Chuyến offroad tháng 8 - kỷ niệm ngày tổng khởi nghĩa 19/8 !!!

GALLOPER

Xe buýt
Chúc mừng cả nhà có một chuyến đi thành công tốt đẹp, mới có mấy cái ảnh nhưng xem ra đường sá cũng khủng phết. Bận quá k đi đc, tiếc thật.

TAKESUKO

Xe tải
Chỉnh sửa cuối:

TAKESUKO

Xe tải
Em bổ sung một số hình ảnh vừa được thực hiện sáng nay, chụp chớp nhoáng, tranh thủ lúc các bác ấy chợp mắt để lấy sức chạy gần 150km về Hà Nội. Ai tham gia chuyến đi này đều biết lúc chia tay hai nhóm, chân dung những chiếc xe của nhóm vào rừng như thế nào. Và giờ đây, chúng như thế này ạ ...

Chụp toàn cảnh ... Bốn chiếc xe của nhóm chủ chốt ... À thiếu xe bác Mậu - người hùng cứu hộ của đêm hôm qua ...

Xe anh Hùng Offroad đây ạ ... Cận cảnh nhé, nhìn thế này cũng đủ biết sự khốc liệt như thế nào khi cả đoàn đấu tranh với thời gian và thiên nhiên ...

Xe bác Râu Bạc ....

Em Defender của anh Thành Râu ...

Và đây là em Cào Cào của anh Sơn Ảnh ... Chia tay ba xe về Hà Nội sớm, tất cả 7 ô tô và 1 cào cào tiếp tục sự nghiệp, và cuối cùng thì chỉ còn lại xe ô tô chinh phục những cung đường bùn lầy ... Còn em Cào Cào đành làm bạn ở thùng sau chiếc Defender.

Đội hình đi vào đêm hôm qua nhiều lúc có những cảm giác khó tả. Khi xe anh Hùng Offroad cháy máy phát, nằm kẹt dưới bùn, nỗ lực kéo bác ấy lên, sự cần cù chăm chỉ của bác Mậu và các anh em khác đã đưa cả đoàn về đến nơi an toàn. Mỗi lần qua bãi lầy và hố sâu, là mỗi lần em thót tim, chỉ mong anh em qua trót lọt ... Nhìn vệt đèn pha sáng trong đêm in hằn trên lằn bùn, càng tiến gần và vượt qua lại thấy yên tâm hơn ... THẬT THÚ VỊ ...

MEODENHL

Xe tải
Chuyến này chắc lắm hình đây, cả nhà đã về an toàn rồi. Một cung đường offroad hay và vui vẻ, cảm ơn bác Komat rất nhiệt tình chu đáo lo cho ae đầy đủ phần hậu cần.

Nhân đây cũng biểu dương tinh thần phá xe của bác ( xin lỗi vì đã kéo cong cản sau của bác ). Lốp lởm mà dám theo ae đến cùng, hẹn gặp bác lần offroad sau.

TAKESUKO

Xe tải
[youtube]ELhuuDlm3V0[/youtube]

Cú xa lầy của chiếc Pajero cộc của anh Hiếu ....

[youtube]jX-_RuwIh4o[/youtube]

Và sự nỗ lực của anh Thành râu với nhiệm vụ cứu hộ ...

Chỉnh sửa cuối:

TAKESUKO

Xe tải
Híc, thôi chào các bác, em mệt quá rồi, em đi ngủ cái ... Sẽ tiếp tục up ảnh lên cho các bác xem ... Anh Hùng BMW ơi, có gì chiều hoặc tối, mà có khi sáng mai, em qua lấy ảnh anh nhé, em buồn ngủ quá rồi ... Nãy giờ em ngủ gật rồi, ...

amazoncafe

Xe tăng
Thông báo với các bác em vừa mang xe đi rửa, kết quả vỡ hết 2 tấm lót gầm triton, còn mọi thứ OK, mang hơi bị nhiều đất từ LS về, xe thì xước sát lung tung cả, nội thất thì thôi rồi lượm ơi toàn bùn với đất, nhìn cái xe mới đi hơm 3000km mà đau hết cả bụng, có khi phải tính cách off khác nếu sau này muốn đi cùng các bác hehe
trên xe hiện còn 1 làn bia đề nghị các bác cho ý kiến gấp ah

Komat

Xe tải
Xe em cũng vậy thôi bác Thắng ơi, hôm nay rửa xe một ngày giờ mới tạm ổn, nội thất thì thôi rồi, mấy ông rửa xe không hiểu xe đi kiểu gì mà bẩn từ trong ra ngoài. Có lẽ xe em thiệt hại hơn bác cái cản sau, cong một bên nhưng em đã kịp nắn lại, nói chung không vấn đề gì, xe thì cũng xước sát lung tung cả.

amazoncafe

Xe tăng
WWW.offroad.vn
Nhìn chiếc xe lúc đầu

Lầm lũi đi đầu

Đi từ sáng sớm đến tận lúc này

Sáng ngày hôm sau

Chỉnh sửa cuối:

amazoncafe

Xe tăng
Nhìn bác Sơn xe cào cào lúc đầu

xe một nơi người một nẻo

sáng hôm sau thì trông anh thế này

Chỉnh sửa cuối:

TEU06

Xe máy
Hôm nay về cái em vẫn đi làm bình thường như không :D . Các bác tiếp tục pót ảnh đi chứ mấy cái này chưa thấm tháp vào đâu so với thực tế.

KenBlock1102

Xe tăng
Hôm nay về cái em vẫn đi làm bình thường như không :D . Các bác tiếp tục pót ảnh đi chứ mấy cái này chưa thấm tháp vào đâu so với thực tế.

sau chuyến offroad đầu tiên và là duy nhất cho đến bây h. e về ngủ 1 mạch nguyên cả ngày luôn. bác khỏe thật

transporterVN

Xe tăng
Thông báo với các bác em vừa mang xe đi rửa, kết quả vỡ hết 2 tấm lót gầm triton, còn mọi thứ OK, mang hơi bị nhiều đất từ LS về, xe thì xước sát lung tung cả, nội thất thì thôi rồi lượm ơi toàn bùn với đất, nhìn cái xe mới đi hơm 3000km mà đau hết cả bụng, có khi phải tính cách off khác nếu sau này muốn đi cùng các bác hehe
trên xe hiện còn 1 làn bia đề nghị các bác cho ý kiến gấp ah
Thôi thì đằng nào cũng có lót gầm mới rồi bác Thắng nhỉ??? Thế lúc thấy lục cục dưới gầm bác có bật bài "Ước gì..." lên nghe không ạ? :D

hungtrantien76

Xe hơi
Anh em tập trung xếp đội hình trong lúc chờ Vịt quay và xôi xôi ôi....

Bác Hùng đang lo không biết quả land cộc hôm nay có thể hiện được nhiều không đây

Raptor90SE

Xe tải
Chà. Lần đầu được đi "Xem kéo xe" :P mà bác Mèo gọi là đi Ộp dốt :-?, em thấy cái gì cũng lạ và mới mẻ .
Mới mẻ từ con đường nhựa và phong cảnh bên đường

Các công trình kiến trúc :

Còn động vật hoang dã và hoang dại thì có con trâu, cũng giống con trâu ở nhà mình

Con chim gì đó, cũng giống con chim gì đó ở dưới nhà mình

Con Chó, con chó cũng giống ở dưới nhà mình, nhưng ở đây nó thể hiện sự mến khách dư lày

Raptor90SE

Xe tải
Ấn tượng tiếp theo là Chân, vâng rất nhiều chân, nhờ em có tài ngoại giao tốt, nên ....em chả biết ai với ai#:-s, nên em cứ pót đại lên đây cho các bác nhận nhé . Gì chứ chân của chồng của vợ mình, kiểu gì chả nhận ra X_X