có bác nào biết mấy cái này bán ở đâu hà nội ko ạ:D

windl

Xe máy
cụ ơi cụ có nhập hình playboy k :-<

cupheu

Xe tăng
cụ nhập về ít thế,ko nhiều lựa chọn cụ ạ,móc khoá thì đẹp rồi cơ mà hình dán vào xe ít quá cụ ợ,dù sao cũng mời cụ 1 chén

Cuoihn

Xe tăng
Cụ nhập thêm hình dán đi cụ. Khi nào có hình mới cụ ới em với nhé :)

philongcar

Xe tăng
cụ nhập về ít thế,ko nhiều lựa chọn cụ ạ,móc khoá thì đẹp rồi cơ mà hình dán vào xe ít quá cụ ợ,dù sao cũng mời cụ 1 chén
em mới tập tọe cụ ơi chưa đủ lực để ôm nhiều :) nếu đc ủng hộ dần dần sẽ về nhiều nữa
với cả đống em up là chưa về hết ạh :) còn 1 số mẫu nữa cơ

:P đã inbox nhóe :>

Em thấy mấy cái này 5s bán nhiều lắm, mua thì chuyển tiền Ship thôi
tự nhiên mất thêm 2-30k fí ship lại ko đc sờ tận tay ngắm tận mặt cụ thích cái nào hơn :D

lakkhyn

Xe đạp
OFer luôn giảm giá :>

Hẹn hò ở đâu giữa đường đôi bên đi bác :D e hay lượn lờ nhưng ít lên tận đó lắm :D

hề hề thế bác hay lượn đoạn nào ạ . mà ofer giá rổ lại khác ạ :x

zailucdien1210

Xe tải
giá rổ khác thì càng tốt chứ sao, mà kể cả có giảm cũng chỉ là giảm vui vẻ thôi chứ hàng có mấy chục mà bác muốn giảm nhiều, rồi free ship có mà bác ấy phá sản,hehe, hôm này vừa làm cái móc đeo ferrari, hàng rất đẹp, chúc đông khách :)

Chỉnh sửa cuối:

philongcar

Xe tăng
ofer tất nhiên có rổ rá khác rồi ạh :D ít nhất đã có 3 ofers đã nhận đc cái giá ngã ngửa rồi ạh :)
em lượn lờ linh tinh với vợ thôi cụ cứ lên cái lịch hẹn đâu đó trung tâm là e fi ra đc hết :)

giá rổ khác thì càng tốt chứ sao, mà kể cả có giảm cũng chỉ là giảm vui vẻ thôi chứ hàng có mấy chục mà bác muốn giảm nhiều, rồi free ship có mà bác ấy phá sản,hehe, hôm này vừa làm cái móc đeo ferrari, hàng rất đẹp, chúc đông khách :)
tks cụ ;)) tông xoẹt tông luôn :>

sake

Xe máy
Bằng nhựa dẻo thì dùng được chứ mấy đồ này mà bằng nhựa cứng nhanh lão hóa lắm các cụ ạ. Được vài bữa phơi nắng mưa nhựa nó ròn, tróc, mẻ loang lổ nhìn ko mê được

Tuấn khum

Xe đạp
cụ còn bộ mi mắt nào ko? cụ pm cho e nhé :x

tommyhtp

Xe buýt
e ko nhập cái đó cụ ơi :)) trông cứ kiểu j í :D
bác có cái nào trông hơi to to tròn hình mặt cười ngộ nghĩnh k ạ, hoặc mặt tiểu quái một chút, nhưng mà đừng bằng bông nhé k đi mưa vài hôm là toi ngay ạ

tommyhtp

Xe buýt
ok cụ ;)) dự khoảng giữa tuần sau là hàng về
em cũng đang háo hức dán lap với con wave còi nhà em đơi :D
đc cái mấy cái này cũng ko đắt bị thịt thì ta dán cái mới =))
bác có móc treo chìa khóa hình tranformer k cho e với nhé. nhìn mấy hình đấy đẹp lắm, móc treo to nhé chứ k phải hình để dán đâu bác nhé

philongcar

Xe tăng
bác có cái nào trông hơi to to tròn hình mặt cười ngộ nghĩnh k ạ, hoặc mặt tiểu quái một chút, nhưng mà đừng bằng bông nhé k đi mưa vài hôm là toi ngay ạ
mấy cái này cụ lên Khương Thượng chọn thoải mái luôn :D
hôm nay tiện lên đấy mua miếng dán hỏi nó xem có bán mấy móc này ko, nó lắc đầu luôn :P đồ độc rồi hehe

bác có móc treo chìa khóa hình tranformer k cho e với nhé. nhìn mấy hình đấy đẹp lắm, móc treo to nhé chứ k phải hình để dán đâu bác nhé
e ko có bác ơi :D Transformer nó chỉ có logo xe là oách xì dầu thôi chứ làm gì có chú nào hóa thân vào móc khóa đâu ^^