Thảo luận Crv 21 bị rung chân phanh khi đề nổ

XuanDanAqua

Xe đạp
Có cụ nào đang đi crv mà bị hiện tượng tự nhiên khoá xe mà xe hú chống trộm inh ỏi ko ạ, xe em 2019 ạ

linhbogiong

Xe tăng
Em thì thấy ắc quy yếu là do các cụ hay lắp các phụ kiện đồ chơi của tầu vào xong lại lên đây gào khóc. Xe em dịch dã 2 tháng không đi đến đề phát ngon ngay. Cứ đê zin xe thì ắc quy đi đến mùng thất mới hỏng.

bin_to

Xe máy
Cái này Cụ đặt về tự lắp 15 phút là xong. dophil seri 3 em thấy ổn nhất nhưng cũng chát nhất. (vẫn rẻ khối vì âm thanh cải thiện hơn nhiều)
Lắp thêm loa trung tâm có cải thien nhiều ko cụ? Trên mạng nhiều ý kiến chỉ làm tăng âm lượng chứ ko có tác dụng j . Cụ lắp rồi cho xin ít rì viu.

bigman95

Xe điện
Lắp thêm loa trung tâm có cải thien nhiều ko cụ? Trên mạng nhiều ý kiến chỉ làm tăng âm lượng chứ ko có tác dụng j . Cụ lắp rồi cho xin ít rì viu.
Cá nhân em thấy ổn, không cần phải thay loa hay abc gì cả. Em lắp cả sub nhưng thật sự thì không cần vì âm trầm không lên được là bao. Cụ lắp thêm đôi tep xin nữa là ổn . Loa dophil 2 cổng vào nên nó tương đương 2 loa . Hiện em đang chơi 8 loa theo xe 1 center 2 tree 1 sub . Âm thanh không tệ tý nào. Đầu vẫn theo xe .

Mũi tên bạc

Xe container
Em cứ để thế đi gần nửa năm mới thay; cũng chả sao!

domino_js

Xe tăng
Xe em cũng mua t9/2019, mới thay ắc quy. Nếu ko thay vẫn đi đc nhưng đề xe nó giật giật chân phanh ghét. Vs chả may lúc đi đâu nó lăn ra chết lại mệt… nên nó giật chân phanh thì thay đi cho rảnh nợ. Vâtr gì đấy có hơn trệu
Có 1 lỗi nữa thi thoảng mới đề xong cháu lịm, chết máy. Đề lại đi bt… hỏi honda thì bảo chết bơm xăng (bảo hành - chiến dịch triệu hồi bơm xăng), nó thay cái bơm denso bé tí teo thấy nó ghi cho hoá đơn hãng là hơn 1tr còn nếu mình hết bh mà vào hãng thì nghe đâu chục tr…
Loa thì e chưa đc nghe thử của cụ nào nên ko biết nó ra làm sao. Thấy trên mạng tầm 1.7-1.8tr, bảo loa mỹ, lắp cho bản full ở mẽo… tra mẽo ko thấy cái con dophil 3 đâu… hoá ra ta nhập tầu về bầu mẽo… e chả lắp, kệ

linhbogiong

Xe tăng
Xe em cũng mua t9/2019, mới thay ắc quy. Nếu ko thay vẫn đi đc nhưng đề xe nó giật giật chân phanh ghét. Vs chả may lúc đi đâu nó lăn ra chết lại mệt… nên nó giật chân phanh thì thay đi cho rảnh nợ. Vâtr gì đấy có hơn trệu
Có 1 lỗi nữa thi thoảng mới đề xong cháu lịm, chết máy. Đề lại đi bt… hỏi honda thì bảo chết bơm xăng (bảo hành - chiến dịch triệu hồi bơm xăng), nó thay cái bơm denso bé tí teo thấy nó ghi cho hoá đơn hãng là hơn 1tr còn nếu mình hết bh mà vào hãng thì nghe đâu chục tr…
Loa thì e chưa đc nghe thử của cụ nào nên ko biết nó ra làm sao. Thấy trên mạng tầm 1.7-1.8tr, bảo loa mỹ, lắp cho bản full ở mẽo… tra mẽo ko thấy cái con dophil 3 đâu… hoá ra ta nhập tầu về bầu mẽo… e chả lắp, kệ
Vấn đề các cụ cứ độ linh tinh vào là hay chết ắc quy xe em đi zin để 3 tháng nghỉ dịch đề phát nổ ngay chẳng làm sao cả.

domino_js

Xe tăng
Vấn đề các cụ cứ độ linh tinh vào là hay chết ắc quy xe em đi zin để 3 tháng nghỉ dịch đề phát nổ ngay chẳng làm sao cả.
E chả độ gì, hơn 2 năm đến lúc nó chết thì chết thôi. Để đi mà chân phanh nó giật giật cũng đc nhưng e cứ thấy bất an nên thay. Chứ để đó đi như thế cả tuần cũng vẫn bt.

Lucky

Xe tăng
E chả độ gì, hơn 2 năm đến lúc nó chết thì chết thôi. Để đi mà chân phanh nó giật giật cũng đc nhưng e cứ thấy bất an nên thay. Chứ để đó đi như thế cả tuần cũng vẫn bt.
Xe mình còn ko dc 2 năm đã phải thay, acquy crv nó chỉ dc vậy thôi cụ.

domino_js

Xe tăng
Xe mình còn ko dc 2 năm đã phải thay, acquy crv nó chỉ dc vậy thôi cụ.
Tuỳ vào tình hình sử dụng đi ít hay nhiều đi xa hay gần cụ ạ. Aq rẻ vs nó cũng là đồ thay theo định kỳ nên chẳng cần quan tâm nhiều :D

adonis

Xe buýt
Không biết có phải do bình zin theo xe kém hay là kg, xe em 21 mới được 20 tháng đã bị dội chân phanh. Nếu thay binh Varta thì dùng được lâu kg ạ?

heroesdaubu

Xe điện
Xe em đi 1 năm đc 2v3 chưa thấy gì. Xe ông bạn 2 năm đi 2v2 đã thay ác quy. Chứng tỏ tính thời gian sử dụng

formen

Xe lăn
Không biết có phải do bình zin theo xe kém hay là kg, xe em 21 mới được 20 tháng đã bị dội chân phanh. Nếu thay binh Varta thì dùng được lâu kg ạ?
Em dùng cả gs cả varta csr hỏi chỗ thay bào tương đương nhau, giá chênh nhau có mấy chục.

bigman95

Xe điện
Em cũng vừa thay sau 1.5 năm sử dụng. Hiện tượng trước chết: dội chân ga, báo lỗi pin điều khiển và sùi cực âm. Vời bản L em nghĩ chết nhanh hơn bản thấp hơn. ( đề thấy ngắc ngứ là các Cụ thay ngay nhé, may em có kích mang theo không ngày tết cũng vất đấy)

Em thử dùng sang Emtrac . Dòng khoẻ nên đề dứt điểm

Xử lý sùi cực: rửa bằng nước sôi nhé các Cụ. Sạch như mới!

Chỉnh sửa cuối: