Thảo luận Chống ồn gầm và 4 hốc bánh xe bằng cách phun cao su non

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com

SSC Ultimate

Xe hơi
Em ở Hà Nội,
Chào cccm, chẳng là e đang chuẩn bị lấy xe Cross. E cũng định làm chống ồn cho xe nên lên đây lội theart để mong các cccm có tâm chỉ giúp cho em. Bây giờ thì nên làm chống ồn như nào cho chuẩn & hiệu quả. Cách làm ra sao, chống ồn những chỗ nào hay toàn bộ xe. Nếu làm thì nên làm ở đâu để được chuẩn và giá hợp lý (rẻ) nhất ah?
Kinh nhờ cccm có kinh nghiệm tư vấn giúp em để trước khi làm em biết chỗ.
Ah tiện thể chỗ nào làm nội thất, đồ chơi xe chuẩn thì cho em xin địa chỉ, liên lạc luôn ah.
Em cảm ơn CCCM nhiều.

nndzung

Xe tải
Em ở Hà Nội,
Chào cccm, chẳng là e đang chuẩn bị lấy xe Cross. E cũng định làm chống ồn cho xe nên lên đây lội theart để mong các cccm có tâm chỉ giúp cho em. Bây giờ thì nên làm chống ồn như nào cho chuẩn & hiệu quả. Cách làm ra sao, chống ồn những chỗ nào hay toàn bộ xe. Nếu làm thì nên làm ở đâu để được chuẩn và giá hợp lý (rẻ) nhất ah?
Kinh nhờ cccm có kinh nghiệm tư vấn giúp em để trước khi làm em biết chỗ.
Ah tiện thể chỗ nào làm nội thất, đồ chơi xe chuẩn thì cho em xin địa chỉ, liên lạc luôn ah.
Em cảm ơn CCCM nhiều.
Cụ làm chống ồn bằng vật liệu Wurth của Đức hoặc CTK của Ukcarina. Làm Wurth thì tầm 15 củ full xe, còn CTK thì gần gấp đôi. Cụ làm mẫy chỗ như LongThinh, DPro... tay nghề ngon đấy. Nội thất đồ chơi xe thì cụ muốn lên cái gì, chủ yếu có cái màn hình Bravigo có giá / cấu hình tốt nhất...

SSC Ultimate

Xe hơi
Cụ làm chống ồn bằng vật liệu Wurth của Đức hoặc CTK của Ukcarina. Làm Wurth thì tầm 15 củ full xe, còn CTK thì gần gấp đôi. Cụ làm mẫy chỗ như LongThinh, DPro... tay nghề ngon đấy. Nội thất đồ chơi xe thì cụ muốn lên cái gì, chủ yếu có cái màn hình Bravigo có giá / cấu hình tốt nhất...
Thank Bác, bác cho e hỏi LongThinh với DPro địa chỉ chỗ nào bá nhể? CTK của U cà na còn đắt hoen của Đức gần gấp đôi cơ ah. Mà không biết hiệu quả của nó có xứng với giá tiền hay độ chênh lệch giá như vậy ko. Mong bá tư vấn chỉ giúp e với. Em cũng thấy màn Bravigo Ultra Pro là ngon nhất... :)) :)):))

nndzung

Xe tải
Thank Bác, bác cho e hỏi LongThinh với DPro địa chỉ chỗ nào bá nhể? CTK của U cà na còn đắt hoen của Đức gần gấp đôi cơ ah. Mà không biết hiệu quả của nó có xứng với giá tiền hay độ chênh lệch giá như vậy ko. Mong bá tư vấn chỉ giúp e với. Em cũng thấy màn Bravigo Ultra Pro là ngon nhất... :)) :)):))
Cụ làm chống ồn sẽ có máy đo đạc độ ồn, đảm bảo có thông số kỹ thuật trước và sao khi làm chồng ồn có sự khác nhau ntn. Đặc biệt đối những xe cỏ thì làm chống ồn hiệu quả đáng kể đấy cụ ợ

ingianguyen

[Tịch thu bằng lái]
Website
toyotaokayama.com.vn
Lót dép hóng cao nhân chỉ giáo ạ

*** Nick "âm binh" của Toyota Đà Nẵng. Toyota Okayama Đà Nẵng, chuyên spam, viết linh tinh nhằm mục đích cày bài, quảng cáo bán hàng sai quy định.
Tịch thu vĩnh viễn tất cả các nick liên quan theo quy định.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

luonmayman

Xe tải
Cái món chống ồn sao e thấy nhiều bác bảo ko hiệu quả nhỉ? 😳😳😳

Nguyfong

Đi bộ
the
Em mới làm cho mazda 3 của em, theo như em cảm nhận có chống ồn đi cũng kha khá, ngồi trong xe không bị vi vu như trước nữa, tiện em làm luôn cả phủ gầm luôn đi cho yên tâm các cụ ạ, như em đánh giá là ổn, chỉ cần làm chỗ thật uy tín là ok. Chống ồn em làm rồi em định sang mảng âm thanh, có cụ nào kinh nghiệm em xin phép được ngồi học ạ.:D
thế chổ uy tín, chổ đó là chổ nào