[Đã bán] Chính chủ bán Huyndai Veracruze V6 máy dầu full option

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
425,000,000 VNĐ

hanghieu

Xe buýt
430 mã lực thì kinh quá, chắc cụ chém nhầm :))

Kant

Xe hơi
úi em xin lỗi em cảm xúc dâng trào (vì sắp phải chia tay em ấy) cho nên chém nhầm !
em nó có công suất 240 mã lực tại vòng tua 3.800, momen xoắn 450 Nm

Để thấy 240 mã lực nó mạnh ra sao thì các cụ cứ so sánh với các em xe máy dầu đang được ưa chuộng hiện nay. Ví dụ em Ford Everest 2023 thì chỉ 170 mã lực thui

Thử xe Hyundai Veracruz Diesel | Báo Dân trí (dantri.com.vn)

BAOVEVANLONG

Xe tăng
E rất thích dáng xe này, nhưng lại chỉ thích máy xăng, mua hụt 3 chiếc máy xăng dòng này, 1 chiếc ở 93 Lò Đúc, 1 chiếc của xxx BCA ở P.V.Đ, 1 chiếc ở ngõ 102 Tr.Chinh. Chắc chưa có duyên.
Ủn giúp cụ.

longmama

Xe điện
xe em là bản Thành Công auto nhập chính hãng nguyên chiếc về VN, em tìm hiểu thì nếu so với xe nội địa Hàn bản full (VN có một số chiếc nhập khẩu tiểu ngạch) thì xe em thua kém một số option (Thành Công cắt bớt để giảm giá cho phù hợp thị trường VN) như sấy 2 ghế trước, rửa đèn pha, ESP.... Còn lại thì xe này đủ hết các option như: 2 ghế trước chỉnh điện, vô lăng chỉnh điển, Nhớ ghế & vô lăng 2 vị trí (option này siêu hữu ích), Điều hòa 2 vùng độc lập (cái này cũng đỉnh cao), gương gập tự động, cốp điện, chống bó cứng phanh ABS, có hệ thống phân phối lực phanh điện tử EBD, tự chốt khóa cửa khi xe chạy 40km trở lên, đương nhiên có Cruise Control xịn sò và đặc biệt là xe 2 cầu thông minh tự động gài cầu khi xe đi qua đường xấu trơn trượt... và có cả nút gài cầu chủ động 4WD để anh em đi phượt bấm gài cầu theo ý mình... Có vài điểm em tâm đắc nhất là: hệ thống điều hòa đỉnh cao của xe với 2 vùng điều khiển độc lập (người lái và người ngồi bên cạnh và người ngồi sau có thể tự chỉnh nhiệt độ theo ý mình...), cửa gió điều hòa bố trí khắp nơi với trên trần và cánh cửa... cực kỳ phê và tiện nghi cho vợ con ngồi sau kể cả hàng ghế 3 cũng có miệng điều hòa trên trần xe... hàng ghế 2 có thể gập 180 độ tạo thành khoảng không to chà bá có thể chở được cả cái tủ lạnh to về quê cho bu bá... hoặc trải thêm tấm đệm thì như phòng ngủ rất thích hợp cho các cụ đi chơi xa ngủ ven suối hoặc rủ em gái yêu lên xe tâm sự... nhưng cái chính tạo nên đẳng cấp của xe vẫn là động cơ máy dầu V6 3.0 với 430 mã lực và momen xoắn 450... cái này thì đến Palisade (xe SUV fullside đời mới nhất của Huyndai) cùng không bằng khi Huyndai chỉ trang bị động cơ máy dầu i4 thêm tubor... các cụ phải chở full tải 7 người to béo và lái lên đèo cao (sapa/ mèo vạc...) thì mới thấy quả động cơ này có bá đạo thế nào... !!!

Bài báo này có vẻ mô tả gần đúng:
Hyundai Veracruz 12 năm tuổi, SUV cỡ lớn giá rẻ tại Việt Nam (thanhnien.vn)
Trước e cũng chạy con này mà. Giờ phá sản rồi chứ k cũng gọi cụ rồi. Tiếc cái là đời nó hơi sâu, sau này Huyndai không sx xe này nữa

Kant

Xe hơi
Nàng đã về với chồng mới cực đẹp trai phong độ và rất hiểu biết đam mê ! Chúc nàng mãi đẹp và phục vụ chồng mới thật hoàn hảo !!! Cảm ơn tất cả các cụ đã ủn giúp em !!! Cảm ơn Otofun mãi đỉnh !

Trạng thái
Thớt đang đóng