[Thảo luận] Csgt huyện lý nhân hà nam đánh người dân vô tội , bắt xe không lưu thông vì quay phim

Quyetliet

[Tịch thu bằng lái]
Ở tỉnh xa trung ương xxx toàn nghĩ dân ngu, nên mới có hành động như thế
Em dự là như thế phải không các cụ !

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
lại to chuyện rồi dây .*** các tuyến huyện thường khá lộng hành. xa trung tâm nó thế cụ ợ

giangcoi79

Xe điện
Bọn này chắc lại xã hội đen lọt vào lực lượng xxx rồi... Em dự là bọn này chưa tốt nghiệp cấp 2 :D
Do thế lực thù địch bên ngoài xúi bẩy làm mất đoàn kết tình quân dân cụ ạ. M..ệ cái bọn chó. Thế mà đang đề xuất cho dùng súng chắc mấy chú này toi rồi. Ôi thiên đường là đây.

vuahe77

Xe điện
Cụ là người trong ngành phải ko???
Em ngoài ngành, lao động tự do ở đầu cầu bến xe bác ạ.

Cụ này chắc cùng ngành với xxx quá
Không hề luôn bác!

bẤT LUẬN NHƯ NÀO THÌ CÁC ÔNG CÁN BỘ CŨNG KHÔNG ĐƯỢC CƯ XỬ NHƯ THẾ NÀY CHỨ Ạ, EM NGHĨ THẾ!
Theo hiến pháp và pháp luật thì bác nói rất đúng! Tuy nhiên ở VN mình một ngàn cái lý không bằng một tí cái tình thì bác hiểu luật chỉ nà nuật.

cụ thử xem lại xem ? người dân có nổi điên k ? có lăng mạ hay có hành động nào gọi là chống trả k ? hay vẫn 1 điều anh 2 điều e ? bị đánh thì bỏ chạy ... cụ có nghe thấy câu cấm quay phim , ghi âm ? quay phim ghi âm bị giữ xe không ? còn nữa nhé cụ để ý xe người ta để trên vỉa hè không lưu thông . bánh trước hướng ra ngoài đường ? chả nhẽ thằng nào chạy công an khi gặp vỉa hè thì dừng xe để đi lùi lên vỉa hè àh ?
Việt Nam muôn đời nay dân gian quan tham...Việc cái xe ở vị trí nào chưa chắc được trước đó người điều khiển nó không vi phạm luật GT em chỉ cần mất 30s để đưa 1 cái xe từ lòng đường xếp ngay ngắn lên vỉa hè thôi bác ạ.
Rất nghi ngờ ông vuahe77, hôm nay hỏi bác Gúc vụ Lý nhân, Hà Nam này mà không hề có thông tin nào năm 2012, toàn thông tin mới. Vuahe77 định hướng dư luận để mọi người không chú ý chăng?

e dự bác đó là tay trong của xxx cụ ạ ;)) clip này mới có hôm qa e up ngay lên đây ngay mà bác ý nói cứ như đúng rồi luôn ý
Em đề n ghị 2 bác kêu mới up hôm qua vào lại chính link của bác Mr. Dzoãn: http://www.youtube.com/watch?v=88q5dN0IV4Y

Bác sẽ thấy chi tiết:

Đã xuất bản vào 24-09-2012
XE MÁY KHÔNG LƯU THÔNG CŨNG BẮT

Đọc xong các phần trả lời và chú dẫn của em rất mong các bác hiểu con người em và mục đích những phán đoán của em.
Em luôn tôn trọng sự thật! Hy vọng các bác bình tĩnh không manh động và chụp mũ sự việc.

Em vẫn yêu Việt Nam lắm mặc dù em chỉ là thằng cửu vạn.

reventor

Đi bộ
Đậu xanh rau má tụi nó,nó nghĩ nó là ai mà mất dạy như thế, không đội mũ khi làm việc rồi còn láo.x-(

trungkienhj

Xe tải
cái bọn xxx này cứ phải để báo chí vào cuộc cho nó về chăn gà :mad:

Tunginox

Xe hơi
Các chú này đang nhầm mình là 141 hay sao ý nhở...

nguoi_dan_duong

Xe tải
Sợ bọn xxx ở tỉnh qúa. Nếu là em thì cứ ghi vào đĩa CD gửi cho lãnh đạo cq công an và báo đài đề nghị nghiêm trị.

xeco79

Xe đạp
xxx tỉnh với huyện thì to rồi.clip 1năm rồi

blackpaint

Xe container
Như CƯỚP.

Mr.Dzoãn

Xe tải
thế e hỏi cụ cụ nghĩ sao về phản ứng của người dân ? họ vẫn lịch sự xưng hô ? k dám chống trả khi bị đánh chỉ bỏ chạy ? NẾU biết mình sai bị xxx đuổi sao không bỏ chạy mà lại dưng xe trên vỉa hè ? thiết nghĩ sao không đi vào ngõ để đỡ tốn 30s quý báu mà lại xếp kiểu quay đầu ra đường như đi lùi :-s

xe_thung0201

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Em thử giả định, nếu lúc trước các XXX GT nói năng lịch sự mà các thanh niên này ko chấp hành lại cứ nhơn nhơn ra nó lại ko quay. Đến khi máu nóng dồn lên các XXX cũng là CON người nên nổi điên lên thanh niên kia mới quay clip thì các kụ nghĩ gì? Tốt nhất là chúng ta nên nhìn nhận vấn đề một cách nghiêm túc rồi hãy đưa ra bình luận. Em không bênh XXX và rất bức xúc nếu thấy họ hành xử sai...Tuy nhiên chúng ta là công dân hãy công tâm trước đi đã. Clip này đã có từ năm 2012 các kụ ợ.
em ngửi thấy mùi âm binh.

xe_thung0201

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Rất nghi ngờ ông vuahe77, hôm nay hỏi bác Gúc vụ Lý nhân, Hà Nam này mà không hề có thông tin nào năm 2012, toàn thông tin mới. Vuahe77 định hướng dư luận để mọi người không chú ý chăng?
Kính bác AcidS 1 ly vì cùng quan điểm

vuahe77

Xe điện
thế e hỏi cụ cụ nghĩ sao về phản ứng của người dân ? họ vẫn lịch sự xưng hô ? k dám chống trả khi bị đánh chỉ bỏ chạy ? NẾU biết mình sai bị xxx đuổi sao không bỏ chạy mà lại dưng xe trên vỉa hè ? thiết nghĩ sao không đi vào ngõ để đỡ tốn 30s quý báu mà lại xếp kiểu quay đầu ra đường như đi lùi :-s
Em xem kỹ lai cờ lip, thanh niên sở hữu xe ngồi trên xe gác chân chữ ngũ, có thái độ ko hợp tác với lực lượng chức năng, em nghe rất rõ có XXX nói: Tôi đề nghị các anh xuất trình giấy tờ... có 1 thanh niên nói trống không với lực lượng chức năng: "xe không lưu thông..." Và một điều khẳng định nữa là những chiếc xe đang bị xử lý này nằm trên lối đi, trước 1 ngõ nhỏ, sát cạnh cột điện bên phải của đầu ngõ, hướng đầu xe vào trong ngõ chứ không phải nằm ngay ngắn trên vỉa hè như bác nhận định...

XXX cấm người dân quay cờ líp là sai tuy nhiên, xét thấy hành vi của người dân ở đây như thế nào thì các bác có thể hình dung được.
Em ko ủng hộ cả hai bên trong trường hợp này, chúng ta nên nhìn nhận sự việc trong trường hợp này khách quan.

Chỉnh sửa cuối:

AcidS

Xe điện
Em xem kỹ lai cờ lip, thanh niên sở hữu xe ngồi trên xe gác chân chữ ngũ, có thái độ ko hợp tác với lực lượng chức năng, em nghe rất rõ có XXX nói: Tôi đề nghị các anh xuất trình giấy tờ... có 1 thanh niên nói trống không với lực lượng chức năng: "xe không lưu thông..." Và một điều khