Cơ hội có tận 2 không ...phải là 1 của Ford.

mr_quang

Xe hơi
Chào các bác, sau khi thấy tình hình "rá rổ" của Ford có vẻ bắt đầu đầu nịnh tai, em đi hỏi một chú Tờ ran sít. Địa điểm đầu tiên của em là Ford Thanh Xuân thấy có vẻ tháng cơ hội vàng mà" rá "lại cao hơn "rổ" tháng trước, cẩn thận em đi không quên để lại số điện thoại" vỉa hè". Em sang Ford Ngô Thì Nhậm, các em sale cùng một bài ca. rá thế thì căng quá. Học tập các bác trên này, em vào mạng lôi một chú của Long Biên ra, áp mức Ford NTN giảm thêm 20 củ, thấy tình hình "rá" bắt đầu méo, nhưng chưa rõ hình lắm, vẫn chung chung cơ bản là 16 củ là ổn:-$ ( chú này xưng là trưởng phòng nhưng có vẻ không được quyết đáp lắm). Em định sang bên Ford chỗ văn Điển thế nào thì hôm nay nhận được telê phôn của một em gái giọng rất ngọt xưng là Ford An đô tên là H.và hứa cái gì anh " xuất ra" em nhận luôn:)]:)]:)]. Ngạc nhiên quá ta, rõ ràng là em gọi mỗi bên Long Biên gì đó mà được nhận luôn khuyến mại của An đô, đúng là cơ hội có tận 2 chứ không phải 1 ạ$-)$-)$-). "Rá" tình hình đã khác hẳn "rổ". Cảm ơn các bác đã tư vấn. Em cũng nghe phong phanh là Long biên thế này thế kia, các bác cho em hỏi có phải là sáp nhập vào An đô không? tiện đây cho em hỏi luôn là An đô có ổn không? mấy cả 20 củ thế là có hớ không ạ, liệu có được 30 quả không ạ:x. Em cần phải " múc cháo" tháng này cho nốt xe của bà xã ạ. Cảm ơn các bác nhiều

kung_fu

Đi bộ
Múc gì?

Em nghĩ, bác sales nào gặp bác thì phải múc cám ăn thôi, vì bác múc cháo rồi mà!

kiki257

Xe máy
Chào các bác, sau khi thấy tình hình "rá rổ" của Ford có vẻ bắt đầu đầu nịnh tai, em đi hỏi một chú Tờ ran sít. Địa điểm đầu tiên của em là Ford Thanh Xuân thấy có vẻ tháng cơ hội vàng mà" rá "lại cao hơn "rổ" tháng trước, cẩn thận em đi không quên để lại số điện thoại" vỉa hè". Em sang Ford Ngô Thì Nhậm, các em sale cùng một bài ca. rá thế thì căng quá. Học tập các bác trên này, em vào mạng lôi một chú của Long Biên ra, áp mức Ford NTN giảm thêm 20 củ, thấy tình hình "rá" bắt đầu méo, nhưng chưa rõ hình lắm, vẫn chung chung cơ bản là 16 củ là ổn:-$ ( chú này xưng là trưởng phòng nhưng có vẻ không được quyết đáp lắm). Em định sang bên Ford chỗ văn Điển thế nào thì hôm nay nhận được telê phôn của một em gái giọng rất ngọt xưng là Ford An đô tên là H.và hứa cái gì anh " xuất ra" em nhận luôn:)]:)]:)]. Ngạc nhiên quá ta, rõ ràng là em gọi mỗi bên Long Biên gì đó mà được nhận luôn khuyến mại của An đô, đúng là cơ hội có tận 2 chứ không phải 1 ạ$-)$-)$-). "Rá" tình hình đã khác hẳn "rổ". Cảm ơn các bác đã tư vấn. Em cũng nghe phong phanh là Long biên thế này thế kia, các bác cho em hỏi có phải là sáp nhập vào An đô không? tiện đây cho em hỏi luôn là An đô có ổn không? mấy cả 20 củ thế là có hớ không ạ, liệu có được 30 quả không ạ:x. Em cần phải " múc cháo" tháng này cho nốt xe của bà xã ạ. Cảm ơn các bác nhiều
Bác này hay. Mặc cả đc thế là quá ổn. Có thể cho e cái meo của bác để e trao đổi vài thông tin ko?

TDCi

Xe máy
Em dự là 30 vẫn có ông nuốt được, xe cộ tầm này mấy chả bán! chịu khó gặp nhiều sale nữa vào bác ạ. Còn em xin đầu hàng bác rồi!

16A

Xe hơi
Một nước cờ sai, đi hai ván cờ.

homayplasma

Xe tải
Website
www.homay.com.vn
Tình hình vama đang kêu gào hà nội giảm phí trước bạ xuống 10% + thêm cắt thịt sale tầm 50 củ nữa bác múc xe là đẹp. Ko nên vội vàng lúc này.

mr_quang

Xe hơi
Vụ trước bạ thì xe của em 16 chỗ chửng lợi lộc gì. Em chỉ lạ là sao mình gọi điện thoại có mỗi một ông Long Biên mà bây giờ được tận hai đại lý Long biên và An đô thi nhau a lô a lồ, . Một là 2 chú này sáp nhập vì em biết thông tin khách mua nhân viên đại lý họ giữ kín lắm. Hai là em đăng bị "tung hứng" chứ không phải là take care như em tưởng các bác nhỉ.

bcad

Xe buýt
Nếu em ko nhầm khi đọc là bác lấy TRANSIT ah? Nói nhanh ó đại lý cho bác được 765 củ bác đến lấy vác về ... ( em nói có cơ sở đấy)

mr_quang

Xe hơi
Chính xác! nhưng không phải chỗ của chú.

bcad

Xe buýt
Chính xác! nhưng không phải chỗ của chú.
Chắc bác làm việc với nhân viên mà sếp bên em ko quý rồi. Phải đúng nhân viên sếp quý giá đấy xin cho ngay ko lắn tăn ý chứ. Giờ bên em vẫn bán được giá đó đấy thôi. Thậm chí .....

jackiehuy

Xe điện
Nếu em ko nhầm khi đọc là bác lấy TRANSIT ah? Nói nhanh ó đại lý cho bác được 765 củ bác đến lấy vác về ... ( em nói có cơ sở đấy)

Cụ cho em hỏi thế mondeo thì thế nào hả cụ? Cụ ngại thì em xin cái mật thư ạ

mr_quang

Xe hơi
Chắc bác làm việc với nhân viên mà sếp bên em ko quý rồi. Phải đúng nhân viên sếp quý giá đấy xin cho ngay ko lắn tăn ý chứ. Giờ bên em vẫn bán được giá đó đấy thôi. Thậm chí .....
Chú canh vụ bán hàng nửa đêm nửa hôm ngày 22 /6 cho anh quả Ipad 2 nhé:-c

bcad

Xe buýt
Chú canh vụ bán hàng nửa đêm nửa hôm ngày 22 /6 cho anh quả Ipad 2 nhé:-c
Hôm đấy mà có 1 mình bác kí em chẳng phải canh nó cũng là của bác đến 99% rồi còn gì nữa.

be min

Xe đạp
Hôm đấy mà có 1 mình bác kí em chẳng phải canh nó cũng là của bác đến 99% rồi còn gì nữa.
Tỷ lệ trúng ipad2 là 25% nếu chỉ có 1 khách hàng ký ngày hôm đó.

homayplasma

Xe tải
Website
www.homay.com.vn
Dạo này đi đường hay để ý thấy nhiều Focus màu bạc 5 cửa chạy quá.

htlongbien

Xe điện
Em thấy Ford Long Biên chào giá tốt và giao xe nhanh lắm, em cùng vừa lấy thêm cho công ty 1 Everest ngày 16 tháng 6 vừa qua tại FLB.

mr_quang

Xe hơi
Du ngoạn một vòng, Long Biên Ford mình thấy không ổn. Chưa kể bán không được rủ thêm An đô vào - không hiểu đây có phải là bán khách như kiểu xe đò không khi 2 bên không sáp nhập) 2 đại lý cách nhau xa tắp.
Dịch vụ Long Biên vắng tanh- theo mình tay nghề thợ rất yếu. Được mỗi cái trông to xác. Đánh giá 3 đ
An đô thì mới có một chú đội trưởng bán hàng từ Thủ đô sang nổ có vẻ kinh nhưng có vẻ còn Nông văn dền lắm. Cơ sở vật chất kém nhất. Trông lôm côm. Giá cũng chưa phải là tốt mấy cả xa quá. đánh giá 4 đ
Thanh Xuân Ford thấy xưởng có vẻ nhộn nhịp, tiếp khách chu đáo. Trang thiết bị mới và trông chuyên nghiệp. Giá cả lúc đầu hơi cứng, nhưng giờ đã ...mềm. 7 điểm
Hà Nội Ford đi lại tiện ( do gần nhà) thấy xưởng có vẻ đông, để xe hơi khó khăn. Nhân viên niềm nở, nhạc du dương, giá cả cũng thấy tạm ổn. Trang thiết bị xưởng hơi cũ , xấu nhưng tấp nập. 7 điểm
Thăng Long Ford nhân viên tiếp hơi lạnh nhạt ( có vẻ nhiều khách nên không chú ý tới chú nhà quê dép lê như mình), trà cũng ... nhạt. Vào xưởng thấy khá đông nhưng hỏi một bác vừa sửa xong thấy chán. 5 đ
Thủ đô chưa qua nhưng thôi mai 24 giờ vàng, qua nốt rồi RP các bác