Có nên mua PCX Việt không các cụ?

meoxu

Xe tải
=)). vụ này hay đấy. sinh nhật off thì các cụ không đi. không thì gặp nhau vui phải biết!
Gái ơi, nếu post cái gì thì post ra tấm ra miếng 1 tí, thỉnh thoảng cứ chen ở đâu vào 1 dòng nho nhỏ rồi đứng cười lỏn lẻn, nhìn ... nguy hiểm lạ, bị bác sten chốt phát vào mõ.... à mồm lại cũng lỏn lẻn cười rồi lảng ra 1 cái khác, thế ngoài cười hiền gái còn biết làm gì nữa ko nào?

JasonNghia

Xe điện
còn cái LX nữa nhỉ. không thấy hí hí hí
(hình như teen bây giờ dễ kích lắm :D)

xe cụ đẹp quá. post thêm mấy tấm nữa đi. màu đồng trông cũng hay hay các cụ nhỉ!
Thế thì có khi phải đi khám lại mắt rồi. Bác ý đã bảo là hôm đấy LX vợ bác ý lấy ra đèo con về nhà ngoại nên chưa chụp. Teen bây giờ dễ kích lắm :-j em 94 đây, trog copps xe sơ cua mỗi cái tô vít 30 phân thôi, thằg nào lég phég đâm bỏ mịe luôn :-j

JasonNghia

Xe điện
=)). vụ này hay đấy. sinh nhật off thì các cụ không đi. không thì gặp nhau vui phải biết!
ơ thế gái có thích off không mai làm luôn bữa off nhỉ ;))
p/s: cụ pt ơi em nghĩ thớt chốg idol thì nên để cụ @meoxu lập ạ. Cụ ý văn hay hơn em :D

s0c_uuu

Xe buýt
Thế thì có khi phải đi khám lại mắt rồi. Bác ý đã bảo là hôm đấy LX vợ bác ý lấy ra đèo con về nhà ngoại nên chưa chụp. Teen bây giờ dễ kích lắm :-j em 94 đây, trog copps xe sơ cua mỗi cái tô vít 30 phân thôi, thằg nào lég phég đâm bỏ mịe luôn :-j
eo so the! quen rui` thi post tiep di chu a. cho a e con duoc chiem nguong :)

MrBeOXDA

Xe hơi
ôi sợ quá . trẻ trâu =))

charged_pt

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
9x thì gọi là trẻ trâu hả cụ :| mà cụ jason chém bão tua túa cụ dễ tin người quá :(|)
ôi sợ quá . trẻ trâu =))
ai lập cháu cũng ủng hộ =P~ văn tốt văn dở gì thì tinh thần cũng đang dâng cao :))
ơ thế gái có thích off không mai làm luôn bữa off nhỉ ;))
p/s: cụ pt ơi em nghĩ thớt chốg idol thì nên để cụ @meoxu lập ạ. Cụ ý văn hay hơn em :D

MrBeOXDA

Xe hơi
ko. có gọi 9x là trẻ trâu đâu. mình cũng 9x mà

trẻ trâu là để nói những thanh niên tỏ ra nguy hiểm. hổ báo ý mà :))

JasonNghia

Xe điện

s0c_uuu

Xe buýt
ừh đúg rồi :)) nhièu thằg ngu quá mìh chém gió tí cũg tin =)) bựa ếch chịu đc =)) mẹ =))
bác ăn nói lịch sự đi!
diễn đàn để giao lưu trao đổi và thỉnh thoảng đùa nhau tạo không khi vui vẻ.
9X thì cũng lớn rồi mà! quan trọng là ứng xử văn minh bác nhé!

Chỉnh sửa cuối:

JasonNghia

Xe điện
bác ăn nói lịch sự đi!
Ừh đúg rồi, văn minh, xl bác chứ thằg khác k văn minh với mìh mìh quái j phải văn minh với nó

meoxu

Xe tải
bác ăn nói lịch sự đi!
Ồ kế, diễn đàn để giao lưu , trao đổi, vậy những kẻ cưỡng hiếp và áp đặt tư tưởng thì sao? Vui nổi ko hở gái?

