[Funland] Chuyện cũng hơi khó tin.

HH1993

Xe điện
Làm bạn với con phải chân thành, hết lòng thế này mới là bạn, đây mới đúng nghĩa là chia sẻ với bạn.
Chứ làm bạn kiểu cứ giả vờ tỉ tê để khai thác xem nó nghĩ gì, thế có khác gì lừa trẻ con :))
Bác nói đúng! Cá nhân tôi thấy nên như thế! Đó mới đúng thực tế và thực sự thiết thực. Riêng việc nói chuyện với con về giới tính,tình dục tôi tin nhiều nhiều bác trên này chưa tưng đối mặt.
Tôi có cả con trai,cả con gái.
Và điều có vẻ lạ lùng rằng tôi lại là người nói,và hướng dẫn cũng như chia sẻ nhiều với chúng nó hơn mẹ chúng nó.
Bác có tin tôi từng kể với con tôi rằng tôi ...ngủ với người phụ nữ khác không phải mẹ chúng nó...?

Chỉnh sửa cuối:

HH1993

Xe điện
Em hiểu là bs Mai Hoa là ng tổ chức lớp đồng hành giới tính cùng con. Bình thường vk cụ ấy sẽ đi tham dự lớp ấy nhưng nay vk bận và cụ ấy đi thay. Cụ ấy đi và dc nghe chuyên viên tư vấn của lớp nói 1 chuyện khó tin rằng: vì các bạn tuổi mới lớn có nhu cầu rất cao nên cái lớp đồng hành giới tính này kiêm luôn dịch vụ giúp các con giải quyết nhu cầu, và ví dụ cụ thể là 1 bạn 2k4. Mỗi lần vậy thì phải mất tiền, nên sau khi xong việc thì cháu 2k4 gọi cho mẹ cháu ấy bảo chuyển tiền cho cái cô mà đã giúp e ấy giải quyết nhu cầu kia.
Cụ chủ đâu, e hiểu vậy đúng ko?
Gần đúng nếu không muốn khẳng định là đúng.

Tony_Le

Xe container
Bác nói đúng! Cá nhân tôi thấy nên như thế! Đó mới đúng thực tế và thực sự thiết thực. Riêng việc nói chuyện với con về giới tính,tình dục tôi tin nhiều nhiều bác trên này chưa tưng đối mặt.
Tôi có cả con trai,cả con gái.
Và điều có vẻ lạ lùng rằng tôi lại là người nói,và hướng dẫn cũng như chia sẻ nhiều với chúng nó hơn mẹ chúng nó.
Bác có tin tôi từng kể với con tôi rằng tôi ...ngủ với người phụ nữ khác không phải mẹ chúng nó...?
Đôi khi có những điều được coi là hiển nhiên nhưng nói trắng phớ ra cũng không phải là hay. Có những thứ để tự hiểu vẫn hay hơn là nói thẳng nhưng rất nhiều thứ lại phải nói thẳng.

Tuy nhiên mỗi người một lựa chọn.

MaTeo

Xe tăng
Nói em không tin. 20 tuổi rồi đi chơi gái để phụ huynh trả tiền

jazzzzz

Xe lăn
Đừng nghe cave kể chuyện, đừng nghe con nghiện trình bày.
Túm lại câu chuyện của cụ là: sáng vợ đi du lich, chiều cụ đi đá phò

jazzzzz

Xe lăn
Mỗi ngừoi có 1 gu td khác nhau. Nếu tớ nói có ông còn chưa bao h đi chuyên viên mợ có tin ko? Tớ có thằng bạn cả đời nó đến thời điểm này sử dụng dvu có nhõn 1 lần. Sau lần đi cho biết đó là thôi. Đi vui vẻ cùng a e nó cũng vào nhưng ko sử dụng dịch vụ. Lý do là sợ bệnh tật & nhìn các e chuyên viên thấy bẩn vô cùng. :D
Em thề là em chưa bao giờ luôn, cũng có vài lần karaoke tay vịn nhưng chỉ để mấy bé nghịch chứ k làm gì.
Em không sợ bẩn nhưng không thích làm tình khi không có chút rung động hay yêu đương. Vẫn tạt ngang tạt ngửa nhưng chưa hề bóc bánh trả tiền.

XSim

Xe container
Em thề là em chưa bao giờ luôn, cũng có vài lần karaoke tay vịn nhưng chỉ để mấy bé nghịch chứ k làm gì.
Em không sợ bẩn nhưng không thích làm tình khi không có chút rung động hay yêu đương. Vẫn tạt ngang tạt ngửa nhưng chưa hề bóc bánh trả tiền.
Nói chung cái mảng liên quan sex này nó không công khai nên nhiều cụ tưởng lắm. Như em kể là em không hề quay tay hồi trẻ có cụ không tin. Hồi sinh viên em còn chả thấy cảm xúc gì khi xem mấy tạp chí playboy nhiều thằng bạn nó bảo mình bị sao :D

Em còn có chuyện y như nhà báo thế này, có lần em cùng mấy ông anh đi du lịch biển, sau ngứa ngáy mấy anh em rủ nhau vào thành phố chơi. Em tưởng vào thăm tp thật, hóa ra mấy ông rủ nhau đi cà phê phịch, em đến nơi mới biết các ông đến không phải để uống cafe. Em chưa từng bao giờ đi như thế nên thấy ghê không chơi, kệ mấy ông vào mình ngồi ngoài uống cafe :D Lúc xong việc về các ông cứ khó chịu với mình suốt :))

namphong12

Xe container
Nói chung cái mảng liên quan sex này nó không công khai nên nhiều cụ tưởng lắm. Như em kể là em không hề quay tay hồi trẻ có cụ không tin. Hồi sinh viên em còn chả thấy cảm xúc gì khi xem mấy tạp chí playboy nhiều thằng bạn nó bảo mình bị sao :D

Em còn có chuyện y như nhà báo thế này, có lần em cùng mấy ông anh đi du lịch biển, sau ngứa ngáy mấy anh em rủ nhau vào thành phố chơi. Em tưởng vào thăm tp thật, hóa ra mấy ông rủ nhau đi cà phê phịch, em đến nơi mới biết các ông đến không phải để uống cafe. Em chưa từng bao giờ đi như thế nên thấy ghê không chơi, kệ mấy ông vào mình ngồi ngoài uống cafe :D Lúc xong việc về các ông cứ khó chịu với mình suốt :))
Ăn chơi phải bình đẳng.

BCHQS

Xe máy
Có vợ rồi mà vẫn quay tay thì có vấn đề j ko các cụ?

chanthat123

Xe tăng
Còn có những kiểu vợ đi xem chồng chịch gái hoặc chồng nhìn vợ chịch giai mới sướng mà. Xã hội đủ kiểu, như trên là bt

Tony_Le

Xe container

Em tưởng đỡ 1 suất tiền thì người bao vui chứ. Lần sau họ không rủ nữa thôi chứ khó chịu gì nhỉ?

Tony_Le

Xe container
Còn có những kiểu vợ đi xem chồng chịch gái hoặc chồng nhìn vợ chịch giai mới sướng mà. Xã hội đủ kiểu, như trên là bt
Đấy là bị bệnh, một trong những dạng lệch lạc tình dục.

Thành Thị 1

Xe điện
Pho` bao giờ cũng thu tiền trước nhé. Trừ khi là vào động. Nếu không các ông chịch xong bùng à ;))

Chuyện nhảm!

Chuyện này mới đúng là quay tay ra cụ ạ.
Cụ bình tĩnh, nếu bà mẹ thực sự mở đường cho huơu chạy thì cũng phải giàn xếp cả người để đảm bảo an toàn chứ?? Chưa kể còn theo giõi giám sát để thu thập dữ liệu, kiểu tần suất, có nhu cầu j quá đà ko? Vẫn làm hợp lý!

Tony_Le

Xe container
Cụ bình tĩnh, nếu bà mẹ thực sự mở đường cho huơu chạy thì cũng phải giàn xếp cả người để đảm bảo an toàn chứ?? Chưa kể còn theo giõi giám sát để thu thập dữ liệu, kiểu tần suất, có nhu cầu j quá đà ko? Vẫn làm hợp lý!
Vấn đề là tuổi thằng ku đó chứ chuyện ấy cũng không có gì đặc biệt.

Mytv

Xe điện
Kiểu lệch lệch về tình dục. Chỉ có cảm giác khi chơi some. Nghe đồn còn cả những hội, nhóm kin đổi vk đổi ck với nhau. Chả biết thế nào chứ e chịu. Cứ solo thôi

son.nguyen.1979

Xe buýt
Chả sao, nhưng nên xem lại mối quan hệ và trả lời câu hỏi tại sao phải làm như vậy?
1. Nhu cầu quá cao, vợ không đáp ứng nổi nên phải quay tay.

2. Quay tay thỏa mãn hơn làm tình với vợ.

3. Chán vợ, không muốn động vào vợ.

4. Vợ đến ngày đến tháng , vợ chửa đẻ phải kiêng khem , vợ đi công tác dài ngày...-> quay tay.

5....

Có hàng nghìn lý do để quay tay. Nhiều trường hợp quay tay không phải là xấu, mà là thỏa mãn nhu cầu bản thân và giữ gìn hạnh phúc gia đình, giữ gìn sức khỏe cho cả nhà ( ra ngoài bóc bánh trả tiền lại mang bệnh tật lây lan về nhà).