Chỗ sửa xe

vinatour

Xe buýt
@VNT : ai lại nói thế, thằng đó là thằng bạn em đấy, phím bác rồi ...mừ bác cứ bô lô ba la...hồi xưa em dạy nó mãi:))
Á À nhắc khéo ! E xin đính chính lại là ko phải về hỏi mấy anh e mà là về hỏi bác FEAT e mới biết là MPI nó là phun xăng đa điểm chứ ko phải 1 điểm như cái ông cố vấn kia nói, công nhận e ngu thật phun xăng 1 điểm thì chỉ có cái vòi bơm xăng ở cây xăng thôi chứ làm chó gì có cái loại động cơ phun xăng 1 điểm :21::21::21:

hungisu

Xe tăng
Website
www.viethaioto.com.vn
Phụ tùng ở An Dân hình như bị tuồn ra ngoài (mà có khi trong ngoài lẫn lộn). Có những người cứ đăng tin là bán phụ tùng xịn Mitsu trên các trang mua bán, rồi hóa ra lại là từ An Dân ra. Giá cả cũng có rẻ gì cho cam. Em ví dụ:

Lọc dầu: 233K (gấp 10 lần ở ngoài)
Lọc gió: 500K (gấp 9 lần ở ngoài)
Má phanh trước 1 bộ: 1.960K (gấp hơn 10 lần ở ngoài)

Em can bác, bác dùng cái lọc dầu mấy xịch như vậy có khác gì xe không dùng lọc ??? Tiền nào của đấy em nghĩ đúng trong trường hợp này, không lẽ bác nghĩ cái lọc dầu rẻ hơn bao ba số mà dùng được chăng ? Nhiều khi ham rẻ những cái nhỏ để rồi mất nhiều tiền hơn cho những cái to to.

Chỉnh sửa cuối:

drbacgms

Xe tăng
To Vilatour.....điều hòa có vấn để rồi à.......hỏi bác FEAT xem sao.....nếu mà rảnh thì qua chỗ gần cây xăng ở chỗ BÁC CỔ cũng ok...giá đấy so với thị trường cũng rẻ hơn chút đỉnh......:21:

viethong83

Xe máy
Em có chỗ chuyên điện lạnh ô tô sửa ĐH rất tuyệt, giá phải chăng, đã sửa 2 lần ngon lành. Nếu bác chưa sửa được thì PM em cho địa chỉ (b)
Em chỉ chỗ giúp thôi, không PR đâu nhé. :21:
bác cho em địa chỉ của gara làm điều hòa đó đi. có địa chỉ tốt sao k giới thiệu cho anh em dùng thử

scr2011

Xe buýt
Á À nhắc khéo ! E xin đính chính lại là ko phải về hỏi mấy anh e mà là về hỏi bác FEAT e mới biết là MPI nó là phun xăng đa điểm chứ ko phải 1 điểm như cái ông cố vấn kia nói, công nhận e ngu thật phun xăng 1 điểm thì chỉ có cái vòi bơm xăng ở cây xăng thôi chứ làm chó gì có cái loại động cơ phun xăng 1 điểm :21::21::21:
Lâu k thấy bác Vinatour lên hội jolie nhỉ☺