đi vi hành đây mà :21::)):21::)):21:

doremimon123

[Tịch thu bằng lái]
:6: :6: :6: :6: :6: :6: :6: :6: :6: :6:

mango

Xe tăng
em nghĩ là các bác xxx nhà ta nghĩ bác đưa đồng chí lão thành cách mạng nào về thăm các đồng chí trong TP Thanh Hóa rồi. Em cũng muốn tét cái kiểu này của bác thử 1 lần, nhưng khi đó phải chắc có bằng lái xe trong ví rồi mới dám thử. dc hay ko thì sẽ báo cáo các bác sau nhé.

thichruoumanh

Xe buýt
............... còn cách khoảng 10 mét em đưa tay lên chán chào đúng như kiểu: Vâng! chúng tôi là chiến sĩ. ............................
ô kìa! mình lói ngọng à. Thanh sờ các cụ đã không bắt lỗi lại còn vote + cho em. em sẽ bún trả dần dần nhá

Chỉnh sửa cuối:

hvh2611

Xe hơi
chắc các xxx cũng mới đi chúng tôi là chiến sĩ về đây mà :))

tranhainam

Xe điện
văn hay thật, đọc phê phết, nhưng xxx Thanh hóa em thấy bảo là tanh tưởi nhất tính từ khoảng miền Trung ra, liệu có thể ngon lành được thế không nhỉ???

74hangb2

Xe tải
Hôm đó em đi hơi vội, đến đầu Pháp Vân mới nhớ là mình không mang theo giấy tờ xe mà bằng lái cũng không. Thế là từ đấy em chạy rất cẩn thận, chú ý quan sát biển hạn chế tốc độ suốt dọc đường, đoạn nào không chắc thì em cứ túc tắc chạy 50 cho nó an toàn. Nói chung là ngoãn ngoãn như 1 cô bé mới về nhà chồng. Chạy đến Thanh hóa có 1 con đường mới mở 6 làn rẽ về Sầm Sơn đã rất vắng mà đi lại còn rất êm nữa. Thế là em quên tịt đi mất, mát ga chạy tít mù. đang sung sướng như cánh chim tung cánh tự nhiên em nhìn thấy cái biển báo hết hạn chế tốc độ 30, em giật bắn người nhìn xuống công tơ mét thấy đang chỉ con số 75. Em hoảng quá chạy chậm chậm ngó nghiêng xem tình hình như nào. thế rồi chuyện không mong chờ sảy ra, đi được khoảng 300 mét có 1 chú công an áo vàng đã đứng sẵn giữa đường chỉ thẳng cái chầy vào xe em thổi còi toe toe. EM nghĩ thôi xong rồi, quả này bị vịn thì có mà theo chị Dậu mà kiếm ăn thôi. Em cho xe chạy thật nhẹ nhàng, cười 1 nụ cười thật tươi với đồng chí CSGT rồi lượn 1 đường rất điệu tránh sang làn khác. Tóe tóe tóe! em lượn đến đâu thì chú CS lượn theo đến đấy. Thêm 2 3 chú nữa đứng ở vỉa hè toe tóe phụ họa, nhấp nhổm trên xe máy để sẵn sàng hợp đồng tác chiến. Tạch rồi! làm sao bây giờ??? Không hiểu quỷ thần sui khiến thế nào. còn cách khoảng 10 mét em đưa tay lên trán chào đúng như kiểu: Vâng! chúng tôi là chiến sĩ. Đồng chí CSGT ngẩn người ra nhìn em rồi toét! vẫy 1 cái chầy cho xe qua. Em chóang váng ngất ngây tiện thể quay sang chào luôn các chú CSGT đang làm nhiệm vụ cạnh đường, chào thêm luôn cái xe ô tô đang đỗ nhấp nháy cái đèn. Các đồng chí trợn cả mắt ngó theo. He he! đang duyệt đội danh dự thì ông cụ nhà em ngồi sau hỏi: mày làm cái trò con khỉ gì thế???
:)):)):)):)):)) Em vote bác rồi nhé(b)(b)(b)

bachkhoak40

Xe điện
Phục bác đấy, thế mà vẫn nghĩ ra được.

HUNGSMUN

Xe container
Đội tuần tra kiểm soát Thanh Hóa đang họp để kỷ luật mấy tay bỏ qua lỗi của bác đấy, quả này khối anh toi...:21: