[Funland] Chuẩn bị toàn bộ lực lượng để bắt đáy – Part 2

ngoctu80hn

Xe máy
Nghe tâm lý thì các cụ vẫn chưa làm ăn đc gì mấy, em đã nói rồi, đoạn này cứ thoải mái mà chơi, chơi chứng đoạn này rât dễ, nghĩ càng đơn giản càng dễ.
Đơn giản thế vậy mà.... tư vấn đến tận chân răng.... vậy mà
Em cũng nghĩ đơn giản nên lên toa bvs 5k , vnd 5k từ tuần trước ,hôm nay hàng về rồi ngồi khoanh chân rung đùi từ sáng, cụ xem luc nào bán được? cũng đủ nồi bánh rồi cụ ơi. thanh cụ

Ngoccu

Xe tăng
Em cũng nghĩ đơn giản nên lên toa bvs 5k , vnd 5k từ tuần trước ,hôm nay hàng về rồi ngồi khoanh chân rung đùi từ sáng, cụ xem luc nào bán được? cũng đủ nồi bánh rồi cụ ơi. thanh cụ
khi nào cần tiền mua nếp, thịt, lá dong thì tính đi cụ ơi, cứ khoanh chân rung đùi cái đã =))

Ngoccu

Xe tăng
Nếu các cụ ko thức thời thì khả năng TTCK trong mắt các cụ vẫn ko thay đổi, chỉ có thua và lỗ.
Nếu ko thức thời thì đoạn này sẽ chẳng ăn đc gì, hoặc lãi nhưng rất ít, rồi khi qua đỉnh thoái trào lại ôm nhau mà chết.
Hãy thử làm khác mọi khi 1 lần xem sao :)

blackjack75

Xe buýt
Nhìn giao dịch cuối giờ hôm nay, có cảm giác thị trường no cổ lắm rồi. Giờ ai có lời thì canh chốt lãi, còn bác nào đầu tư thì túc tắc nhặt giá đỏ cũng ok.:P

LuaGia

Xe tải
Cụ nào vào được hàng rùi thì chúc mừng nhé. Từ giờ đến cuối tuần là có ăn rùi đấy. em vơ chút chút họ CK kiếm nồi bánh theo cụ VL ;)

Ngoccu

Xe tăng
Cụ nào vào được hàng rùi thì chúc mừng nhé. Từ giờ đến cuối tuần là có ăn rùi đấy. em vơ chút chút họ CK kiếm nồi bánh theo cụ VL ;)
Cụ yên tâm là chưa muộn đâu, trong này chưa ai ăn đc gì đâu =))

hatrang1234

Xe buýt
Báo cáo các cụ hàng của em có giá thị trường cao hơn giá vốn

PJT em mua 7.3 bây giờ đang là 7.6;
PVC mua 12.3 giờ đang là 12.5;
TCS 11.5 giờ đang là 11.8;

Quan điểm của em là tiếp tục nhập hàng, canh điều chỉnh để mua giá tốt.

Ngoccu

Xe tăng

Thời buổi này thì ai chả có lãi hả cụ, quan trọng là lãi bao nhiêu thôi. rồi đến cuối cùng có giữ đc thành quả ko ? cờ bạc ăn nhau lúc gà gáy.
Các cụ cùng kiểm chứng nhé. PVC, TCS của cụ hatrang 2,3 tuần nữa vẫn loanh quanh giá này.
Còn BVS lúc đó muốn mua đựoc giá hơi chát, nhẹ cũng loanh quanh 14, còn trước tết giá ko dưới 17 nhé

hatrang1234

Xe buýt
Thời buổi này thì ai chả có lãi hả cụ, quan trọng là lãi bao nhiêu thôi. rồi đến cuối cùng có giữ đc thành quả ko ? cờ bạc ăn nhau lúc gà gáy.
Các cụ cùng kiểm chứng nhé. PVC, TCS của cụ hatrang 2,3 tuần nữa vẫn loanh quanh giá này.
Còn BVS lúc đó muốn mua đựoc giá hơi chát, nhẹ cũng loanh quanh 14, còn trước tết giá ko dưới 17 nhé
Thời điểm này, em xác định không chơi bằng tuần, mà phải bằng tháng, tối thiểu là 3 tháng trở lên. Do vậy túc tắc em nhập hàng. Sau 3 -4 tháng mà giá tăng 15%-20% là quá ổn. Em ước mơ đơn sơ, ăn chắc mặc bền, do vậy em không thích đi tàu cao tốc, chóng mặt lắm.

