Có bác nào biết chỗ chế gương tự điều chỉnh cụp xuống khi vào số lùi

Bắp Bơ

Xe điện
Website
gomsuminhlong.net
Lại nói đến cụ Trung Già. E đã đến và làm ở đó 1 lần. Làm xong về nhà E mới thấy buồn, thấy tiếc và thất vọng.

Bố khỉ. Ngồi với nhau rồi, uống với nhau rồi. Thế mà hôm đấy mới biết đường đến mà lắp. May mà có người chỉ cho chứ không thì chả biết đến lúc nào mới lắp được.
E lắp cái gập gương khi khóa cửa ở đấy, càng dùng E lại càng thấy hay vì chỉ cần nhìn gương là biết xe khóa hay chưa. Nói chung là đại tiện. E thề

bluetooth

Xe buýt
Em cần độ gương cụp xuống khi cài số lùi và gương tự gập khi khóa xe. Bác cho em biết time thi công và ngân lượng với nhé. Xe em M3 2010

giangcoi28

Xe tải
Em cần độ gương cụp xuống khi cài số lùi và gương tự gập khi khóa xe. Bác cho em biết time thi công và ngân lượng với nhé. Xe em M3 2010
Em cũng muốn độ như cụ này. Cụ trunggia Pm cho e cái giá với nha. Xe em Vios 09:-<

ktsthh

Xe container
Văn phòng thiết kế,Công ty CP tư vấn kiến trúc TAC
Hề \:D/ hết tí ti thôi bác ạ
Ạnh Trung thì là chuyên về các loại cửa điện rồi làm rất ok và cẩn thận :-bd Cám ơn anh vụ hôm trước em qua làm nhé em hết vodka rồi mai em Vodka cám ơn anh sau nhé :x

Trung già

Xe buýt
Ạnh Trung thì là chuyên về các loại cửa điện rồi làm rất ok và cẩn thận :-bd Cám ơn anh vụ hôm trước em qua làm nhé em hết vodka rồi mai em Vodka cám ơn anh sau nhé :x
Hề hề cứ nghe thấy volka là em sướng run hết cả lên bác ạ ^:)^

Teknosolar

Xe buýt
Website
www.nangluongsach.vn
@ Elmi
Chả là xe em có gương điện điều chỉnh 4 hướng rồi nhưng nhiều khi lùi vào chuồng ở nhà thì vẫn phải tự điều chỉnh gương sao cho nó cụp xuống tối đa để dễ nhìn cầu vào nhà (nhà em lùi chuồng lên dốc mà). Không biết bác nào biết chỗ chế gương tự cụp xuống khi mình cài số lùi (như xe lexus đó), sau khi tự ngửa lên khi mình cài số tiến không nhỉ. Bác nào biết chỗ hoặc chế được thì tư vấn giới thiệu cho em với.
Nhân dịp đầu xuân xin gửi lời chúc an khanh thịnh vượng đến toàn thể các bác.

:))
theo em bác ko nên để thợ Việt nam thò cà lê vào xe của bác trong vấn đề này,có thể gương của bác sẽ cụp xuống đc khi vào số lùi nhưng hệ thống máy tính đã đc cài đặt trong xe bác sẽ rối loại,màn hình báo loạn xạ,nếu ko bọn nó xe khoan thủng lỗ chỗ xe of bác cứ như thể xe bác vừa ăn 1 phát đạn hoa cải vậy để dòng dây điện,rồi khi xe of bác mọi thứ loại hết rồi thì bác thợ sửa cho bác sẽ nói "điếu biết,có ăn đc thịt người ko??"rồi bác sẽ đấm ngực chửi sao mình ngu thế!!lấy cái ngón tay chỉnh gương cũng lười!!!:))
thợ Việt nam,nói các bác thông cảm,chỉ lộn gầm với lộn xích xe đạp là nhanh
Bác nói hơi quá, chúng ta là người VN mà chắc xe của Bác toàn mang ra nước ngoài sửa ? Bác thâm quá. Buồn thật

vinamotor

Xe hơi
Đọc thread này của các cụ thấy bổ ích và thợ VN giỏi đấy chứ.

Cụ Trung pm cho em giá nhé. Xe em Accord Coupe 2005 em muốn làm :
1. Gương gập bằng điện (xe em nên phải gập bằng cơm).
2. Gương cụp xuống khi lùi.
3. Xòe ra khi nhấn Unlock trên điều khiển, cụp lại khi nhấn Lock trên điều khiển của xe nhé.

Dự trù chi phí và thời gian nữa giùm em nhé.

Thanks bro!

Chỉnh sửa cuối:

Trung già

Xe buýt
Đọc thread này của các cụ thấy bổ ích và thợ VN giỏi đấy chứ.

Cụ Trung pm cho em giá nhé. Xe em Accord Coupe 2005 em muốn làm :
1. Gương gập bằng điện (xe em nên phải gập bằng cơm).
2. Gương cụp xuống khi lùi.
3. Xòe ra khi nhấn Unlock trên điều khiển, cụp lại khi nhấn Lock trên điều khiển của xe nhé.

Dự trù chi phí và thời gian nữa giùm em nhé.

Thanks bro!
Em PM cho bác mấy lần nhung ko được . toàn bị báo lỗi

silverhair117

Xe tăng
Xe em M6-2003 mới lấy lại của ông bạn trước có lắp gương gập điện (nguyên bản gập cơm), bật chìa khóa điện tự động xòe ra, tắt cụp vào. Dùng một thời gian thì liệt hẳn, toàn phải dùng tay nghe kẹt kẹt ghê người. Vậy Bác Trung già cho em hỏi:
- Có chữa được motor của gương không? Nếu được em tháo mang qua bác xử lý giùm (mà cũng chưa biết cách tháo).
- Nếu không được em dự mang qua bác làm cho em, thiệt hại khoảng mấy?

Thanks bác!

nxthaihud3

Xe hơi
o pac cu ra thanh binh thay nó quang cáo day

Trung già

Xe buýt
Xe em M6-2003 mới lấy lại của ông bạn trước có lắp gương gập điện (nguyên bản gập cơm), bật chìa khóa điện tự động xòe ra, tắt cụp vào. Dùng một thời gian thì liệt hẳn, toàn phải dùng tay nghe kẹt kẹt ghê người. Vậy Bác Trung già cho em hỏi:
- Có chữa được motor của gương không? Nếu được em tháo mang qua bác xử lý giùm (mà cũng chưa biết cách tháo).
- Nếu không được em dự mang qua bác làm cho em, thiệt hại khoảng mấy?

Thanks bác!
Gương của bác ngày xưa ho chế bằng MT của forlaser nên là nhanh hỏng mà lại rễ gẫy . ko sủa đc đâu :-h[-( Bác nên chế lại từ đầu là tốt nhất

lovely_man

Xe tải
đây rùi.em tìm mãi mó­i đc bài này đấy.em là ngu­o­fi mó­i gọi cho bác đấy.bác nghiên cú­u họ vụ của em cái nhá.xe em là cressida đò­i 93 bác ah.thú thật vó­i bác cái chân gu­o­ng bên lái của em cũng ọp ẹp lá­m rồi.nếu thay đc em cũng thay luôn cho nó lành.chỉ sọ­ ko vù­a thôi.bác xem hộ em nhé

lovely_man

Xe tải
đây rùi.em tìm mãi mó­i đc bài này đấy.em là ngu­o­fi mó­i gọi cho bác đấy.bác nghiên cú­u họ vụ của em cái nhá.xe em là cressida đò­i 93 bác ah.thú thật vó­i bác cái chân gu­o­ng bên lái của em cũng ọp ẹp lá­m rồi.nếu thay đc em cũng thay luôn cho nó lành.chỉ sọ­ ko vù­a thôi.bác xem hộ em nhé. có gì bác cú­ gọi cho em nhé.nếu không gủ­i đc em sẽ bố trí thò­i gian xuống vó­i bác.

ducquang1983

Đi bộ
hôm nay mới ra chỗ bác Trung làm cái camera lùi + dvd + kính điện cho con ma tịt

Rất ưng thái độ phục vụ của bác Trung với anh em thợ ở đây, toàn người trẻ mà nhiệt tình với tỉ mỉ lắm

Mỗi tội các em ý tháo lắp thế nào mà quên ko đấu lại cái tự động khóa cửa của em

Mai em ra em bắt đền bác

Tung.DaVy

Xe tăng
Website
www.facebook.com
bắt đền ông này thoải mái các cụ ạ, hôm trước lắp đầu DVD cho em thía nào mà em gạt R một cái tự dưng ngắt tiếng của em đến khi camera lùi hiện lên mới có tiếng trở lại, mấy cái này lẽ ra phải ko liên quan chứ nhỉ, em cũng chuẩn bị qua bắt đền đây :))

Trung già

Xe buýt
đây rùi.em tìm mãi mó&shy;i đc bài này đấy.em là ngu&shy;o&shy;fi mó&shy;i gọi cho bác đấy.bác nghiên cú&shy;u họ vụ của em cái nhá.xe em là cressida đò&shy;i 93 bác ah.thú thật vó&shy;i bác cái chân gu&shy;o&shy;ng bên lái của em cũng ọp ẹp lá&shy;m rồi.nếu thay đc em cũng thay luôn cho nó lành.chỉ sọ&shy; ko vù&shy;a thôi.bác xem hộ em nhé. có gì bác cú&shy; gọi cho em nhé.nếu không gủ&shy;i đc em sẽ bố trí thò&shy;i gian xuống vó&shy;i bác.
Bác thay luôn gương camry vào :-bdvừa đẹp , vừa khỏe bác ạ .

huytroc_HP

Xe đạp
Càng đọc lại càng máu. Bác Trung cho em hỏi là con Carens có chiến được không ợ? Nếu được thì mấy bưa nữa em qua bác để chiến.
Em ở Hải Phòng.