CSGT HN đây có phải là chiêu trò hay là đúng luật?

Công.dv

Xe tải
Đặc sản rồi cụ ạ. Muốn nhanh thì theo hướng dẫn mà muốn chuẩn thì mất thời gian thôi ạ :D

Shadow381

Xe điện
Toàn bảo em tự đi giải quyết ở Nghệ An, đây không phải trách nhiệm csgt HN cụ ạ
Được hay ko, lý do vì sao anh trả lời bằng văn bản thôi. Văn bản trả lời ghi “không phải trách nhiệm… “ cũng được mà.

hieutd2

Xe tăng
akay các bác nhỉ, lỗi và việc này là của CSGT mà hành dân như là lỗi của dân. Văn bản chỉ đạo của C08 về mấy vướng mắc đăng ký xe có vẻ không được các PC triển khai hoặc triển khai nhưng cán bộ phục vụ cố tình nhũng nhiễu, gây khó dễ với dân.

harry potter1

Xe đạp
Được hay ko, lý do vì sao anh trả lời bằng văn bản thôi. Văn bản trả lời ghi “không phải trách nhiệm… “ cũng được mà.
Em gọi điện không bắt máy, nhắn tin không rep. Ra cơ quan thì không hướng dẫn chỉ bảo không phải trách nhiệm rồi tránh. Cay thật? Đúng là người Hành pháp Hành cũng theo pháp luật

harry potter1

Xe đạp
akay các bác nhỉ, lỗi và việc này là của CSGT mà hành dân như là lỗi của dân. Văn bản chỉ đạo của C08 về mấy vướng mắc đăng ký xe có vẻ không được các PC triển khai hoặc triển khai nhưng cán bộ phục vụ cố tình nhũng nhiễu, gây khó dễ với dân.
Đúng rồi bác! Hành chuyên nghiệp rồi. Dân đen thì kêu gào vào đâu

--Lamborghini--

Xe lăn
Nếu cụ có thời gian thì cứ làm căng vào.
E đi đóng thuế mà tay khai nó còn đòi bôi chơn 5 lít đấy cụ, giấy tờ đầy đủ chả thiếu mẹ gì.
Các anh bảo xin bữa bia, e nhẩm tính một ngày bao nh cái xe các anh uống chắc nổ cmn bụng vì bia.
E thì ra cái chi nhanh ngân hàng khác với cái anh ấy bảo và đóng bình thường, quay lại hắn nhìn em có vẻ không hài lòng và nói kháy em nhưng em kệ mẹ đấm quan teo.

--Lamborghini--

Xe lăn
Theo oy
Chia bùn vs cụ thớt
Phi ngược NA vs chi mấy củ thì CF cũng ngang nhao
Nó làm khó để mình lôn tiền thôi.
Theo em làm căng xin cái văn bản để làm việc tiếp, bố bảo nó giám cho.

Hi các bác, chả là e mới mua xe cũ từ Nghệ An. Hôm qua, em mang xe đi bấm biển ở HN thì csgt HN báo là hệ thống lỗi thiếu năm sản xuất không cho bấm biển.
csgt HN bảo em xuống Nghệ An mà làm việc.Còn muốn csgt HN làm gì đó để hiển thị năm sản xuất thì tốn tiền triệu . CSGT Nghệ An bảo năm sản xuất ở đâu cũng nhập được. Em CAY ở chỗ hệ thống lỗi liên quan gì đến DÂN đen mà hành em. View attachment 8327581
Tại sao cứ phải nói mình là "DÂN đen" nhỉ?

Shadow381

Xe điện
Em gọi điện không bắt máy, nhắn tin không rep. Ra cơ quan thì không hướng dẫn chỉ bảo không phải trách nhiệm rồi tránh. Cay thật? Đúng là người Hành pháp Hành cũng theo pháp luật
Em chả hiểu cụ gọi điện nhắn tin làm gì? Cụ mang xe đến bấm biển, được hay ko được và vì sao ko được cụ có quyền được trả lời bằng văn bản, thế thôi. Cụ đến làm việc chứ có đứng ngoài hỏi đường đâu mà chỉ cần trả lời miệng. Cụ ra phường hay xã làm việc nếu người ta bận ko tiếp được cụ hôm đó người ta cũng phải cho cụ cái giấy hẹn để cụ căn cứ vào đó đến lần sau chứ có gì mà phải vòng vèo.

BMW X11

Xe tăng
Hay, bác thử nhắn tin chưởi rủa coi ra răng bác?
Chưởi thật lực vào.

Hổ Con

Xe tăng
Cụ dám chơi tới cùng ko ? Làm cái cam cài ngực, vào nói chuyện nhẹ nhàng đầu cuối... có cả cái mục xxx gợi ý mấy củ... ! Mang nộp ... khéo nó đến tận nhà xin làm free và biếu quà cụ.

harry potter1

Xe đạp
Em chả hiểu cụ gọi điện nhắn tin làm gì? Cụ mang xe đến bấm biển, được hay ko được và vì sao ko được cụ có quyền được trả lời bằng văn bản, thế thôi. Cụ đến làm việc chứ có đứng ngoài hỏi đường đâu mà chỉ cần trả lời miệng. Cụ ra phường hay xã làm việc nếu người ta bận ko tiếp được cụ hôm đó người ta cũng phải cho cụ cái giấy hẹn để cụ căn cứ vào đó đến lần sau chứ có gì mà phải vòng vèo.
Em cố gắng xử lý nhẹ nhàng trước mắt cụ à. Họ hẹn sẽ trao đổi lại nội bộ và call nói cho em biết.

harry potter1

Xe đạp
Cụ dám chơi tới cùng ko ? Làm cái cam cài ngực, vào nói chuyện nhẹ nhàng đầu cuối... có cả cái mục xxx gợi ý mấy củ... ! Mang nộp ... khéo nó đến tận nhà xin làm free và biếu quà cụ.
khả năng nếu mà hết cách e sẽ chơi cách này cụ à. Em có ghi âm lại lúc csgt lý giải đây không phải là nhiệm vụ của họ và gợi ý giúp em xử lý tiền triệu