[Funland] Có ai thích gái mà thích ngũ quan của gái đẹp không?

thngaylangthang

Xe ngựa
Mợ của em ơi, uống nước dứa cả người đều thơm tho dễ chịu. Mồ hôi cũng ko nặng. Có một còm nào bên chọn mùi hương, em cũng nói "Ai mà măm nhiều gia vị như hành, tỏi,...là mùi nặng lắm luôn". Còn nước cam thì em thấy da dẻ đẹp chứ ko làm cho cơ thể chúng ta thơm như dứa ạ. Dưng phải uống đều, nếu ko có dứa, nên hạn chế gia vị có mùi cũng đc ạ.
Kết hợp tập thể thao nữa thì mồ hôi cũng ko nặng. Cơ mà mùa này ko có dứa, nên thay bằng cam cũng đc mợ nhỉ, hihi.
Khi về nhà em thấy có mùi dứa, đọc còm này mí vỡ á

Puma tn

Xe buýt
Người OF
Cháu không biết cách mô tả, nhưng đôi tai đẹp nó phản ánh khá tốt về cuộc đời, tâm tính, hậu vận, đặc biệt là trí tuệ.... Mô tả tóm lược thì nó là tai cao, độ dày hợp lý, ấm áp, đường nét vành tai rất đẹp...
Càng giao tiếp nhiều em càng bớt tin vào những điều này . Đầy ông phương phi , mặt to , tai lớn chỉ là ông lái xe phục vụ . Cũng rất nhiều người nhìn dáng khắc khổ , mặt quắt tai dơi lại giầu có . Ngày xưa nghèo đói thiếu ăn lên thấy ai phương phi thì là người giàu có . Giờ nhà giàu có điều kiện tập tành , ăn những đồ ăn ít béo lên có khi lại gầy hơn

thngaylangthang

Xe ngựa
Em hỏi nghiêm túc và còn đang bận đếm có bao nhiêu cô nàng quàng khăn xanh cốm đây nài:))

Mà dường như màu khăn đó có liên quan tới phong thủy của Cụ không nhỉ:))
Em cũng có một người bạn quàng khăn xanh cốm, cơ mờ lâu rồi

quangthuy2002

Xe buýt
Mời các cụ nhận xét qua em này, hát hay, nhưng sao em thấy mặt buồn, tay xương.Em thấy tai đẹp.

buicongchuc

Tháo bánh

hai.tranhr

Xe container
Em có quả mũi hơi bị toa nhưng nhiều người lại bẩu mũi em đẹp về tướng.

Em cũng thích bàn tay gọn gàng như cụ nói, và em đặc biệt thích bàn tay các bác sĩ phẫu thuật, nhìn lúc nào cũng chỉn chu sạch sẽ.
Mợ xinh thế...

pain

Xe ba gác
Quả thật, cụ cho em một đề bài quá khó. Ngoài khả năng của em ạ. Ko biết cụ có ý troll em ko, nhưng cũng phải thú nhận, em đánh giá dựa trên trải nghiệm cá nhân và kinh nghiệm của bố, của chú em. Họ là những người (ko phải thầy xem tướng hay bói toán vớ vẩn) ảnh hưởng tới nhãn quan của em sau này.
Với phụ nữ, thanh quan trọng hơn sắc. Như còm trc em đã viết: Mắt trong ngũ quan là quan trọng nhất. Như ảnh của mợ trên, mợ í chụp qua app hoặc phần ánh sáng hơi lờ lờ nên chưa thể đánh giá mắt mợ í có sáng hay ko ạ. Xin lỗi mợ L.C.D nếu em viết lời trên làm mợ phật ý ạ - Mình ở đây là để fun mà mợ nhỉ?!
Sắc đẹp nào rồi cũng phôi pha, đọng lại là âm thanh của giọng nói, là cử chỉ ôn nhu hay ko. Trên Ọp phơ này, đang đề cao phụ nữ dư vầy, nên em xin phép dừng bàn về vấn đề này ạ.
Mọi chữ em viết, đều là quan điểm cá nhân nhá cụ ui,:P
Giờ em mới lạc vào thớt này và em đánh giá cực cao còm này. Thực sự, em cực nể cách dừng còm.!

thngaylangthang

Xe ngựa
Giờ em mới lạc vào thớt này và em đánh giá cực cao còm này. Thực sự, em cực nể cách dừng còm.!
Nay ko gọi ai về và cũng chưa bị ai gọi ... nhỉ ;))

Porsche 911

Xe container
Mời các cụ nhận xét qua em này, hát hay, nhưng sao em thấy mặt buồn, tay xương.Em thấy tai đẹp.
Em thích vì hát hay, hợp gu nhạc của em. Trưa em cắm tai nghe bài Đừng nói yêu tôi là em ngủ liền :)

pain

Xe ba gác
Mợ Red nhà em cuối năm nay là xứng đáng hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ đó mợ :D
Ô... chúc mừng Cụ có được phu nhân cực tinh tế, sâu sắc, khiêm nhường( thứ mà khó thấy và kiếm được ở xã hội đương đại) và hiểu rộng thế.
Bái phục!

Chỉnh sửa cuối:

Natalie.P

Xe buýt
Ô... chúc mừng Cụ có được phu nhân cực tinh tế, sâu sắc, khiêm nhường( thứ mà khó thấy và kiếm được ở tụi trưởng giả mới giàu) và hiểu rộng thế.
Bái phục!
Xin đa tạ! Phu nhân RedMer ra đáp lễ nhanh nàoo:-)!

Chỉnh sửa cuối:

thngaylangthang

Xe ngựa