Con em vào lớp 6 cần mua xe

Năm nay cu em lên lớp 6. Em bảo mua xe mới mà tầm 3 đến 4 tr. Nhưng nhìn xe đâý chắc nó đi răm bữa nửa tháng hỏng. Em đăng lên tìm xem có cụ nào chơi chán để lại cho em con. Đi tầm 6.7.8 lên 9 tính tiếp. Em bỏ 4 củ mong gặp con 1/3 giá kaka. Cố lên.
* Hiện nay các hãng xe đạp trên thị trường cạnh tranh nhau cả về Giá Và Chất Lượng, nên với tầm tiền 3-4 triệu có thể mua được một chiếc xe đạp tốt để đi rồi. 4 triệu thì có thể mua một chiếc xe đạp Địa Hình (MTB) , Khung Nhôm và sử dụng bộ Groupset SHIMANO thì quá OK rồi. Điều quan trọng nữa là mua xe mới sẽ được chế độ Dịch Vụ & Bảo Hành từ Đại Lý hoặc Hãng.

Một trong những yếu tố quan trọng để mua xe đó là : MUA XE Ở ĐẠI LÝ GẦN NHÀ , Nếu mua Online thì phải xác định được dịch vụ BH của họ rất tốt

namkieuha

Xe hơi
* Hiện nay các hãng xe đạp trên thị trường cạnh tranh nhau cả về Giá Và Chất Lượng, nên với tầm tiền 3-4 triệu có thể mua được một chiếc xe đạp tốt để đi rồi. 4 triệu thì có thể mua một chiếc xe đạp Địa Hình (MTB) , Khung Nhôm và sử dụng bộ Groupset SHIMANO thì quá OK rồi. Điều quan trọng nữa là mua xe mới sẽ được chế độ Dịch Vụ & Bảo Hành từ Đại Lý hoặc Hãng.

Một trong những yếu tố quan trọng để mua xe đó là : MUA XE Ở ĐẠI LÝ GẦN NHÀ , Nếu mua Online thì phải xác định được dịch vụ BH của họ rất tốt
Vâng cảm ơn cụ. Chắc loanh quanh lại làm con mini nhật bãi thôi. Địa hình nó cứ lắc đầu quầy quậy. Còn trai nhưng tính nhút nhát. Khổ lắm cụ ạ. Em đưa đi nó chỉ khoái mini.

Vâng cảm ơn cụ. Chắc loanh quanh lại làm con mini nhật bãi thôi. Địa hình nó cứ lắc đầu quầy quậy. Còn trai nhưng tính nhút nhát. Khổ lắm cụ ạ. Em đưa đi nó chỉ khoái mini.
Thế thì bó tay rồi :)) ,

Lovevilla

Xe hơi
Em cùng Nhi cầu và đang hóng

xedop.com

Xe container
Với nhu cầu sử dụng của cụ em khuyên không nên mua xe lướt hoặc xe cũ. Nguyên chuyện thay xích líp, má phanh hay sửa chữa vặt trong quá trình sử dụng đã làm cụ mệt mỏi và tốn tiền rồi. Bên em chuyên kinh doanh dòng xe Giant, mới về thêm dòng VNBike giá rẻ nhưng chất lượng và độ hoàn thiện cũng rất ổn, có tầm giá mà cụ muốn mua. Cụ có thể inbox em và cụ trao đổi thêm nếu cụ có nhu cầu