[Thảo luận] Có bao nhiêu cái camera giám sát tại Pháp Vân - Cầu Giẽ?

Civic86

[Tịch thu bằng lái]
Em đi đường này toàn chạy 90->100km/h và vượt phải liên tục, may mà chưa dính quả nào. Cảm ơn các cụ cảnh báo.

hminh2005

Xe điện
Hôm nay em đi về, tiện quan sát thấy có 3 cái suốt dọc đường này. Một cái đầu đoạn Cầu giẽ thì treo trên giá, còn hai cái kia đều treo trên biển báo tốc độ tối thiểu, tối đa trên cao ( riêng cái nấp bên đường thì em ko để ý). Đoạn về HN ko thấy hỏi có lẽ do chỗ cầu vượt chưa thi công xong nên ko có trạm để lắp đặt máy cho XXX theo dõi nên thấy các bác phóng tít mù

WHITE TIGER

Xe container
Em chạy Hà Nội đi Phủ Lý luôn đúng tốc độ (dưới 100km/h). Nhưng khi về Hà Nội, toàn phóng mút chỉ (có khi đến 130km/h luôn), nhưng kô thấy ai hỏi thăm cả.

Có cụ nào bị bắt ở đầu Pháp Vân vì lỗi tốc độ chưa ạ?

Đấy là không làm thôi,chứ thỉnh thoảng XXX cầm súng bắn ngay ở Thường Tín đoạn chiều về HN đấy

Hôm nay em đi về, tiện quan sát thấy có 3 cái suốt dọc đường này. Một cái đầu đoạn Cầu giẽ thì treo trên giá, còn hai cái kia đều treo trên biển báo tốc độ tối thiểu, tối đa trên cao ( riêng cái nấp bên đường thì em ko để ý). Đoạn về HN ko thấy hỏi có lẽ do chỗ cầu vượt chưa thi công xong nên ko có trạm để lắp đặt máy cho XXX theo dõi nên thấy các bác phóng tít mù

Cụ nên sắm 1 cái camera gắn phía trước của xe,chạy về xong thì tua lại xem có nhiều hơn không 3 cái không.Đảm bảo cụ xem xong cũng phải đơ người

Chỉnh sửa cuối:

ght

Xe máy
Đầu đường pháp vân có gắn biển giảm tốc 50 -40 -30 -20 đấy các Bác ạ, đi nhanh quá đến đầu ngã 3 xxx hỏi thăm liền.
Đến đoạn Vạn điểm, gần cầu vượt Vạn điểm có bắn tốc độ, cái máy bắn mấy hôm nay được gắn chân sắt bằng ống nước lên cao hơn cả bụi cây 1 chút rồi, cái chân lại lòi cả ra đường vì gia công to quá, không kê hết tại giải phân cách được làm em giật cả mình.
XXX bắn tốc độ trên 100, em bị dính 2lít 3 tuần trước, hu hu..