Chi hội Chính thức thành lập thớt Venza.

Trạng thái
Thớt đang đóng

hieu1907

Xe tăng
này thì mợ julie này

dep không các cụ

tranthihao

Xe tải
Xinh tóa, giá kể chưn dài thêm tẹo thì chống chân không bị lệch dư kia :)

Julie

Xe tăng
Ôi thôi, xong! CT bán đứng em thế ahhh

Xinh tóa, giá kể chưn dài thêm tẹo thì chống chân không bị lệch dư kia :)
Đấy là photoshop điên đảo rồi đấy ạ, thực tế chân còn ngắn hơn ý. Kụ này tuần tới mạnh dạn đi off đê, ngồi trước mặt em mà không chém được thế này thì em là em đánh giá. :P

tranthihao

Xe tải
Nếu em muốn anh có thể tìm em ở chân trời cuối đất chứ nhõn việc ọp tuần sau đã si nhê giề.

hieu1907

Xe tăng
E de nghi cac cu tich cuc tham giap op thi hoi moi vui dc. Nhu hom trc nhon 3 mong

Julie

Xe tăng
Em về HN rồi. Sang tuần mà off thì em có mặt. Kụ Hugen gì kia chuẩn bị tinh thần đi off nhé!

Julie

Xe tăng

hieutd2

Xe tăng
này thì mợ julie này

Mợ Julie nhìn nhỏ nhắn dễ thương thế mà cưỡi GX và Prado làm e nể quá. trước e cứ nghĩ mợ cưỡi 2 e này thì phải hầm hố lắm cơ. Mà Ông cò đi QN về thì share clip theo đúng tinh thần CT đã giao đi chứ:P
Ông cò: hôm off bác Cường nói e mới biết bác chém e vụ Venza 92k nhé, dư lày thì e trúng gió mất:(

Chỉnh sửa cuối:

greendriver

Xe tăng
Một em Venza gặp nạn
Rạng sáng nay, ôtô Toyota 5 chỗ chạy từ cầu Phú Mỹ về quận 2 (TP HCM), khi tới ngã ba tỉnh lộ 25B đã đâm thẳng vào hông container và bị kẹt cứng dưới gầm xe. Tai nạn khiến vợ chồng ông Nguyễn Văn Bình (47 tuổi) và bà Nguyễn Thị Kim Loan (43 tuổi, cùng ở Đồng Nai) ngồi trên ôtô tử vong tại chỗ.

Theo các nhân chứng, 4h30 sáng, ông Bình lái xe du lịch hướng từ cầu Phú Mỹ về quận 2 để qua phà Cát Lái về Đồng Nai. Khi đến ngã ba đường dẫn cầu Phú Mỹ - tỉnh lộ 25B, xe của ông Bình đâm thẳng vào hông container do tài xế Nguyễn Đình Hiếu (29 tuổi) lái từ tỉnh lộ 25B vào Cảng Cát Lái.
Cú đâm quá mạnh khiến ôtô 5 chỗ chui thẳng vào gầm xe container, bẹp dúm. Hai vợ chồng ông Bình bị kẹt chặt trên xe. Ngay sau tai nạn, người dân xung quanh lao ra tìm cách đưa nạn nhân đi cấp cứu, song cả hai đã tử vong.
"Đang ngủ tôi nghe tiếng động mạnh, chạy ra ngoài thì thấy cảnh tượng hãi hùng. Ôtô màu cà phê sữa chui đầu vào dưới thùng hàng container. Máu trên xe rỉ xuống đường", chị Phương sống gần hiện trường kể. "Có lẽ tài xế lạ đường nên không lường trước xe container vẫn thường qua đó, không làm chủ tay lái khi đến ngã ba nên xảy ra tai nạn", chị này nhận định.

Sáng cùng ngày, ôtô bị nạn mới được kéo ra khỏi gầm container và được đưa về cơ quan cảnh sát phục vụ điều tra.
vnexpress

Ông Cò

Xe buýt
Người OF
này thì mợ julie này

Mợ Julie nhìn nhỏ nhắn dễ thương thế mà cưỡi GX và Prado làm e nể quá. trước e cứ nghĩ mợ cưỡi 2 e này thì phải hầm hố lắm cơ. Mà Ông cò đi QN về thì share clip theo đúng tinh thần CT đã giao đi chứ:P
Ông cò: hôm off bác Cường nói e mới biết bác chém e vụ Venza 92k nhé, dư lày thì e trúng gió mất:(
Cờ líp thì nhiều nhưng k biết nên post cờ líp nào cho hot.
Còn vụ anh Quạ chém thì mày tin anh hay tin hay anh Quạ :D làm phát cá đê.

