[Thảo luận] có vụ này nóng hồi hầu các cụ

small_best

Xe container
Hôm nay trên đường từ Quảng Ninh lên, lúc đến gần Sao đỏ em cũng bị xxx tuýt lại, khi vừa vào chưa kịp dừng thì bác xxx già ngồi trong lán, đang nói bộ đàm nói vọng rà là nhầm rùi, thôi đi đi :77::77::77: chú xxx trẻ chỉ gậy bảo em đi tiếp, ko phải dừng nữa :77: đúng là bó tay với các xxx :21::21::21: Em đoán rằng chắc là bắn tốc độ ở đâu đó nên các chú ấy nhìn nhầm xe em với xe khác. Nói chung là cũng may ko thì xuống xe lại lằng nhằng các chú ấy xin ít tiền mừng tuổi :21::21::21:

Thang N.

Xe tăng
Hình ảnh và âm thanh quá nét, xxx kém quá, phải cảnh sát mẽo thì chú lái xe tèo với nó rồi, khỏi phải chạy thêm một đoạn nữa. Em vote cụ chủ thớt cái.

Tuan Son

Xe hơi
Em cứ nhìn thấy các chú áo vàng là run hết tay chân, không dám bỏ chạy như Bác này:77:

duytrong

Xe lăn
cụ tâm huyết với diễn đàn quá,voka cụ nhe.:21:

ttmindustry

Xe buýt
Website
ttmindustry.vn
Đúng là xã hội có các anh Nam mới nên nông nỗi này!
Mà những anh Nam này cũng rất vị tha, cứu giúp cả các vụ đua xe chẹt chết học sinh trở đi...!!!

ơ bác ôi, ngày nào em chả đi gặp anh Nam vài lần, nhất là ngồi uống bia thì chạy ra thăm liên tục :21:

Random

Xe hơi
Hô hô, em nghĩ là chẳng có anh Nam nào hết. Nếu quen thật, khi bị thổi, cứ đoàng hoàng xuống xe, rồi nói nhỏ mấy câu. Bác nào có quan hệ thật, cách hành xử nó cũng khác.
Bác nói chỉ phở, em bị công an tuýt em đỗ từ xa nhảy xuống tức thì giơ tay chào trước =))
Ai lại manh động như chú Getz này, nghe loáng thoáng nói ấp úng mấy câu "Em lỡ...em định rẽ vào đây...em...em" Nói thật chắc phải dùng kế "hoãn binh" 15p ngồi im trong xe để bình tâm xong mới dám mở cửa...sợ mở cửa ra ngay lại phẹt mợ nó ra quần ấy chứ.
Tinh vi vớ tinh vi vẩn, sai lại còn láo. Em chẳng phải bênh CSGT đâu nhưng cố ý chạy còn suýt gây nguy hiểm đến tính mạng người khác là việc cực sai trái.
Chú Getz này nên bị phạt nặng + treo bằng + giam xe.

LoideGinji

Xe điện
youtube chứ ko phải là youtobe đâu bác chủ thớt nhé.
Công nhận mấy ôg xxx này máu chiến thật, quên cả màn chào hỏi :)):))

nghienruou

Xe điện
Chắc chú GETZ tính gọi chi viện nhưg ko thành nên chui ra. XEm đoạn clip cháu cữ nghĩ xxx ko mở đc cửa thì chuồn cơ:21:
(b)

tnthanoi

Xe hơi
quên mất em ko tường thuật hết, sau một hồi chán chê gọi điện cho người thân, em thấy chú lái xe xuống cười cười chắc gọi được rồi, bảo chú giao thông già là " em là em anh Nam " sau đó quay sang soi em, e có việc nên té ko hiểu sự tình ntn, chắc giải bác hồ ra giải quyết thôi :69::69: ( chú già bảo mày đi nhanh thế t không kịp nhảy lên nóc capo rồi, kiếm tí thưởng tết :)):)):)) )
*** em anh Nam mà phải hành xử như thế nhỉ, quá kém. Như em, em cứ đàng hoàng "say hello" cười duyên một cái rồi xuất trình giấy tờ và cái thẻ nhựa, anh ấy mà cho đi ngay thì cười duyên cái nữa không thì lại gọi điện nhờ sự trợ giúp của người thân :101: không được thì nộp phạt nghiêm chỉnh :mad:

29X_9198

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Có cụ nào trong ngành thì cho em hỏi trường hợp này có được đập vỡ cửa xe lôi nó ra cho 1 trận không nhỉ . Dám đâm thẳng vào CSGT rồi còn bỏ chạy ,mà nghe nói CSGT được trang bị nhiều súng đạn lắm mà

FeRAM

Xe điện
Nhìn xxx Việt chán thật. Em đang tự hỏi, nếu cái thằng lái xe nó cứ nói năng nhẹ nhàng, từ tốn, không chống đối nhưng không chấp hành, cứ đóng cửa ở trong nói vọng ra thì xxx làm gì nhỉ? Chả lẽ lạy nó, để nó ra khỏi xe à?

baoanhcmc

Xe buýt
sao các chú xxx không rút súng nổ 1 phát lên tròi nhỉ?hay là súng không có đạn?:^)
Đúng là luật Việt, xxx Việt, đôi co với thằng vi phạm, ở nước ngoài vi phạm gửi giấy về là tự giác mà đi nộp phạt, đây vi phạm xxx đuổi bắt được mà không làm gì được, chán lắm thay :mad:
gọi 2 câu không xuống xe , làm cái biên bản gọn nhẹ gọi 2 chú thợ xây ký vào làm nhân chứng rồi gọi cẩu ra lôi về bãi , sau tết 2 tuần giải quyết ... xxx mà hú lên như thế thì có mà xuống xe khẩn trương
CHỉ trỏ rồi đập kính, vãi loằn các anh xxx :P
Vote bác phát
Chắc là phải gọi xuống ! Xem có phải em " anh Nam " nào đó không đã ! Rồi mới mạnh tay được !

K59

Xe tải
mấy chú xxx này cũng chỉ dám nói mấy câu vớ vấn kiểu như "BỐ LÁO BỐ TOÉT" thôi. Chẳng dám làm gì hơn đâu vì nhỡ đâu người vi phạm chẳng phải là em anh Nam mà lại là con anh Bắc, cháu anh Đông, chú thằng Tây thì chết, chỉ có có nước về quê "làm VAC" sớm.

yeswrong

Xe buýt
Sai thì xin, không xin được thì nộp. Tội chống đối thì khó thương lắm. Em đoán cái ông LX này mà là em của Nam thật => đẳng cấp chắc không phải chạy con Gezt này đâu!

dinhnd

Xe hơi
Cụ chủ thớt vừa quay vừa nổ máy xe để té cho nó nhanh à? :))
chứ sao nữa cụ, nó quay sang soi cái là té liền ko nó xin mất cái điện thoại về làm chứng cớ thì em khổ :)):)):))
sao các chú xxx không rút súng nổ 1 phát lên tròi nhỉ?hay là súng không có đạn?:^)
nổ thì nổ được nhưng về viết tường trình ốm cụ ạ, luật Vịt mình nó thế :redface:
Đâu có cụ, đuổi theo để còn có tí chứ ạ.
Em thấy hay nhất là câu "Thằng này bố láo":)):)):))
Công nhận xem giống phim nhựa :)):)):))
Kính thưa cụ là em còn nghe thấy câu hay hơn nữa cơ, xxx râu còn câu Đạm cà mau nhà mày, chạy ah

Chen Jun

Xe hơi
Nói chung thằng đi Getz em ** ủng hộ tý nào :102: