Cruze nhập 1.6

phamthehung75

Xe hơi
Có bác nào đi Cruze 1.6 nhập chưa, cho chút cảm nhận về em này đi, hôm trước em lang thang ra Keangnam xem, thấy muốn cưới em nó quá...

0942554000

Xe hơi
Em đang sử dụng em nó kụ ạ! Về hình thức nói chung là bắt mắt. Máy móc thời gian đầu đi khá ổn, còn về sau thì em không biết vì em cũng mới mua được nửa năm. Xăng ăn bình thường. Nhạc nhẽo loa đài thì rất ổn. Hệ thống lái theo em là ổn. Nói chung là với tầm tiền bỏ ra thì em nó cũng hợp lý cụ ạ!

ATTILA

Xe điện
Em mới lấy CR LT 1.6 2011 nhập khẩu chiều nay bên Intercar chỗ đồng chí Đức 76 Nguyễn Chí Thanh. Nói về chất lượng thì cá nhân em CẢM NHẬN là hơn xe trong nước mà lại có mầu mới rất đẹp, em rất muốn show vợ 2 cho các bác chiêm ngưỡng nhưng ko biết up ảnh lên thế nào. Thái độ phục vụ bên đó cũng rất tốt, có cảm giác rất yên tâm. Hiện giờ bên đó đang có 3 mầu đen, ánh tím, xám ( em lấy cái này). Hôm trước định lấy bản full trong nước nhưng khi thực tế xem xe thì thất vọng quá, chỉ hơn mỗi khoản bảo hành chứ option thì thiếu tè le so với bản nhập.
Vote cho Đức Intercar.
Nếu bác nào biết up ảnh chỉ giúp em hoạc em gửi ảnh up dùm em cho mọi ng cùng chiêm ngưỡng.

chevroletcruz

Xe điện
e cũng đang sử dụng con này. nói chung là ổn bác ạ. tầm tiền này bỏ ra chảng có con nào được cả hình thức lẫn nội dung như e cruze này đâu

phamthehung75

Xe hơi
Em mới lấy CR LT 1.6 2011 nhập khẩu chiều nay bên Intercar chỗ đồng chí Đức 76 Nguyễn Chí Thanh. Nói về chất lượng thì cá nhân em CẢM NHẬN là hơn xe trong nước mà lại có mầu mới rất đẹp, em rất muốn show vợ 2 cho các bác chiêm ngưỡng nhưng ko biết up ảnh lên thế nào. Thái độ phục vụ bên đó cũng rất tốt, có cảm giác rất yên tâm. Hiện giờ bên đó đang có 3 mầu đen, ánh tím, xám ( em lấy cái này). Hôm trước định lấy bản full trong nước nhưng khi thực tế xem xe thì thất vọng quá, chỉ hơn mỗi khoản bảo hành chứ option thì thiếu tè le so với bản nhập.
Vote cho Đức Intercar.
Nếu bác nào biết up ảnh chỉ giúp em hoạc em gửi ảnh up dùm em cho mọi ng cùng chiêm ngưỡng.
bác lấy em nó bao nhiêu? hôm trước em hỏi ở chỗ bác mua là 27.7K usd. Option cũng ổn. Bác cho anh em tý ảnh của em nó đi

LoveCerato

Xe hơi
Em đang sử dụng em nó kụ ạ! Về hình thức nói chung là bắt mắt. Máy móc thời gian đầu đi khá ổn, còn về sau thì em không biết vì em cũng mới mua được nửa năm. Xăng ăn bình thường. Nhạc nhẽo loa đài thì rất ổn. Hệ thống lái theo em là ổn. Nói chung là với tầm tiền bỏ ra thì em nó cũng hợp lý cụ ạ!
Cụ có nhầm không đấy ạ? Cruze nhập mới có được khoảng hơn 1 tháng mà cụ đã chạy nửa năm rồi, chắc xe cụ là cruze LD.

hanoi beer

Xe điện
Chà ! cụ nào có ảnh cho xin đê...

PoBeo

Xe điện
Em hơi ngạc nhiên chút ạ.....sao em nghe nói nó mới về được tháng mà cụ đã xài được nửa năm rồi ạ??? Cụ có bị nhầm giữa Cruze VN với Cruze nhập hay Cruze nhập với Lacetti SE không ạ?

billnantes

Xe container
lấy đâu ra Cruze nhập nửa năm rồi bác ,xe bên kia cũng mới ra từ tháng 3 mà để về VN cũng phải là tháng 4 ,mà theo em biết thì lô mới nhất về VN là tháng 5 mà bác đã có xe đi được 6 tháng rồi .

couto_hung

Xe tăng
Em hơi ngạc nhiên chút ạ.....sao em nghe nói nó mới về được tháng mà cụ đã xài được nửa năm rồi ạ??? Cụ có bị nhầm giữa Cruze VN với Cruze nhập hay Cruze nhập với Lacetti SE không ạ?
Bác ý ko nhầm đâu, chỉ là bác ý và bác Atilla là sâu vào b[m vá thôi mà

Anh Nguyễn

Xe hơi
cụ này mua cruze nhập Mẽo ah mà có từ nửa năm trước, giá chắc có khi còn hơn civic lẫn altis ý cụ nhờ 8->

deongang

Xe buýt
công nhận màu mới trông khá lạ mắt, e chỉ thấy khác là hàng ghế sau có tựa đầu, ngoài ra chưa kịp nhìn thấy khác cái gì

s0_kh4nh

Xe tăng
cruze nhập thì nó có khác gì lac đâu chứ .... em thấy chỉ thay mỗi cái thương hiệu thôi mà
không biết có cụ nào đi cruze hàng mỹ chưa nhỉ
em đang quan tâm tới con cruze bản 1.4 eco cụ nào biết thì ới nhà cháu 1 câu nhé

ATTILA

Xe điện
Bác ý ko nhầm đâu, chỉ là bác ý và bác Atilla là sâu vào b[m vá thôi mà
Bác nghĩ sao mà bảo mình là sale? Có như nào mình nói thế, nếu bác ko tin alo mình cho xem xe mình mới lấy. Tốt hay không mình nói ra để mọi ng biết chứ ông Đức kia cũng ko trả công cho mình đâu. Mình thấy bác ko nên nói thế dễ mất hòa khí lắm, nếu không tin thì xem rồi bỏ qua chứ thêm dc 1 câu hay ho gì.
PS: em mới lấy xe chưa dán kính chống nắng hay bất cứ gì. Bác nào có kinh nghiệm chỉ bảo em nên làm gì , ở đâu nhé.
Tks all

Chỉnh sửa cuối:

PoBeo

Xe điện
Vote cho Đức Intercar.
Bác nghĩ sao mà bảo mình là sale? Có như nào mình nói thế, nếu bác ko tin alo mình cho xem xe mình mới lấy. Tốt hay không mình nói ra để mọi ng biết chứ ông Đức kia cũng ko trả công cho mình đâu. Mình thấy bác ko nên nói thế dễ mất hòa khí lắm, nếu không tin thì xem rồi bỏ qua chứ thêm dc 1 câu hay ho gì.
PS: em mới lấy xe chưa dán kính chống nắng hay bất cứ gì. Bác nào có kinh nghiệm chỉ bảo em nên làm gì , ở đâu nhé.
Tks all
Hehe thôi cụ, vui vẻ thôi mà.....anh em ở đây đều quen nhau nên đùa nhau tí thôi.....

Cụ cho anh em chiêm ngưỡng ảnh vợ 2 của cụ đi....cụ vào 1 trang như sieuthinhanh hay photobucket, lập 1 cái tài khoản, upload ảnh lên đó, rồi sẽ nhìn thấy mã nhúng có chữ
đó, hoặc cụ có thể upload ảnh từ 1 trang nào đó rồi cụ đặt vào đường link vào giữa
là được.

