[Thảo luận] Chuyện với X ở Đồ Sơn !

vmcgf

Xe tăng
...chả là hôm qua CN, tiện thể về ngoại ở HP, em đưa Gấu và F1 ra ĐồSơn. Lúc đến đoạn bùng binh, qua quán Gió Biển, chạy 80km/h, thế là X GT giơ cạp nong chỉ vào lề, trình bày...400k làm luật xong . Chưa hết...
Vòng về đến đoạn bãi 2 hay 3 gì đố, đường 1 chiều , thấy biển ghi Gửi xe...chủ quán xi nhan rẽ vào,thế là em đánh xe lên vỉa hè !
Ngồi chơi 1 lúc định đứng lên về thì 2 chú 113 phi xe máy chặn ngay đuôi xe...bắt lỗi dừng đỗ sai quy định.
Chủ quán đương nhiên phải có trách nhiệm đứng ra làm việc... nhưng ko xong. Ko hiểu kiểu gì mà X 113 lại gọi cho 1 trong số X GT lúc nãy vừa thịt em ra, em rì rầm vào tai X GT là vừa làm luật ở bùng binh ngoài kia... nhưng chúng ko thống nhất ,X 113 chắc vẫn muốn thịt thêm, cuối cùng em đồng ý về trụ sở đội giải quyết, lúc đó nhất quyết ko đưa giấy tờ.
Trên đường về đội, nào em có biết đường...đến lối rẽ X bảo em vào bãi xe, ok em đánh xe vào, thế nào lại đúng vào đường cụt, đang loay hoay quay đầu ra thì xảy ra chuyện như video em quay đây (trước đó X cứ đòi lên xe ngồi mới thúi...em chốt cửa ko cho lên, X nó kêu em định nổ máy chạy, mệ nó, chạy mà chạy vào bãi xe, đường cụt, gấu và F1 hơn tuổi trong xe )
[video=youtube;kREbtPyETeU]http://www.youtube.com/watch?v=kREbtPyETeU&feature=player_detailpage[/video]
Em còn bonus thêm : với bằng chứng quay được và nhiều người chứng kiến, tôi có thể kiện anh ra toà... anh chỉ là người hỗ trợ lực lượng làm nhiệm vụ, ko biển hiệu tên tuổi, tuổi gì đạp lên đầu xe tôi...mai tôi sẽ pót lên mạng để cả VN này biết chuyện. 1 X già đội mũ trắng thấy vậy xoa dịu, thôi ae có gì ko đúng thì bỏ qua... đây là ảnh X non bị em bắt lỗi

Sau đó X dẫn em về đội, tưởng chỗ nào hoá ra đối diện chỗ X GT vừa thịt em lúc nãy, mệ nó X mà ko biết luật GT, ko vòng qua bùng binh , em đàng hoàng đánh xe vào chỗ râm mát, đi bộ quay lại , ngó vào thấy mấy chú đang bóng bàn với nhau. (các cụ để ý thấy X trước đó cũng rút máy ảnh ra quay em)

Chú X 113 (người dùng máy ảnh quay em) cùng em đi sang đường, nơi em vừa bị X GT thịt, cậu ta còn rút máy ảnh ra cho X GT xem đoạn quay em, em nói luôn đoạn đó chẳng có giá trị gì so với đoạn bằng chứng em quay được cậu X non kia đạp vào đầu xe em, giờ thì thích kiểu gì cũng chiều, mất công nhờ vả thì nhờ hẳn chuyện lớn...
Cuối cùng chú X 113 thì thầm với X GT cái gì đó rồi quay lưng đi thẳng về đồn. Sau đó X GT ra nói với em là <thôi anh có thể đi> ! Chắc các cụ cũng đoán ra nó nói gì nhỉ ....hì hì
Đúng là Phúc bất trùng lai,hoạ vô đơn chí !

drumer

Xe tăng
nhìn mặt cái thằng x non kia câng câng ghét nhỉ,chỉ muốn cho cái dép vào mặt.cụ giật cái tít "x đồ sơn" làm em hiểu nhầm :P

Accent1110

Xe tăng
Nhìn thằng oắt con khệnh vãi. Nhìn cụ chủ với ánh mắt tên lửa:))

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
MK, bọn này càng ngày càng lộng hành, hay cụ chủ định chạy thật đấy?=))
ĐS thì có chạy vào mắt, xe mờ tịt cụ chủ thì em mà là xxx, em chấp chạy trược 10p xong em mới đuổi, =))

dung_155

Xe đạp
bọn ngựa non háu đá đây mà

kiemthan0313

[Tịch thu bằng lái]
Mặt thằng X non có chữ NGU hiện giữa mặt mà các kụ không nhìn thấy à

Hakyanh

Xe máy
Toshiba nhà nó nhìn mắt ranh con mà bố láo ...
Chúng nó tưởng cứ khoác cái áo quân phục lên người thì coi dân như cỏ rác nhà nó
Loại này em gắp thì 1 phát cho xong chuyện

gialinh_nguyễn

Xe buýt

Thằng này là học viên thực tập mà cụ! Chắc học đòi các đàn anh của nó ấy mà!

thachnguyen242

Xe đạp
Nộp nhanh cho nó vuông, kiểu gì chả mất tiền

thichxeoto

Xe điện
Đệt mệ nhà mấy thằng c hó này em nhìn thấy cái mặt thằng xxx em chỉ muốn ị một phát vào mẹt nó, tức vãi đ ái với mấy thằng xxx dạng này.

nvthu

Xe buýt
Thế này bảo sao ngày càng có nhiều anh Vươn trong xã hội

james88

Xe buýt
Chắc nó thấy cụ biển HN nên làm trò quay tiền ý mà, bọn cờ hó này cũng cay thật !