[Funland] Chứng khoán Quốc tế sàn HonorFX cụ nào đã chơi chưa

vutranhung

Xe tăng
Chơi chứ, ăn gấp mấy lần lãi NH cơ mà. Chỉ có điều em không hiểu sao mấy bạn ý không lấy tiền bố mẹ anh chị em chú bác họ hàng gần xa ra chơi mà tạo nghiệp cho người không quen biết vậy?
E cũng có thắc mắc, các bạn ấy nói tiền các bạn có được là trích từ % lợi nhuận người chơi, số lượng người chơi nhiều nên các bạn kiếm nhiều

emphailamsao

Xe tăng
K phải em cụ ơi! Em cũng như cụ, đi 1 mình, tự nghiên cứu cụ ạ. Tiền của mình mình phải có trách nhiệm, theo ai làm gì? Cụ nghiên cứu p.a medio hay pp của ai, trước em cũng nghiên cứu p.a medio vs nukida 1 năm
Em xem hết Medio với Nikuda rồi. Xong xem thêm mấy kênh nc ngoài. Inbox nch trao đổi học hỏi cụ nhé

emphailamsao

Xe tăng
E cũng có thắc mắc, các bạn ấy nói tiền các bạn có được là trích từ % lợi nhuận người chơi, số lượng người chơi nhiều nên các bạn kiếm nhiều
Để ng chơi có lợi nhuận thì chính họ cũng phải có lợi nhuận. Nếu hoi lợi nhuận ngon lành (dù chỉ 5%/tháng đều) thì nếu là em em cắm sổ đỏ để đánh rồi đi chèo kéo ng khác làm gì. 5%/ tháng mà lãi gộp cả năm thì cụ tính ra bao nhiêu? Logic đơn giản mà cụ.

Húp sụp sụp

Xe điện
Thanh niên chơi tí tài chính cho nó thời thượng cũng dc, nhưng nhất định phải dấu bạn gái không nó kể với bố vợ tương lai thì chỉ có nước CÚT!
Bọn gọi cho em rủ chơi em bẩu tao chỉ biết oánh bóng oánh lô thôi, có cấp tín dụng thì tao chơi, toàn giao dịch khủng và không cần lấy com :)
Y như rằng là cúp máy

plink

Xe hơi
Em xem hết Medio với Nikuda rồi. Xong xem thêm mấy kênh nc ngoài. Inbox nch trao đổi học hỏi cụ nhé
Cụ xem và học càng nhiều càng tốt rồi đến khi cụ ngộ được PTKT đều quy về 1 mối và hiểu đc bản chất thị trường là tuân theo quy luật cung cầu và tuân theo thế nào?? Thì cụ sẽ tự cá nhân hóa được pp cho mình và chiến thôi. Ko có 1 pp chung nào tối ưu đc cho tất cả mọi người nên cùng 1 thầy mà có người thành công và có người ko là vì vậy. Và nếu như tối ưu đc thành 1 PP chung chắc chăn win thì viết lấy con EA cho nó chạy cho đỡ nhọc phải ngồi trade. Nhưng EA thì ngoài kiểu martigale dùng vốn lớn đi lot nhỏ gồng lòi mắt còn thọ đc lâu lâu tí thì EA ốp mấy pp khác vào cũng ko thọ đc lâu.

Ăn mày dĩ vãng

Xe điện
Dạo này gần đây e hay nhận được cuộc gọi của các bạn môi giới chứng khoán quốc tế. Các bạn tỉ tê rủ rê mình tham gia chơi chứng khoán quốc tế với các mã cổ phiểu nổi tiếng như Coca, Apple, Total......... Theo phân tích của các bạn là chơi lấy cổ tức tiền mặt lợi nhuận khác cao, người của các bạn sẽ phím thời điểm mua, thời điểm ra vào mà người phím là chuyên gia trong lĩnh vực đó, chắc chắn là hơn mình rồi.
Cụ thể các bạn hướng dẫn mình đăng ký trên sàn HonorFx, mua bán trên app Meta Trade MT5 và nạp rút qua Ngân lượng
Có nhiều Cụ chơi ko ạ, vì em thấy lợi nhuận mà ham. Hỏi các Cụ có nên tham gia ko, xin các cụ cho lời khuyên
Khi Cụ hỏi như vậy thì Cụ cũng không hiểu lắm về cái này, tốt nhất ra đầu ngõ xuống tiền 1 nhát, được thì gấp 70 lần, không được thì cũng thôi vì đằng nào chả mất