Nhanh nhanh cho anh em xem nhé

phamthehung75

Xe hơi
Cụ Attila bỏ qua đi, nhanh nhanh cho anh em ít ảnh để anh em chiêm ngưỡng vẻ đẹp của vợ 2 cụ đi...

intercarsvn

Xe hơi
bác lấy em nó bao nhiêu? hôm trước em hỏi ở chỗ bác mua là 27.7K usd. Option cũng ổn. Bác cho anh em tý ảnh của em nó đi
Bác muốn xem Ảnh thì bác để lại mail cho em nhé , E sẽ gửi bác ít ảnh về em cruze LT
Thật sự đọc mấy bài trên của mấy bác E ngại quá , Anh E gặp nhau có thiện cảm thì quý thôi chứ ko có vấn đề gì khác . Cài này E xin đảm bảo 100 %. E cũng thật sự ko biêt bác có nick ATTILA là bác nào đã qua bên em lấy xe nếu bác nói tên thật thì em nhận ra ngay.
Làm việc hết mình
Giúp ai nhiệt tình
A E là chân tình
Mãi mãi vẫn là mình

Chỉnh sửa cuối:

ATTILA

Xe điện
Bác muốn xem Ảnh thì bác để lại mail cho em nhé , E sẽ gửi bác ít ảnh về em cruze LT
Thật sự đọc mấy bài trên của mấy bác E ngại quá , Anh E gặp nhau có thiện cảm thì quý thôi chứ ko có vấn đề gì khác . Cài này E xin đảm bảo 100 %. E cũng thật sự ko biêt bác có nick ATTILA là bác nào đã qua bên em lấy xe nếu bác nói tên thật thì em nhận ra ngay.
Làm việc hết mình
Giúp ai nhiệt tình
A E là chân tình
Mãi mãi vẫn là mình
[/QUOTE

A Chính đây, người mà sáng đến xem mặt người yêu đi ATTILA đen rồi ra uống cafe, chiều đến cưới em nó thì đi ATTILA đỏ.
Cái vụ khoe vợ 2 chắc phải để mấy bữa nữa vì xe gửi ngoài bãi hơi xa ,chưa kiếm dc chỗ gửi gần nhà nên chưa thể chạy ra đó chụp vài cái ảnh rồi về dc, nếu Đức có thể thì chụp mấy cái ảnh up lên cho anh em trên này ngắm nghía trước tiện thể PR luôn. Mấy hôm nữa lấy hải quan, đăng ký xong rồi mình cũng sẽ khoe vợ 2 luôn.
Mà hôm qua đọc lại cái tờ thông tin chi tiết bên Đức đưa thì thấy nói có đèn phanh trên cao mà không biết xe mình có thì nó ở chỗ nào hay ko có. Mai phải đánh xe ra rồi kiểm tra sau vậy.

Mọi ng cho em hỏi mấy cái sau:
1. Em muốn mua bạt phủ xe thì mua ở đâu, giá bao nhiêu?
2. Lốp và vành sơ cua : bác nào trên này dư thì để lại cho em nhé.
3. Em muốn làm bảo hiểm guơng, đèn nhan bên hông, chữ nổi sau đuôi xe thì làm chỗ nào ( có thể mua và lắp luôn mấy cái đồ chơi nữa).
4. Mua bảo hiểm cho xe thì mua hãng nào, bác nào uy tín?
5. Dán kính chống nắng, kính mầu ở đâu dc ?hôm trước tham khảo VKOOL mà cao quá ko kham nổi.

Ngoài những thứ nêu trên thì em chưa nghĩ ra dc gì khác, bác nào có kinh nghiệm thì chỉ bảo em thêm nhé.

Tks mọi ng nhiều

phamthehung75

Xe hơi
Cụ chưa động phòng hả, cụ động xong thì cho anh em tý cảm tưởng đi, chắc phải sướng lắm...vợ mới mà :-bd

ATTILA

Xe điện
Động phòng là sao hả cụ? Em cũng chạy lăng xăng đưa vợ con đi lượn rồi mà trong khi xe chỉ có mỗi cái biển T15.Cảm giác thì cũng thấy sướng.........binh thường thôi hehehe vì em lái nhiều loại xe rồi đa phần là xe cao cấp hơn, nhưng cái này mới là cái của mình. Với lại xe cộ chủ yếu phục vụ công việc nên lo lắng cái xe nó có giúp mình cầy thêm dc nhiều vietnam đồng như mình muốn ko.
Mấy cái dòng bên trên nhờ các bác tư vấn còn thiếu cái ghế bọc da. Em muốn hỏi nếu bọc ghế da thì làm ở đâu, giá tầm khoảng bao nhiêu?. Em thì em chỉ thích da mầu đen nhưng ko biết các bác phối mầu khác chưa, có đẹp ko?
Mong các bác chỉ giáo.
Tks all