Chứng khoán 2011 - Cô thương Cô mang tận giường Cô cho !!!

Trạng thái
Thớt đang đóng

bes

Xe lăn
Hôm nay em lên cơ quan lĩnh phòng bì, chém gió, sướng vãi

Tina Tran

Xe tải
Cuối năm vào box chứng gửi lời chúc Tết tới các cụ, Chúc các cụ sang năm gặt hái được nhiều thành công, goánh chứng thì mua thấp bán cao, mua đâu trúng đó .Cả nhà box Ck đều vui.

bizviet

Xe điện
Cụ Biz thiếu thực tế quá, năm nay nghỉ Tết sớm 26 nên mọi người về quê ăn Tết sớm, sinh viên cũng nghỉ học sớm từ 22, cộng thêm 1 số thành phần đi chơi sớm ... đường phố vắng là phải thôi.
Thêm nữa các thành phần biếu quà The End rồi, bớt đi 1 lực lượng hùng hậu làm tắc đường.
Sẽ đông cục bộ 1 số chỗ : Chợ hoa, Chợ Xuân, phố tập trung dân cư đông đúc, đường ra vào khác khu chung cư lớn ...
Ở thế à, tưởng hôm nay các cơ quan vẫn đi làm cơ mà?? Chắc bưu điện hoàn thành kế hoạch roài lên nghỉ sớm nhỉ? Dongnn rồi bánh kẹo, buggy vẫn đi làm mà.

Dưng mà với thông tin của nhà bes thì thấy là Hà nội không còn hấp dẫn, nghỉ cái là người ta về quê ngay, không lấn lá thêm nữa, còn người Hà lội thì cũng không muốn ở Hà lội mà lại đi chơi.

Vừa qua BigC thấy có đông lắm đâu, cũng chỉ ngang thứ 7, CN ngày thường thôi, mà mọi người cũng chỉ tập trung ở mấy quầy bánh kẹo và thực phẩm còn phía kia thì vắng teo. Thế mà báo chỉ nó giật tít nghe cứ tường là siêu thị đông đến mức đổ cả tường

Chỉnh sửa cuối:

bes

Xe lăn
Ở thế à, tưởng hôm nay các cơ quan vẫn đi làm cơ mà?? Chắc bưu điện hoàn thành kế hoạch roài lên nghỉ sớm nhỉ? Dongnn rồi bánh kẹo, buggy vẫn đi làm mà.

Dưng mà với thông tin của nhà bes thì thấy là Hà nội không còn hấp dẫn, nghỉ cái là người ta về quê ngay, không lấn lá thêm nữa, còn người Hà lội thì cũng không muốn ở Hà lội mà lại đi chơi
Vầng ạ, giống như người ta sểnh 1 cái là đi trồng rau ý mà.
Ngoài HN có cái hay của nó đấy chứ.

bizviet

Xe điện
Vầng ạ, giống như người ta sểnh 1 cái là đi trồng rau ý mà.
Ngoài HN có cái hay của nó đấy chứ.
À, còn chợ Hoa hả, Chã bẩn chỉ thị là sau 18h30 ngày 30 mới đi xem chợ hoa rồi xin luôn, khỏi mua =)).

Mà mợ Tina ce vào đây chúc tết là căng roài. Cụ fatboy mở thớt đầu năm không biết có đè được vía không đây

Chỉnh sửa cuối:

dongnn

Xe tăng
Tưởng nhớ

Dưng mà với thông tin của nhà bes thì thấy là Hà nội không còn hấp dẫn, nghỉ cái là người ta về quê ngay, không lấn lá thêm nữa, còn người Hà lội thì cũng không muốn ở Hà lội mà lại đi chơi.

Vừa qua BigC thấy có đông lắm đâu, cũng chỉ ngang thứ 7, CN ngày thường thôi, mà mọi người cũng chỉ tập trung ở mấy quầy bánh kẹo và thực phẩm còn phía kia thì vắng teo. Thế mà báo chỉ nó giật tít nghe cứ tường là siêu thị đông đến mức đổ cả tường
Chú này nói thế làm anh buồn...
Ngành NH ko những làm thứ 7 chủ nhật, mà còn làm cả thứ 2 với thứ 3 nữa... nhũng ngày này các cá nhân/doanh nghiệp tranh thủ thanh toán nợ nần cho nhau... 20 năm nay toàn phải kết thúc ngày cuối năm vào lúc 10PM :((