hmlgroups

Đi bộ
Website
hmlgroups.com
Dạo này gần đây e hay nhận được cuộc gọi của các bạn môi giới chứng khoán quốc tế. Các bạn tỉ tê rủ rê mình tham gia chơi chứng khoán quốc tế với các mã cổ phiểu nổi tiếng như Coca, Apple, Total......... Theo phân tích của các bạn là chơi lấy cổ tức tiền mặt lợi nhuận khác cao, người của các bạn sẽ phím thời điểm mua, thời điểm ra vào mà người phím là chuyên gia trong lĩnh vực đó, chắc chắn là hơn mình rồi.
Cụ thể các bạn hướng dẫn mình đăng ký trên sàn HonorFx, mua bán trên app Meta Trade MT5 và nạp rút qua Ngân lượng
Có nhiều Cụ chơi ko ạ, vì em thấy lợi nhuận mà ham. Hỏi các Cụ có nên tham gia ko, xin các cụ cho lời khuyên
Sàn honorfx lừa đảo này mọi người, khi nhà đầu tư có lợi nhuận sàn honor FX này chuyên có bài là ban đầu gây khó dễ không cho nhà đầu tư rút tiền và sau khóa tài khoản của nhà đầu tư luôn, mọi người nếu có ý định tham gia vào sàn này thì đọc bài tại đây nhé
#honorfx #honorFX #forex #fx #scam #lừađảo, #FX
https://www.tumblr.com/blog/view/hmlgroupscom/689804919101898752?source=share

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Ngon thế thì mời mọi ng làm j. Làm tất ăn cả thôi.

Website
kenhtaichinh.com.vn
Lắm người ngu ngơ thế nhỉ. Con nào alo mở mồm giới thiệu: Em bên chứng khoán quốc tế...
Nghe chưa dứt câu em bẩu: Quốc quốc cái lol mịa mày à, về mà cuốc mả tổ mày lên. Cút !
Sau đó em chặn số luôn cho nhanh. Bọn đa cấp này nó mở ra hơn 40 cái sàn ở Việt Nam và pre code MT5 để mở tk ảo cho khách, em làm tài chính lâu năm nên biết rõ các sàn ở VN 100% lừa đảo. Một số nó liên kết sàn lớn và mua data base trọn gói để ngụy tạo đi lừa. Bọn nó tuyển nhân viên rất nhiều rồi mua dữ liệu số đt khách cho nhân viên đi săn. Tìm cách rắc tí thóc để dụ gà nạp thêm tiền rồi đùng phát vào lệnh trade cho cháy tk ảo. Giá trên sàn nó chỉnh không theo sát giá Quốc Tế, thích nó kéo hoặc đạp cho cháy xong rồi 10 phút sau lại trả về theo giá thế giới. Hỏi nó nó bảo đó là rủi ro, do cá mập trên sàn xả lệnh ...
Bọn cty môi giới nó trả 30% tiền nộp cho nhân viên(broker) nào chèo kéo khách chơi. Ví dụ con nhân viên dụ được cụ mợ nạp vào 5k usd thì ngay lập tức bọn cty nó trả luôn cho 1,5k usd. Để kích cầu nhân viên tham đi tìm lừa thêm khách chơi.
Nếu ban đầu cụ mợ chỉ nạp 1000 usd(mức tối thiểu, mức này tùy quy định từng sàn, có khi nó mồi khách cả 500 usd nó cũng nhận) ban đầu tk bé nó sẽ mồi cho thắng, nhìn dễ ăn rồi nó alo tư vấn deal ngon dụ cho nạp thêm để nó cho phát gần cháy tk, sau nó kêu cụ mợ vay mướn nạp tiền vào để cứu ko bị call margin....thực tế ai ko hiểu càng nạp cứu càng chết. 100% mất trắng.
Hồi xưa cty tôi ở Hoàng Cầu cứ buổi sáng đi uống cafe là lại thấy mấy con mấy thằng mặc vét rất lịch sự, mặt búng ra sữa ngồi tư vấn khách mở tk. Mà nhiều ông bà kiểu công chức nhà nước ít va chạm, có người bị bọn nó dụ dần mà bị lừa mất hơn 7 tỷ. Khổ nhất là người già, bọn nó mồi cho chơi về sau cứ thơ thẩn suy sụp lên tìm bọn nó xin rút lại ít vốn.
Trong Đà Nẵng có 1 cty lâu tôi ko nhớ tên, nó đào tạo nhân viên bám khách như đĩa đói. Nó lấy số đẹp của tôi spam chào hàng ko biết mệt mỏi. Chửi chúng nó như chó mà cứ trơ mặt ra, tuần nào chúng nó cũng gọi, chúng có hàng trăm số điện thoại và dữ liệu khách hàng nó xào đi xào lại. Như mình phải chặn cỡ hơn 100 đứa, nát nhất là con bé tên Sương chặn nó liên tục mãi mới xong vì nó dùng hơn chục số điện thoại.