Cho em hỏi giá dọn nội thất xe 7 chỗ.

Goal

Xe tăng
Có chỗ chỉ 400K thôi, sạch hơn rửa mặt đánh răng bác ạ, triệu ba thì ... đúng là đắt thật :D
Em cũng nghe danh cụ Vietvoiz từ lâu, nhưng quả tình chưa có cơ hội sang nhờ vả cụ :)>-
Đợt tới em định đem xe sang nhờ cụ sơn lại cho mấy vết xước, mong có cơ hội được thỉnh giáo cụ! ~o)~o)~o)

chuotlang

Xe lừa
Các cụ cho em hỏi ngu tý: dọn nội thất làm những hạng mục gì, xe mới đi bao lâu thì phải dọn nội thất?
Cụ hình dung nôm na nó như kiểu giặt khô là hơi thôi, quần áo mùa đông của mình hết mùa thì cho nó đi thẩm mỹ chút, nội thất bớt vi khuẩn
Thỉnh thoảng nếu cụ có hắt xì hơi hay ai vô ý lên xe cụ lau mũi vào thì họ sẽ làm sạch sẽ cho, có vậy thôi hehe
Rách việc thì 1-2 năm mới dọn kiểu này, cảm thấy xe mình sạch thì thôi, đa phần xe nội thất sáng màu thì hay đi làm vệ sinh
Chứ em thì ... chỉ thích nội thất màu đen là sạch nhất, có chú nào lên xe quệt si giày vào yên tâm ko để lại vết

NAC16

Xe tải
Em mạn phép các Cụ được có đôi lời về vấn đề này ah:
Việc dọn nội thất cho Vợ 2 của các Cụ tưởng chừng như đơn giản nhưng thực ra lại rất cần sự tỉ mỉ, thường xuyên, và sủ dụng hóa chất đúng cách, đúng tỷ lệ và quan trọng hơn cả là sự cẩn thận, chuyên nghiệp của người thợ thi công. Em nghĩ là vấn đề giá cả của dịch vụ thì chúng ta nên để ý hai tiêu chí :
1) Tiêu chí về chât lượng dịch vụ( vấn đề này do khách quan các Cụ đánh giá và nhận xét qua thực tế)
2) Tiêu chí về hóa chất sử dụng để làm dịch vụ có thân thiện với con người và môi trường hay không, và có đảm bảo được đúng tính năng của nó hay không( vấn đề này sẽ đánh giá được sự khác biệt giữa các hóa chất có trên thị trường).
cụ inbox cháu giá dọn con bán tải nhé. Kiêm oánh bóng luôn

Dương_tiêu

Đi bộ
quan trọng là làm những gì và tình trạng của xe nưa

nguyen_kia

Xe điện
Em vừa làm lại: bọc lại ghế da, lót sàn da. H cần làm sạch trần(nỉ) và các đồ nhựa trong xe thì làm ở đâu? hết khoảng bao lâu và hết bao nhiêu lúa ạ? E bên Gia Lâm, Long Biên.