[Funland] Chung cư khu Linh Đàm

manhbin1004

Xe hơi
e đang nhìn mấy căn của vin thiết kế full kính mà nhìn cái này chán luôn, căn 2pn của vin căn nào cũng thoáng, thiết kế hợp lý mỗi tội xa. còn căn ngủ ở đây lấy sáng tư logia bí bách vô cùng.
Bác đg so sánh với Vin nào với thiết kế như nào mà bảo full kính, thoáng với hơi xa đấy ạ?

thaorua_2008

Xe tải
Bác đg so sánh với Vin nào với thiết kế như nào mà bảo full kính, thoáng với hơi xa đấy ạ?
Hôm cn e xem nhà mẫu Tonkin Tây Mỗ cụ ơi, phòng ngủ nào cũng thoáng và sáng (không phải căn góc).Nên giá Hưng Thịnh thế này thì e lại càng có động lực để đi xa. Em đươc xem clip nhà mẫu rồi, nó không hợp gu của e. Nhà vs bé, bếp thì tận 4 màu, giấy dán tường hoa lá (mặc dù nó chỉ là decor căn hộ, nhưng mà e tụt luôn cảm xúc)...

nvui0118

[Tịch thu bằng lái]
Hôm cn e xem nhà mẫu Tonkin Tây Mỗ cụ ơi, phòng ngủ nào cũng thoáng và sáng (không phải căn góc).Nên giá Hưng Thịnh thế này thì e lại càng có động lực để đi xa. Em đươc xem clip nhà mẫu rồi, nó không hợp gu của e. Nhà vs bé, bếp thì tận 4 màu, giấy dán tường hoa lá (mặc dù nó chỉ là decor căn hộ, nhưng mà e tụt luôn cảm xúc)...
Chỉ xa thôi à?
Giá thế nào sao cụ không nói? ;;)

manhbin1004

Xe hơi
Tonkin k biết mấy hầm để xe và chất lượng xây dựng có tốt hơn các tòa S k nhỉ, hay khác mỗi vị trí và tiêu chuẩn bàn giao? Thiết kế chung 2 khu Vin Ocean và Smart là các tòa mỏng dẹt nên mặt thoáng lớn nhg 1 căn hộ k phải căn góc đc phòng này thì mất phòng kia thôi. Với cả phòng ngủ sát mặt ngoài cũng k hoàn toàn là ưu điểm đâu.

thaorua_2008

Xe tải
Tonkin k biết mấy hầm để xe và chất lượng xây dựng có tốt hơn các tòa S k nhỉ, hay khác mỗi vị trí và tiêu chuẩn bàn giao? Thiết kế chung 2 khu Vin Ocean và Smart là các tòa mỏng dẹt nên mặt thoáng lớn nhg 1 căn hộ k phải căn góc đc phòng này thì mất phòng kia thôi. Với cả phòng ngủ sát mặt ngoài cũng k hoàn toàn là ưu điểm đâu.
1 tầng hầm, cạnh nhà để xe nổi 10 tầng, chất lượng thì hơn khu S rồi. căn hộ 1 pn và nhiều phòng ngủ đều là mặt thoáng, ko bị lấy ánh sáng từ cái logia sâu hun hút như các cc kiểu cũ đâu cụ

Nam.pt

Xe tải
chẹp chẹp mảnh này mà vào tay cháu, thì cháu thả sức sáng tạo.
Bên cạnh còn mảnh của chủ đất rộng 253m đấy bác. Bác khéo mồm xem họ có cắt cho 5m ko. Chứ em muốn mua thêm mà ông chủ đất ko bán vì để cho 2 đứa cháu. Chiều dài thì đều 15,5m

kauto1912

Xe tăng
Lô CC2, KĐT Thành Phố Giao Lưu, Q. Bắc Từ Liêm, HN
1 tầng hầm, cạnh nhà để xe nổi 10 tầng, chất lượng thì hơn khu S rồi. căn hộ 1 pn và nhiều phòng ngủ đều là mặt thoáng, ko bị lấy ánh sáng từ cái logia sâu hun hút như các cc kiểu cũ đâu cụ
Bác so sánh thế này thì khoai quá. Vì bản chất 2 khu 2 vị trí khác nhau hoàn toàn. Giá thì bên này sẽ rẻ hơn bên Tonkin nhưng bù lại bên TK thiết kế đẹp hơn. Nhưg nhược điểm thì chỉ có 1 hầm, ô tô phải ra nhà để xe gửi.

chipbongsg

Xe buýt
{Kinh doanh Bất động sản}
Website
hanoihitech.com
Em làm bên CĐT Hưng Thịnh Linh Đàm (Hà Nội Melody Recidences) các cụ cần thông tin gì về dự án này alo em gửi cho ak. 0972.063.951

bimzzzzzz

Xe đạp
Em vừa chốt căn 145m2 mà tận 7,5 tỏi
Giờ vẫn chưa về được mặt đất
Cụ mạnh mẽ thật đấy. E đi xem nhà mẫu về chán luôn, không muốn xuống tiền dự án này nữa.
Cụ cho e hỏi cụ ở khu Linh Đàm này hay ở khu khác vậy?