Có cụ nào mua CRV 2013 chưa?

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
Em thấy phụ kiện trong hãng vẫn Đoàn Chuẩn nhất, kể từ những linh kiện nhựa composite đến các linh kiện mạ crom hay thép ko gỉ ! Tất nhiên đắt hơn hàng ngoài nhưng chất lượng đảm bảo và rất "tinh xảo". Các bác cứ phải so sánh trực tiếp 2 loại mới thấy. Tuy nhiên 1 số linh kiện hàng ngoài vẫn chấp nhận đc.

Các bác cho em hỏi có múc đc tấm nỉ ốp dưới nắp capo ko? Xe đợt đầu này HDVN ko lắp cái này. Em thấy xe ở khu vực khác có, nên đang tính sẽ múc quả này về!

Justin

Xe hơi
Em tìm nhưng vẫn chưa thấy cụ ạ
Để em tìm thêm xem
Kế hoạch cụ định thế nào ạ? Về tỉnh đăng ký hả cụ

lead2011

Xe container
Hic.... Kiểu này e cg nghe ngóng hết thg3 xem thế nào...!
Ko ổn thì cũng đành làm ng iêu nước vậy.

Justin

Xe hơi
Hic.... Kiểu này e cg nghe ngóng hết thg3 xem thế nào...!
Ko ổn thì cũng đành làm ng iêu nước vậy.
Em cũng vậy, như cụ
Cuối tháng nhận xe rồi xuất hóa đơn chậm tí, đến tầm giữa tháng sau mà ko có gì thì đi đăng ký
Có gì thì đợi được thì đợi, chịu phạt tí ko sao :D

trantienlc

Xe buýt
e này giáng sấu quá đời cũ nhìn đẹp hơn

Hằng Lê

Xe tăng
Một ông chém bão là khách hàng éo thèm mua xe của thằng sâu vớ vẩn
Một ông sâu chém bão lại cũng éo thèm bán cho ô khách biết chém bão.

:D

Đến đây thì xin thưa với sâu: E là khách hàng thực sự của Honda.... Mà nói luôn, e kết xe nào thì nhân viên e a dua theo xe ấy.
Nói thật, bạn sẽ ko bao giờ bán đc xe cho mình và nhân viên mình dù chúng tớ mua Honda. Cách bạn tiếp cận khách hàng vô cùng chối tỷ và mình trên cương vị khách hàng đã nhắc bạn.
Bây giờ thêm vụ dìm hàng nói xấu đối thủ kiểu này nữa thì mình vô cùng đáng tiếc cho cái hãng đang xử dụng lao động như bạn.
Người bán hàng chuyên nghiệp là người biết khen ngợi đối thủ để bán hàng của mình. Còn bạn thì quả thật...tốn cơm...
Có lẽ mình sẽ chụp cái màn hình lại đã...tính sau...
DẠ cảm ơn lời vàng ý ngok của kụ. Không biết kụ là khách hàng của bên nào. Chak ko liên quan đến hãng roài. KH cũng có rất nhiều kiểu KH thì Sâu cũng vậy thôi kụ. Rất tiếc em ko tiếp cận với kụ. Mô phật may quá.

car123

Xe máy
em còn thừa bậc bước CRV 2013 mua để lắp nhung ko lắp cụ nào có máu không em thanh lý cho ạ giá giảm 40% ạ rẻ giật mìn
E cương quyết ko lắp bậc bước vì CR-V 2013 gầm được bọc hộp nhựa cách âm khá chuẩn, nếu lắp bậc sẽ phải khoét lỗ vào hộp này thì mới lắp được. Cứ đục khoét vào xe là e ko bao giờ làm

qn77

Xe máy
Đồng ý với cụ, cách âm CRV 2013 tốt, gầm bệ được bọc rất tốt -> không cần đi làm cách âm. Em mới lấy xe, đi được 2km nói chung là good. Chiều đi đăng kí rồi vi vu chụp ảnh post hầu các cụ ạ.