s0c_uuu

Xe buýt
các bác sửa lại đi, không bi mod tịch thu bằng lái. lại không vào CM được thì buồn lắm. lần trước em bị mod phạt 1 điểm vi spam ạ. buồn ơi là buồn!
đúng là ai không văn minh thì mình cũng tức thật. nhưng coi như các bạn ý còn trẻ người non dạ chưa chín chắn. mình rộng lượng bỏ qua. chấp làm gì bác.
nói chuyện vui mà :)
- còn ai áp đặt tư tưởng thì mình cần có lâp trường riêng của mình chứ bác. cố gắng kìm nén được không các bác!
cùng nhau xây dựng 1 otofun vui vẻ và lành mạnh. xây dựng ngôi nhà otofun nhé ! :)

titmit_tit

Xe buýt
Mường Tè - Việt Nam - Trái Đất - Hệ Mặt Trời
bình tĩnh các cụ, kẻo lại thoát xác giống cụ AudiR bây giờ, mà em cũng phải nói thắng luôn, mấy cụ Ai đồ nguy hiểm bỏ mị a , cứ mở mồm ra là tung hô, cái gì cũng năm bờ oăn , chẳng cái gì bằng, người ta hỏi ý kiến mua mấy con xe PCX hay Ai bò lết, Nó vồ, Véc sờ pa LX, Shark..... nói đi nói lại thì mọi nẻo đường đều quay về với Li vịt, chuối bỏ mị a, cụ nào mà phản bác ý kiến là bê nguyên cái con ''vợ'' ra để bịt mồm thiên hạ, chuối éo chịu đc, lại còn bị chê là thiếu hiểu biết còn phán lung tung, vớ vẩn. Kẻ mà ai cũng biết là ai ý cực kỳ nguy hiểm

JasonNghia

Xe điện
các bác sửa lại đi, không bi mod tịch thu bằng lái. lại không vào CM được thì buồn lắm. lần trước em bị mod phạt 1 điểm vi spam ạ. buồn ơi là buồn!
đúng là ai không văn minh thì mình cũng tức thật. nhưng coi như các bạn ý còn trẻ người non dạ chưa chín chắn. mình rộng lượng bỏ qua. chấp làm gì bác.
- còn ai áp đặt tư tưởng thì mình cần có lâp trường riêng của mình chứ bác. cố gắng kìm nén được không các bác!
cùng nhau xây dựng 1 otofun vui vẻ và lành mạnh. xây dựng ngôi nhà otofun nhé ! :)
Em nói thẳg luôn là em không spam. spam là nhữh cm kiểu như chỉ có vài icon " =)) =)) " Cái kiểu áp đặt tư tưởg của các idol thì em xin nói thật, nó chẳg có gì giúp xây dựg OF đâu mà có khi còn kéo OF đi xuốg vì mất đoàn kết nội bộ đấy bác ạ :)

meoxu

Xe tải
Chính vì có lập trường riêng nên mới ko kìm nén, phải phản bác lại (dựa trên những lý luận sắc bén), bạn nào thíc bị áp đặt thì cứ việc kìm nén, mình ko có thói quen "kẻ nào tát vào má phải, hãy chìa nốt má trái ra", mình sẽ tát lại, thậm chí đấm, đạp, xỉa, lên gối, cùi trỏ lại.

kuti'

Xe tải
Chính vì có lập trường riêng nên mới ko kìm nén, phải phản bác lại (dựa trên những lý luận sắc bén), bạn nào thíc bị áp đặt thì cứ việc kìm nén, mình ko có thói quen "kẻ nào tát vào má phải, hãy chìa nốt má trái ra", mình sẽ tát lại, thậm chí đấm, đạp, xỉa, lên gối, cùi trỏ lại.
Hô hô,
Đội anti ai đồ không những trang bị đến tận răng mà còn võ nghệ rất cao cường.
:-|

meoxu

Xe tải
Hô hô,
Đội anti ai đồ không những trang bị đến tận răng mà còn võ nghệ rất cao cường.
:-|
Hí hí, các bạn ai đồ nào mà có niềm đam mê va chạm có thể rẽ qua Quần Ngựa, tầm 6h chiều thứ 4 vào lớp Vĩnh Xuân chơi nha, tớ sẽ làm tua gai cho mấy cưng, còn các bạn anti nào muốn rèn luyện để lúc cần va chạm với ai đồ thì qua tập với tớ cho vui

JasonNghia

Xe điện
Hí hí, các bạn ai đồ nào mà có niềm đam mê va chạm có thể rẽ qua Quần Ngựa, tầm 6h chiều thứ 4 vào lớp Vĩnh Xuân chơi nha, tớ sẽ làm tua gai cho mấy cưng, còn các bạn anti nào muốn rèn luyện để lúc cần va chạm với ai đồ thì qua tập với tớ cho vui
tập tành thế nào bác =P~ ság nào em cũg lên quần ngựa :))