hieu1907

Xe tăng
Ông greendriver ông định phá hội venza a. Ông đưa tin này lên đây làm tôi sợ quá. Mai tôi đi bán venza đây để mua con venza khác hehe. Ông co a đưa ngay clip lên để a e xem. Hôm trc e có cờ nhip a bảo e pót e cũng pót lên rồi

Julie

Xe tăng
Sợ quá! Cầu cho vong linh người quá cố siêu thoát. Kụ Greendriver nên post bên box ATGT mới chuẩn.

@ Đấy là CT còn post hình dìm hàng em chán. Bên ngoài em có mà dễ thương hơn ý chứ :D

hieu1907

Xe tăng
Không phải dìm hay nâng gì. Mà đây là ảnh chụp hôm mợ julie bị bác hieubd à nhầm hieutd2 chém gió tức quá vất hết oto đi xe đạp. Hôm đấy mợ julie đạp nhanh quá làm e đuổi theo mãi mới chụp được 1 cái ảnh...... E chém gió có hơi quá không các bác

hieutd2

Xe tăng
Ông Greendriver định ném đá anh em Venza ah? thread đang đẹp tự nhiên vào làm xấu.
bác nào giải thích hộ e vụ này với, xe bác Quạ đời 2009 (thiếu cửa nóc, màn navi + ....) có miếng nhựa đen lót trên ba đờ xốc sau mà xe e + CT + Ông Cò đời 2010 full lại thiếu, hic. Hay món này bù lại cho mấy option thiếu. E đang tìm mua cái lày nên bác nào biết ở HN chỗ nào có thì chỉ giúp e, e xin hậu tạ Vodka uống cả ngày:P

Cụ CT xem quả Ven lắp giá nóc nhé, ở HN e gặp mấy con cũng lắp rùi nhưng chưa tác nghiệp được nên đành mượn hình ảnh của 1 bác lắp nội thất để CT xem:) cốp rộng nên cái này chắc thừa bác nhỉ:P e này không có cửa nóc nên bác CT bảo lắp được nhưng e đã thấy ở HN mấy e có cửa nóc lắp cái này rùi, lắp giống RX thui mà bác

Chỉnh sửa cuối:

hieu1907

Xe tăng
Ông Greendriver định ném đá anh em Venza ah? thread đang đẹp tự nhiên vào làm xấu.
bác nào giải thích hộ e vụ này với, xe bác Quạ đời 2009 (thiếu cửa nóc, màn navi + ....) có miếng nhựa đen lót trên ba đờ xốc sau mà xe e + CT + Ông Cò đời 2010 full lại thiếu, hic. Hay món này bù lại cho mấy option thiếu. E đang tìm mua cái lày nên bác nào biết ở HN chỗ nào có thì chỉ giúp e, e xin hậu tạ Vodka uống cả ngày:P

Cụ CT xem quả Ven lắp giá nóc nhé, ở HN e gặp mấy con cũng lắp rùi nhưng chưa tác nghiệp được nên đành mượn hình ảnh của 1 bác lắp nội thất để CT xem:) cốp rộng nên cái này chắc thừa bác nhỉ:P e này không có cửa nóc nên bác CT bảo lắp được nhưng e đã thấy ở HN mấy e có cửa nóc lắp cái này rùi, lắp giống RX thui mà bác
tôi khuyên thật ông lắp lên xe mình không nhìn thây đâu. cái này chỉ xe trắng lắp đẹp thôi. cái này ở VN không có chỉ có ở ebay thôi. Còn về giá noc ông nhin kĩ xem cái giá nó bắt vào đâu. Trên ebay tôi tìm rồi không có cái nào cho venza có cửa sổ trời cả.

Chỉnh sửa cuối:

hieu1907

Xe tăng
các bác cho cái ý kiến cuối tuần này có rảnh rỗi không để hẹn hò cafe cái nhỉ. em là em máu gặp mợ julie lắm rồi đấy.

Julie

Xe tăng
Em đề xuất thứ 7, CN sợ lại trùng cái độ đám cưới. Anyway, tuỳ các lãnh đạo quyết. Em bảo bạn em nó lùi ngày cưới lại, không vướng. :D

Trạng thái
Thớt đang đóng