fialovy

Xe tăng
Đồng ý với cụ, cách âm CRV 2013 tốt, gầm bệ được bọc rất tốt -> không cần đi làm cách âm. Em mới lấy xe, đi được 2km nói chung là good. Chiều đi đăng kí rồi vi vu chụp ảnh post hầu các cụ ạ.
Chúc mừng cụ, em cũng hóng hớt từng ngày để nhận xe đây ạ
Có gì cụ review lên đây vài cái ảnh ạ
Em chưa thấy cụ nào màu bạc, titan hay màu xanh đá nhỉ

RAVA

Xe ba gác
E cương quyết ko lắp bậc bước vì CR-V 2013 gầm được bọc hộp nhựa cách âm khá chuẩn, nếu lắp bậc sẽ phải khoét lỗ vào hộp này thì mới lắp được. Cứ đục khoét vào xe là e ko bao giờ làm
-Em nghĩ mua đồ chính Hãng thì sao phải đục khoét gì, nó có lỗ chờ sẵn rồi kia mà? Còn tiện ích của cái bậc này ngoài việc lên xuống dễ dàng, đỡ bẩn thì công dụng nữa là làm hạn chế thiệt hại khi bị va chạm ngang xe, cái này xe máy nó thích lắm!

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
-Em nghĩ mua đồ chính Hãng thì sao phải đục khoét gì, nó có lỗ chờ sẵn rồi kia mà? Còn tiện ích của cái bậc này ngoài việc lên xuống dễ dàng, đỡ bẩn thì công dụng nữa là làm hạn chế thiệt hại khi bị va chạm ngang xe, cái này xe máy nó thích lắm!
Chuẩn luôn, em cũng tính toán rồi, cái bậc lên xuống sẽ đỡ đạn trc khi ăn vào mép dưới cửa xe ! Hàng trong hãng chắc phải gá vào là ngon luôn chứ sao lại phải khoét nhỉ ?! Em chưa kinh nghiệm vụ này vì em toàn sở hữu sedan trc đây, có con Triton thì hãng cũng lắp sẵn rồi ! Các bác có kinh nghiệm rồi phổ biến em cái !

Badboy9669

Xe hơi
Các hãng khác có đục khoét gi ko thì em ko biết chứ con honda tây hồ bên em em thấy các anh dưới xưởng lắp chẳng phải đục khoét gì cả ở dưới gầm xe có chỗ chờ hết rùi.

CR-Vic

Xe container
hàng hãng hay hàng khựa đều chả phải khoan đục gì cả :D cứ thế mà lắp vào.

Chuẩn luôn, em cũng tính toán rồi, cái bậc lên xuống sẽ đỡ đạn trc khi ăn vào mép dưới cửa xe ! Hàng trong hãng chắc phải gá vào là ngon luôn chứ sao lại phải khoét nhỉ ?! Em chưa kinh nghiệm vụ này vì em toàn sở hữu sedan trc đây, có con Triton thì hãng cũng lắp sẵn rồi ! Các bác có kinh nghiệm rồi phổ biến em cái !
Các hãng khác có đục khoét gi ko thì em ko biết chứ con honda tây hồ bên em em thấy các anh dưới xưởng lắp chẳng phải đục khoét gì cả ở dưới gầm xe có chỗ chờ hết rùi.

car123

Xe máy
E đã chứng kiến hãng lắp cái bậc này rồi, phải khoét bác ạ 2 lỗ chữ nhật/1 bên kích thước 5x8cm nhìn lòi cả tấm cách âm bên trong ra. Lý do phải khoét vì vị trí bắt chân bậc nằm sâu dưới gầm (thế mới đủ chịu lực) trong khi bọc gầm phủ kín ra tận mép. Bác cứ ngó xuống gầm là thấy ngay

car123

Xe máy
hàng hãng hay hàng khựa đều chả phải khoan đục gì cả :D cứ thế mà lắp vào.
Bác ko tin cứ hỏi bác rao bán bậc "sao lại bán???" sẽ rõ ngay nhé. Đời trước ko có bọc gầm, 2013 bọc kín luôn ko khoét đố bác lắp được bậc đấy????

CR-Vic

Xe container
CR-V2010 cũng kín như bưng :D

khi lắp bậc lên xuống này thì phải gỡ bỏ miếng ốp nhựa gin của xe rồi mới lắp vào được bác ạ. nhưng không phải khoan khoét gì sất :)