BVS thì nhiều người bàn tán về nó quá rồi. F319 có hẳn một topic về nó. Nhiều người quan tâm quá cũng không hẳn là điều hay. AE nào có thời gian bám sàn thì chơi cũng được, còn nếu hạn chế về mặt thời gian thì nên cân nhắc kỹ.

Chỉnh sửa cuối:

Ngoccu

Xe tăng
Thời điểm này, em xác định không chơi bằng tuần, mà phải bằng tháng, tối thiểu là 3 tháng trở lên. Do vậy túc tắc em nhập hàng. Sau 3 -4 tháng mà giá tăng 15%-20% là quá ổn. Em ước mơ đơn sơ, ăn chắc mặc bền, do vậy em không thích đi tàu cao tốc, chóng mặt lắm.

BVS thì nhiều người bàn tán về nó quá rồi. F319 có hẳn một topic về nó. Nhiều người quan tâm quá cũng không hẳn là điều hay. AE nào có thời gian bám sàn thì chơi cũng được, còn nếu hạn chế về mặt thời gian thì nên cân nhắc kỹ.
Cụ nhát quá (~~)

hatrang1234

Xe buýt
Em chẳng biết thế có phải là nhát hay không. Nhưng cách chơi của em là vậy, xác định vùng giá mua và đặt lệnh mua. Lên cũng mua, mà điều chỉnh cũng mua, nếu vẫn trong vùng giá. Do vậy tác động ngắn hạn rất ít ảnh hưởng đến em. Tất nhiên cách chơi nay thì không bao giờ có thể tỷ suất lợi nhận cao được nhưng lại rất bền.

kenta84

Xe hơi

Cụ sướng thế, cụ VL tư vấn cho em bây giờ kẹp nát bi, mua một lố OGC giá bình quân là 8.0, hu hu

newave

Xe tải
Em chẳng biết thế có phải là nhát hay không. Nhưng cách chơi của em là vậy, xác định vùng giá mua và đặt lệnh mua. Lên cũng mua, mà điều chỉnh cũng mua, nếu vẫn trong vùng giá. Do vậy tác động ngắn hạn rất ít ảnh hưởng đến em. Tất nhiên cách chơi nay thì không bao giờ có thể tỷ suất lợi nhận cao được nhưng lại rất bền.
Em kết cách chơi của cụ. Rất bản lĩnh mà ko mất time soi bảng.
Mời cụ chén rượu

blackjack75

Xe buýt
Dòng chứng khoán ko lê chân lên nổi, các cụ đua trần BVS bảo trọng.:D

Ngoccu

Xe tăng
Em kết cách chơi của cụ. Rất bản lĩnh mà ko mất time soi bảng.
Mời cụ chén rượu
Nói chung là phong cách của cụ em cũng ko ý kiến vì ko phải việc của em, mặc dù cụ đang lầm hoàn toàn nhưng đấy là việc của cụ |-)

blackjack75

Xe buýt
Hnay ai mua CE BVS 11,.1 . Hàng về vẫn lãi > 10% . Điều này là chắc chắn, ko phải bàn luận cụ à :)
Oánh dấu phát chửng kiếm vào thứ 6 tuần này, cũng không khó lắm vì 1 phiên sòng Ha nó đã được 7%:D

Ngoccu

Xe tăng
Oánh dấu phát chửng kiếm vào thứ 6 tuần này, cũng không khó lắm vì 1 phiên sòng Ha nó đã được 7%:D
Em thấy cụ bị chi phối bởi cảm xúc giao dịch quá nhiều, cuối tuần trước thì cụ hô hào tin tốt, giờ cụ lại sợ.
Cụ nên bản lĩnh hơn và quan trọng là sự chủ động. muốn chiến thắng thì phải cưỡi sóng, đừng để sóng nó làm mình say :)