Có phải chỉnh độ chụm lại không ạ ?

Lete

Xe buýt
Các bác cho em hỏi chút. Em mới đi chỉnh độ chụm ở chỗ bác Lambo về, nói chung là ổn. Nhưng sau đấy xe em bị tụt cao su càng chữ A, phải tháo cả càng ra để đóng lại cái cao su chết toi ấy lại. Vậy em có phải đi chỉnh độ chụm lại không ạ ?
Thanks các bác.

anzure

Xe hơi
Cho em hỏi địa chỉ của Michelin Ngọc Khánh với các bác ơi, chỗ đó có phải là ở trong bãi đỗ xem Ngọc Khánh và là trung tâm bảo hành gì đó của Deawoo phải không ạ?
Xe em đang cần chỉnh lại độ chụm. Xe muốn đi thẳng thì cứ phải chỉnh tay lái hơi nghiêng sáng trái 1 tí.

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Các bác cho em hỏi chút. Em mới đi chỉnh độ chụm ở chỗ bác Lambo về, nói chung là ổn. Nhưng sau đấy xe em bị tụt cao su càng chữ A, phải tháo cả càng ra để đóng lại cái cao su chết toi ấy lại. Vậy em có phải đi chỉnh độ chụm lại không ạ ?
Thanks các bác.
Có phải chỉnh lại bác ạ, đã tháo rô tuyn lái ra rồi mà

Lete

Xe buýt
Cho em hỏi địa chỉ của Michelin Ngọc Khánh với các bác ơi, chỗ đó có phải là ở trong bãi đỗ xem Ngọc Khánh và là trung tâm bảo hành gì đó của Deawoo phải không ạ?
Xe em đang cần chỉnh lại độ chụm. Xe muốn đi thẳng thì cứ phải chỉnh tay lái hơi nghiêng sáng trái 1 tí.
29 Liễu Giai. Theo em bác nên đi vào cổng đường Kim Mã (có cái đường bên dưới, tay phải ấy). Qua trạm đăng kiểm khoảng 100m, chỗ có nhiều lốp ạ (Trung tâm bảo hành Deawoo hìng như giáp cổng phía Liễu Giai rồi)

tuongok

Xe hơi
Hóng thôi chưa gặp bệnh này(c)

Shinichi

Xe máy
Website
www.adf.ly
Xe bác thế còn may đấy. Ngày trước xe em va chạm, đánh lái sang bên phải được khoảng hơn 1 vòng, tự dưng vô lăng tự động xoay sang phải hết luôn. Hoảng quá vào Đại lý honda MD kiểm tra, chỉnh độ chụm hay cái gì đó xong OK. Nghe nói mấy cái góc cân chỉnh trên xe ảnh hưởng đến lái và độ mòn của lốp. Có bác nào bị như em không?

guidingstar

Xe tăng
Xe bác thế còn may đấy. Ngày trước xe em va chạm, đánh lái sang bên phải được khoảng hơn 1 vòng, tự dưng vô lăng tự động xoay sang phải hết luôn. Hoảng quá vào Đại lý honda MD kiểm tra, chỉnh độ chụm hay cái gì đó xong OK. Nghe nói mấy cái góc cân chỉnh trên xe ảnh hưởng đến lái và độ mòn của lốp. Có bác nào bị như em không?
Xe cụ bị đâm mà chỉnh lại được là còn nhẹ, có nhiều xe bị đâm cái là thay cả cái càng luôn cơ.
Các góc đặt bánh xe là nhân tố quyết định đến tính ổn định khi lái, khả năng tự trả lái khi hết cua, độ mòn lốp và nhiều thứ khác nữa cụ ạ!

Europe

Xe buýt
Xe em cũng đang có nhu cầu phải chỉnh.

tuongok

Xe hơi
cái này em hóng thôi , ko biết tý gì:69: