CR-V Club đồ chơi và phụ kiện

Trạng thái
Thớt đang đóng

Tourcare

Xe tăng
Không biết các cụ thấy thế nào chứ Crv nhà mình lắp bậc lên xuống hơi nhỡ cỡ, nó không cao hẳn như Ếch hoặc Fortuner nên hơi nhỡ, trèo lên thì cũng không đến nỗi cao để bước vào bậc, mà xuống thì thấy vướng vào quần bẩn quần :D
Được cái trông nó đẹp hơn và bảo vệ babule :))
Hôm qua em vừa lắp cái modulo dùng lướt mà hơn 4 củ, nhìn thì thấy cứng cáp xe hơn, nhưng tác dụng thì chưa thấy nhiều :D

Chỉnh sửa cuối:

va6888

Xe hơi
Hehe, tuần vừa rồi em tranh thủ chạy qua bác Trung già làm cái tự động gập gương, mất có 2 tiềng mà ngon nghẻn luôn, tiện lắm, chả phải nghĩ đến gập gương gì cả cho đỡ mệt :)

mrtran1201

Xe tải
Không biết các cụ thấy thế nào chứ Crv nhà mình lắp bậc lên xuống hơi nhỡ cỡ, nó không cao hẳn như Ếch hoặc Fortuner nên hơi nhỡ, trèo lên thì cũng không đến nỗi cao để bước vào bậc, mà xuống thì thấy vướng vào quần bẩn quần :D
Được cái trông nó đẹp hơn và bảo vệ babule :))
Hôm qua em vừa lắp cái modulo dùng lướt mà hơn 4 củ, nhìn thì thấy cứng cáp xe hơn, nhưng tác dụng thì chưa thấy nhiều :D
Cụ lắp modulo là lắp những gì mà chỉ có 4 củ thế?
Thực ra thì với ae mình bước vào xe là vừa. Nhưng nhà em, bà cả + ông bà ngoại + tụi cháu nó vào xe là cứ bậc giữa của để dẫm. Giờ của em nó bị xước hết rồi.

Tourcare

Xe tăng
Em lắp mỗi cái bậc lên xuống, hàng lướt chứ không phải mới tinh bác ạ, qua gara quen thấy nó đang có, nhìn hay hay thì lắp, em thấy nó chắc chắn và có cả nhựa ốp sườn xe, trông đẹp hơn là hàng ngoài chỉ lắp mỗi cái bậc lên xuống nên lấy luôn :)

Cụ lắp modulo là lắp những gì mà chỉ có 4 củ thế?
Thực ra thì với ae mình bước vào xe là vừa. Nhưng nhà em, bà cả + ông bà ngoại + tụi cháu nó vào xe là cứ bậc giữa của để dẫm. Giờ của em nó bị xước hết rồi.

huytq1975

Xe hơi
Hi,

Có cụ nào nhà mình lắp màn hình ở ghế sau không cho em xin tí kinh nghiệm với. Em có nhu cầu lắp cái này cho mấy thằng cu nhà em.
Cụ thể xin các bác:

- cái ảnh
- giá
- địa chỉ tin cậy

Cảm ơn các bác!

VIT2000

Xe tăng
Hi,

Có cụ nào nhà mình lắp màn hình ở ghế sau không cho em xin tí kinh nghiệm với. Em có nhu cầu lắp cái này cho mấy thằng cu nhà em.
Cụ thể xin các bác:

- cái ảnh
- giá
- địa chỉ tin cậy

Cảm ơn các bác!
Em nè bác, em ko biết up ảnh, chỉ biết của em giờ như xe nhập vì cơ bản nó đúng là của xe nhập, em nhờ bên Karmoto, gia 4 củ cả hai cái gối và hai cái màn hình, zin zìn zìn luôn, đi xa và đi vào chỗ đường gập ghềnh im phăng phắc ko cọt kẹt giống mấy cái bán ở Thanh Bình hay mấy cửa hàng đồ chơi xe hơi khác đâu ợ. Bác muốn xem thực tế thì PM cho em cái số ĐT lúc nào chạy qua em mà xem, em vẫn còn thừa hai cái gối đen có sẵn hốc để lắp màn hình, vấn để là ko biết Karmoto có còn nhập màn không thôi, hình như họ chuyển sang nhập đồ sửa chữa xe nhập ĐL rồi hay sao ý.

VIT2000

Xe tăng
Nếu không thể làm kiểu này còn một cách khác cũng đẹp nhưng hơi tốn, dùng hai cái đế nhựa và màn Nevox chuyên lắp cho lexus, em đã thấy xe CRV độ của cụ Thái Nguyên lắp rồi, cơ bản cũng đẹp và hợp tông mầu với xe nhập ĐL mầu kem, hình như có cả đen, em chỉ không thích vì nó lồi ra đằng sau và khi kéo gối đầu của ghế trước thì lộ ra cái mặt nhựa chỗ hai cái Thanh inox lắp vào ghế thôi. Xe lexus khoảng lùi giữa ghế trước và sau rộng hơn nên lắp cái này đẹp hơn. À mà giá cả màn hình và đế nhựa là 9 củ rưỡi, lắp tại chỗ cụ Long Thịnh 50 Nguyễn Thị Định ợ.

Chỉnh sửa cuối:

bmw1226

Xe tải
Nếu không thể làm kiểu này còn một cách khác cũng đẹp nhưng hơi tốn, dùng hai cái đế nhựa và màn Nevox chuyên lắp cho lexus, em đã thấy xe CRV độ của cụ Thái Nguyên lắp rồi, cơ bản cũng đẹp và hợp tông mầu với xe nhập ĐL mầu kem, hình như có cả đen, em chỉ không thích vì nó lồi ra đằng sau và khi kéo gối đầu của ghế trước thì lộ ra cái mặt nhựa chỗ hai cái Thanh inox lắp vào ghế thôi. Xe lexus khoảng lùi giữa ghế trước và sau rộng hơn nên lắp cái này đẹp hơn. À mà giá cả màn hình và đế nhựa là 9 củ rưỡi, lắp tại chỗ cụ Long Thịnh 50 Nguyễn Thị Định ợ.
Anh em nào rảnh thì sáng Chủ nhật cafe trao đổi vụ lắp đồ chơi với VIT2000 nhé <:-P

KID1414

Xe đạp
Website
www.icec.vn
Cafe cho nào đấy cụ?

huytq1975

Xe hơi
Ke hoach cafe mai the nao nhi?
Hoi CRv minh hay ngoi o dau? Bac nao gioi thieucho nao rong rai, de do xe nhi?

bmw1226

Xe tải
Sáng CN thường ngồi LandsCafe, đối diện SVD Mỹ Đình, cạnh khu vui chơi giải trí của trẻ em. Đỗ xe thoải mái! Có chỗ cho trẻ con nghịch ngợm, vui chơi. Cafe cũng được. Dịch vụ tốt!

huytq1975

Xe hơi
Sáng CN thường ngồi LandsCafe, đối diện SVD Mỹ Đình, cạnh khu vui chơi giải trí của trẻ em. Đỗ xe thoải mái! Có chỗ cho trẻ con nghịch ngợm, vui chơi. Cafe cũng được. Dịch vụ tốt!
Cam on bac de tuan sau hay tuan nao do hen may bac tu tap chut nhi. Hom nay mua gio ghe qua chi o nha duoc thoi. Chac tu tap thi may ae minh can khang dinh gio va ai du duoc nhi?

Tourcare

Xe tăng
Em vừa lấy bộ này của bác huynh240 về để lắp cho Crv, tối qua chưa kịp thay, ướm thử vào rồi chụp ảnh. Nhờ các cụ chém xem có hợp không :D

Chỉnh sửa cuối:

Coco

Xe tải
Em thấy không ổn cụ Tourcare ạ, cảm giác như một em mặc áo dài trắng tinh khôi khoác ngoài cái áo bảo hộ lao động. Không ổn, nhất định là không ổn một tý nào.

Tourcare

Xe tăng
Trời tối chụp ảnh trông như nó là sơn đen ý nhỉ :(
Bộ này mạ sáng choang, để vài hôm nữa rỗi việc em đi thay rồi chụp lại, bộ lốp thì Michelin 235 55R18 vừa zin luôn.
Hôm qua lúc định lấy thì có gọi cho Răng Xanh, 2 anh em ngắm nghía thấy có vẻ hợp nên quyết :D

KID1414

Xe đạp
Website
www.icec.vn
Xấu hơn em nghĩ bác ah. Trông nó dị dị thế nào ấy.

bluetooth

Xe buýt
Em và cụ Tourcare có thông tin qua lại ngay sau khi người bán đăng tin, thông nhất lấy vì cái giá thôi, vành em chưa bàn vì mỗi người có cảm nhận khác nhau, nguyên bộ lốp không thì đã ok rồi, Anh D lắp vào xe xem thế nào nhé, 1-2 hôm nữa rảnh em qua anh ngó tý.

Chỉnh sửa cuối:

Tourcare

Xe tăng
Chắc phải sang tuần sau, lắp vào xem nó thế nào, chứ ướm ướm thì cũng khó. Riêng bộ lốp thì ngon lém :P

Em và cụ Tourcare có thông tin qua lại ngay sau khi người bán đăng tin, thông nhất lấy vì cái giá thôi, vành em chưa bàn vì mỗi người có cảm nhận khác nhau, nguyên bộ lốp không thì đã ok rồi, Anh D lắp vào xe xem thế nào nhé, 1-2 hôm nữa rảnh em qua anh ngó tý.

Tourcare

Xe tăng
Hôm nay cháu vừa lắp vào rồi, cảm nhận ban đầu là khá ổn ;) Để mai trời sáng cháu chụp ảnh rồi các cụ chém cho cháu nhé :)

Trạng thái
Thớt đang đóng