Công an Hải dương và những trò bẩn, cảnh báo đường từ Hải dương về Ninh giang

hoanglongtung

Xe hơi

Ctymucinbltvn

Xe hơi
Vâng, em nghe mà cười ra nước mắt, còn nữa bác ạ: Hai vợ chồng thằng cháu em đưa con nó bằng 2 bánh (cháu bé hơn 2 tuổi mà bé như vài tháng, bị bệnh ly biểu bì bóng nước trông rất thảm thương), nó bị bắt chỗ Nam cường, đằnh rằng thì thằng cháu em sai (không xinhan và quên bằng lái 2 bánh), nhưng chúng nó xin xỏ, vạch cả con nó ra cho xxx xem (nói thật, nhìn con bé thảm lắm, các bác tra mạng sẽ biết bệnh này thế nào, sớm muộn cháu sẽ ra đi). Thế mà xxx quyết không tha, xiến của nó 500K. Về đến quê, mọi người trong họ nhìn con bé đều thương, mỗi người đều đóng góp cho nó vài trăm. Biết là cháu mình sai nhưng ai cũng chửi xxx: nhìn bệnh tật thế mà chúng nó vẫn ăn, tổ cha, bảo sao xxx mà chết thì mọi người chả ai thương. Hôm đó em không về quê, ông xã em lên HN, câu đầu tiên bảo với em là: em viết lên otofun xem thế nào chứ nhìn con bé thảm thương thế mà chúng nó vẫn ăn được thì không còn tính người nữa rồi.
Chuyện cũng cách đây hơn 1 tháng rồi, em thì nghĩ xxx nó làm gì còn tính người nữa cơ chứ nên cũng không muốn viết, nhân tiện em mới kể thôi ạ.
Bây giờ xxx HD thực hiện các trò bẩn mà mọi người từng nói rồi ạ, em về quê mà căng như dây đàn.
cũng nên có tình người chứ nhỉ,chắc lệnh chưa đủ nên vẫn phạt cho đủ để còn báo cáo thành tích mà

Chào các cụ, em xin mạo muội can các cụ nóng quá nên phang gạch đá nhỏ nhỏ thôi ạ.
Hôm qua 04/5, lần đầu tiên em đi Phú Thọ - Gia Lộc. Từ chỗ cầu vượt Quán Gỏi là em chấp hành tuyệt đối hiệu lệnh, biển, vạch; đến khi rẽ vào đường đi Gia Lộc (chỗ cái KS cao cao em chẳng kịp nhìn tên) có 2 cái vòng xuyến liên tục - em cứ bật xi nhan loạn lên chả thấy các chú ấy bảo gì cả. Khi đi vào đường một chiều rõ rộng em cũng chỉ dám chạy 50km/h, lại được xem bánh đa cuốn gỏi phơi đầy bờ đường. Sang đoạn tránh công trường cao tốc HP-HN em cũng chỉ dám đi đúng 24km/h. Khi chiều về ra đương 5, em thấy có chú xxx đứng ngay trước đầu một xe tải dài chỗ vạch liền, em dừng lại luôn và bật đèn cảnh báo cho các bác phía sau tắc đường gần 2 phút; chú ấy đi ra thấy em có CAM hành trình, chiều ngược HN-HP không có xe liền vẫy cho đi lên luôn, thế là em đè thoải mái.
*Anh bạn cụ chủ thớt chắc phải có thêm lỗi gì nữa mới mất 1 triệu, nếu em chỉ đè vạch liền chút ít thì em cãi nhau ngay với xxx, và theo ND171 chỉ phạt được em tối đa 200K - không phải đi kho bạc nộp đâu ạ, em có thời gian nên em chỉ bảo với các chú ấy là tôi có quyền viết ý kiến vào biên bản và bật cả Cam hành trình trước sau xe chờ các chú viết biên lai phạt tại chỗ đấy.
em quê Gia Lộc đây nhưng ngụ cư ở Quảng Ninh,lần nào về quê em cũng đóng góp để "xây dựng quê hương" mà toàn lỗi vớ vẩn, đè vạch liền trong trạm thu phí cũng bắt thì em đến chịu, mua cho mẹ vợ cái ghế gỗ để đứng thắp hương xếp đồ cho dễ thì nó bảo là chở hàng, còn chuyện chim mồi vớ vẩn, em dính quá nhiều luôn, xin nhan nữa, giờ đi rất cẩn thận mà đôi khi lơ đãng là lại mất tiền mua giấy vệ sinh để cúng mả nhà chúng nó