bizviet

Xe điện
Chú này nói thế làm anh buồn...
Ngành NH ko những làm thứ 7 chủ nhật, mà còn làm cả thứ 2 với thứ 3 nữa... nhũng ngày này các cá nhân/doanh nghiệp tranh thủ thanh toán nợ nần cho nhau... 20 năm nay toàn phải kết thúc ngày cuối năm vào lúc 10PM :((
Buồn gì mà buồn, phải thấyd đấy là tự hào vì chỉ có mình bác là người thôi, còn bọn nó toàn khỉ. Vì con người hơn con khỉ là nhờ lao động mà kekekeke

dongnn

Xe tăng
Tưởng nhớ
Buồn gì mà buồn, phải thấyd đấy là tự hào vì chỉ có mình bác là người thôi, còn bọn nó toàn khỉ. Vì con người hơn con khỉ là nhờ lao động mà kekekeke
Đang định vote - thằng này, chợt nhận ra là vũ khí nó hoành hơn mình...

Công bằng mà nói, chiều 30 ra chợ mua đào với quất rẻ thật... mua xong, khách đến chơi nhà cứ thảnh thơi mà chém gió. Cây này 1 củ; cây kia củ rưỡi, hai củ vô sờ tư ;)
Năm nay nghỉ mấy ngày trước tết nên em xác định là chiều 30 dẫn con đi ngắm chợ hoa cho nó thảnh thơi! chả mua bán, sắm sửa gì sất!

Chỉnh sửa cuối:

luot_song

Xe điện
Đúng dod các cụ cứ tám chín giờ lượn qua mua giúp, người nào đứng đến tận giờ đó mình mua cũng là niềm vui nhân đôi

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
hê hê bây giờ vào vote cho ông nào nó cũng bảo sao vote nhiều thế, đành phải quay ra vote mấy ông max thì ăn ngay, thế thì mới quay vòng được.
Hôm nay sáng lên nghĩa trang TP đông nghịt người, thoi vàng vó rắc tro tiền giấy bay, chiều vào Metro bia gì cũng còn trừ Heineken
Tết em ướp lạnh rượu vang rồi chén cho nó đỡ nhọc, bia thì uống bia VN cho yêu nước, mà nói thật là ướp lạnh buốt lên rồi, ko có bia nào dở cả. Nếu nhắm mắt mà uống, em ko phân biệt được bia gì... cụ nào mép bia hôm nào thử nhé: ướp lạnh 6 loại bia: Carldberg Heineken 333 Tiger Halida Zorok. Bịt mắt uống 1 hơi chỉ cần nói đúng tên 3 loại thôi là em phục

Chỉnh sửa cuối:

bes

Xe lăn
hê hê bây giờ vào vote cho ông nào nó cũng bảo sao vote nhiều thế, đành phải quay ra vote mấy ông max thì ăn ngay, thế thì mới quay vòng được.
Hôm nay sáng lên nghĩa trang TP đông nghịt người, thoi vàng vó rắc tro tiền giấy bay, chiều vào Metro bia gì cũng còn trừ Heineken
Tết em ướp lạnh rượu vang rồi chén cho nó đỡ nhọc, bia thì uống bia VN cho yêu nước, mà nói thật là ướp lạnh buốt lên rồi, ko có bia nào dở cả. Nếu nhắm mắt mà uống, em ko phân biệt được bia gì... cụ nào mép bia hôm nào thử nhé: ướp lạnh 6 loại bia: Carldberg Heineken 333 Tiger Halida Zorok. Chỉ cần nói đúng tên 3 loại thôi là em phục
Sài Gòn >30o, sướng thế nhỉ :)
Cụ nói chuyện ướp lạnh với anh em Hà Nội tầm này thì quá xa xỉ, bọn em chuyển sang uống bia hâm nóng từ lâu rồi.
Èo, hôm qua ngồi cafe với thằng 4` box Chứng khoán, thấy nó mua loại bia 2tr5/thùng mà em choáng quá.
May quá, mình toàn uống La Vie, bớt nghiện cái gì hay cái đó, thật.
Bia này đem hấp mực ống, tiền bia quá tiền mực :))

Vekeu

Xe tải
Asahi bia nhật lon nhôm 2lit giá 500K
DAB lon 5 lít 350K
Heineken két 24 lon 340K Lon 5 lít 490K
Pisner Uquel chai thủy tinh 500ml 66K
Bia Đức Bitburger lon 500ml két 24 lon 660K - Lon 5lit 515K
Bia mexico Corona chai 330ml 28K 1 chai 630K thùng 24 chai
Bia Anh Coors Light 330ml 24 lon 450K

Em thấy ở nhà có mấy thứ này:
10 lạoi bia Đức phổ biến
1. Krombacher (Pils)
2. Bitburger (Pils)
3. Warsteiner (Pils)
4. Beck's
5. Hasseröder
6. Veltins
7. Radeberger
8. König
9. Erdinger
10. Holsten

Quái lạ là thứ bia của đất nước nổi tiếng bởi Vodka lại đắt nhất mới sợ

1 két 24 lon 500ml giá 1,5 củ

Em thích vodka thôi

bes

Xe lăn
Cái bia này tên lạ lắm, 85K/chai bé tí.
Còn 1 cái quen tên là Chimei hơn 100K/chai.
Phải nói dân HN bây giờ ăn chơi khiếp, xếp hàng còn không có để mua, nó cậy cục quen biết này nọ mới được mua 1 thùng đấy ạ.
Kinh khủng.

luot_song

Xe điện
Đề nghị các cụ. Box ko nên góp phần vào việc tăng chỉ số cpi nhé ko ra năm đống cổ kẹp nhà em lại mất giá

mr_baotrung

Xe hơi
hum nay em mới dc nghỉ tết,chúc các cụ ăn tết vui vẻ :D

dongnn

Xe tăng
Tưởng nhớ
Học tập Xus, mai anh mua Vodka Hà Nội, đem về trộn với lavie cho đúng tỷ lệ thêm tý nước có gaz rồi nhét tủ lạnh... việc dek gì phải mua 333 với Ken cho nó tăng CPI

M&M

Xe điện
Cái bia này tên lạ lắm, 85K/chai bé tí.
Còn 1 cái quen tên là Chimei hơn 100K/chai.
Phải nói dân HN bây giờ ăn chơi khiếp, xếp hàng còn không có để mua, nó cậy cục quen biết này nọ mới được mua 1 thùng đấy ạ.
Kinh khủng.
Thằng nào mà máu thế mốc :))
Điểm mặt mấy ông máu bia thì toàn hơn tuổi mốc có nhõn em ít hơn.
Phải chăng là nhân tài dấu mặt.

bes

Xe lăn
Thằng nào mà máu thế mốc :))
Điểm mặt mấy ông máu bia thì toàn hơn tuổi mốc có nhõn em ít hơn.
Phải chăng là nhân tài dấu mặt.
Thế mới kinh :))
Trong box đầy đứa ít tuổi hơn anh nhá.

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Xuyên Việt đây
Quốc lộ 1A vẫn tắc nghẽn, xe nối đuôi trên 30 km - Đến tối 27 Tết, một khối tượng xe khổng lồ vẫn bị tắc liền nhau dài trên 30km từ đèo Cả (địa phận Phú Yên) qua khỏi thị trấn Vạn Giã, huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hòa.

Đành lấy việc đánh bạc chơi cờ để chờ qua ngày

Xe SG ra nằm thở ở vệ đường

Xe chở lợn ra bán tết bị nằm kẹt, lợn gầy rộc đói lả (nếu còn kẹt nữa thì đam bán ngay cho hội kẹt xe vẫn được giá: 1 gấp 3

Người lớn, bánh mỳ xuông 10K/ổ tranh nhau

Trẻ em bánh phồng tôm, bim bim, đồ nguội, khổ quá

Chị em thiếu nữ mới cay đắng, ngồi thu lu bên cạnh xe ôm nỗi buồn ngày càng to trong khi xung quanh các thanh niên cứ nhâu nhâu cười nhăn nhở

Nexus em tí nữa thì cũng tham gia trong đám hỗn loạn này, mình đi Merz G 1 là leo núi qua luôn, hai là lội xuống truông rẽ nước mà chạy, nhỉ :D

buggy

Xe tăng
Hôm nay vẫn phải vào vp, phục vụ nhân dân.

Tết năm nay em uống Bud chai nhôm đỏ, cho nó hên =)).

Trạng thái
Thớt đang đóng