Chuối rừng ở An Du

ndviet

Xe tải
Mercedes Benz An Du - 11 Phạm Hùng, Từ Liêm, Hà Nộ
Website
www.andu.vn
khâu dịch vụ sau bán hàng của bên em thì thực tế cố gắng làm hài lòng đến 80-90% khách hàng thì cũng đã là một thành công lớn so với trước đây rồi cụ ạ. Vẫn luôn tiếp thu và nõi lực để được ghi nhận từ khách hàng sử dụng Mercedes Benz!
Thân!

Bonhim

Xe tải
Thớt này lâu rồi và Andu đã cải thiện đáng kể dịch vụ rồi, Mod đóng lại đi thôi...

Bonhim

Xe tải
Thớt này lâu rồi, mod đóng đi thôi.

Sonyentrangminh

Xe điện
Ở an du ăn dụ luôn đấy các cụ a có lần em vào bảo dưỡng nguyên công báo 11tr e xít ngất cụ nào mà cho em xe mẹc thì em chỉ để bán săt vụn thôi

19B-revival

Xe tải
Thớt này lâu rồi và Andu đã cải thiện đáng kể dịch vụ rồi, Mod đóng lại đi thôi...
e ko biết thế nào chứ e mới vào cách đây 4,5 tháng mấy ẻm thợ làm chán lắm có tháo cái túi khí cũng bảo khó tháo lắm, e nhờ xóa mỗi lỗi báo túi khí do e làm tụt giắc điện túi khí nên bị báo lỗi. cuối cùng là e để chạy tới bây giờ

escape 23

Xe hơi
Trước đây em cũng không hay đến Andu, một phần do mua xe bên Star, một phần thấy dịch vụ cũng không có gì đặc biệt thậm chí cảm thấy hời hợt, mang tính đối phó chứ không thực chất. Tuần trước, qua GLk club và bác AMG-S63, em đưa xe vào sửa lỗi cửa và làm bảo hiểm một vài vệt sước thân xe. Em thấy dịch vụ của Andu đã rất tốt, một số bác có hành xử rất chuyên nghiệp, tận tình... Xe em ra xưởng với chất lượng sơn rất tốt và cửa đã hết kêu với điều kiện vận hành thông thường. Hôm nào có thời gian em sẽ thử xe ở điều kiện địa hình khắt khe hơn rồi update các bác. Nếu không có vấn đề gì, chứng tỏ lỗi cửa kêu của GLK là có thể khắc phục.

oto11phamhung

[Tịch thu bằng lái]
Trước đây em cũng không hay đến Andu, một phần do mua xe bên Star, một phần thấy dịch vụ cũng không có gì đặc biệt thậm chí cảm thấy hời hợt, mang tính đối phó chứ không thực chất. Tuần trước, qua GLk club và bác AMG-S63, em đưa xe vào sửa lỗi cửa và làm bảo hiểm một vài vệt sước thân xe. Em thấy dịch vụ của Andu đã rất tốt, một số bác có hành xử rất chuyên nghiệp, tận tình... Xe em ra xưởng với chất lượng sơn rất tốt và cửa đã hết kêu với điều kiện vận hành thông thường. Hôm nào có thời gian em sẽ thử xe ở điều kiện địa hình khắt khe hơn rồi update các bác. Nếu không có vấn đề gì, chứng tỏ lỗi cửa kêu của GLK là có thể khắc phục.
Cảm ơn bác Trung đã có những dòng cảm nhận về dịch vụ bên e,tuy là 1 Sale nhưng có chút đam mê kỹ thuật mong sẽ hỗ chợ hội GLK nói riêng và các bác dùng xe Meecdes nói chung tốt nhất có thể

crazyfanBentley

Xe tải
An Du chuối thì đúng rồi :D Hồi 2008 em vừa mua cái xe, đi được 3km thấy gương nó bị hở nhiều quá, quay lại hỏi xem có vấn đề gì ko thì ko gặp được ông bán xe mà gặp mấy ông sale đang ngồi hút thuốc chém gió ngay cửa. Hồi đó em mặc xà lỏn đi dép lê, hỏi 3 câu mấy thằng ấy ko thằng nào trả lời, chỉ quay lại nhìn rồi chém gió tiếp. Em cáu quá vào lễ tân chửi um lên thì mới chạy ra bla bla ... em tưởng này tưởng nọ...
Cụ này giống em thế, đầu tháng này, em giấu Gấu bán vội lứa lợn với dăm chục đôi gà, vịt, lấy hết tự tin rủ thằng bạn đến An Du Hph xem xe GLK, vào trong chả thấy có ai cả, em lớ ngớ đi vào trong để xem có bác sales nào không, mãi mới thấy có một bác đi ra hỏi có việc gì và gọi em gái ở trên gác xuống giới thiệu xe cho em (độ nhiệt tình khi giới thiệu xe em đánh giá chỉ được 6/10 so với sales HONDA, KIA). Do em muốn test xe (tại cả đời đã được lái Mer bao giờ đâu) nhưng Hph không sẵn xe nên em í xin số đt và biểu giữa tháng có xe về em sẽ gọi cho anh đến xem và test thử. Chờ tới tận hôm nay cũng chả thấy em í gọi, giờ đọc comment của cụ em mới giật mình nghĩ ra chắc tại hôm đó em đi con Kia ghẻ, ăn mặc lôi thôi nên bị như thế.

b2bk

Đi bộ
không biết bác thế nào chứ em thấy bên An Du làm việc tốt hơn Vietnam Star

19B-revival

Xe tải
Cụ này giống em thế, đầu tháng này, em giấu Gấu bán vội lứa lợn với dăm chục đôi gà, vịt, lấy hết tự tin rủ thằng bạn đến An Du Hph xem xe GLK, vào trong chả thấy có ai cả, em lớ ngớ đi vào trong để xem có bác sales nào không, mãi mới thấy có một bác đi ra hỏi có việc gì và gọi em gái ở trên gác xuống giới thiệu xe cho em (độ nhiệt tình khi giới thiệu xe em đánh giá chỉ được 6/10 so với sales HONDA, KIA). Do em muốn test xe (tại cả đời đã được lái Mer bao giờ đâu) nhưng Hph không sẵn xe nên em í xin số đt và biểu giữa tháng có xe về em sẽ gọi cho anh đến xem và test thử. Chờ tới tận hôm nay cũng chả thấy em í gọi, giờ đọc comment của cụ em mới giật mình nghĩ ra chắc tại hôm đó em đi con Kia ghẻ, ăn mặc lôi thôi nên bị như thế.

E cũng dính hồi đầu năm, 2 a e vào xem có xe sprinter ko nhưng chẳng thấy ai hỏi hay tiếpq chuyện gì cả, chắc hôm đó e mặc cũng hơi ngố. May có mấy ẻm bảo vệ tiếp nhiệt tình, xong e quay luôn, e làm xe ở toy giải phóng 2 năm thấy dịch vụ quá tuyệt, thân thiện. Đúng là dành cho giới bình dân thái độ cũng bình dân hơn, gặp hàng sang thì tướng phải sang mới tiếp e cũng sợ. Đến bây giờ xe đang có lỗi mà e chẳng giám vào chẳng biết là tốt thật hay giả nhưng xe cỏ như của e chế độ chăm sóc cũng khác

vmt104

Xe tải
An du e thấy làm cũng đc

Viet.dq

Đi bộ
E thấy làm an du cũng bình thường nếu để so với bên star thì không bằng đc mỗi tội sang star xa quá.