Có ai độ hệ thống cruiser control và EPS cho Forte chưa ạ?

Báo cáo các bác là em đang chạy Kia Forte SXAT 2011, em thấy xe anh Hải có ưu điểm là có hệ thống ổn định điện tử nhưng lại bị cắt mất hệ thống trợ lực điện EPS. Em thấy bản Cerato nhập của ông cùng đơn vị lại có EPS nhưng ko có ổn định điện tử. Giờ muốn độ thêm EPS để vần vò cho đỡ to tay có được ko nhỉ? Thêm nữa xe Forte SX ở Mỹ thấy có cruiser control, ko biết cái này có độ thêm được ko. Bác nào cao thủ chỉ em với, có cả chỗ nào độ được và giá rổ nữa thì càng tốt ạ. Tks các bác!

Chỉnh sửa cuối:

hoanglien

Xe tải
Hai cái này trên xe đã có từ nhà máy thì tốt chứ độ sao được cụ ơi.

chihuongcao

Xe tải
Em nghĩ mấy khoản này không nên độ cụ ạ! Không có thì thôi, chứ có mà dở hơi thì cảng chết :D

Em thấy sách HDSD theo xe đều có, chứng tỏ thiết kế đã chờ sẵn, chỉ có điều là anh Hải cắt để giảm giá thôi. Giờ muốn độ thêm em nghĩ cũng không khó, quan trọng là kiếm phụ tùng. Em thấy bên box Toy có bác độ cho Altis ngon choét.

mr_kang

Xe điện
Em thấy sách HDSD theo xe đều có, chứng tỏ thiết kế đã chờ sẵn, chỉ có điều là anh Hải cắt để giảm giá thôi. Giờ muốn độ thêm em nghĩ cũng không khó, quan trọng là kiếm phụ tùng. Em thấy bên box Toy có bác độ cho Altis ngon choét.
Cụ lấy đc số khung (Vin) của Forte mà có các chức năng ý thì phụ tùng đối với em đơn giản!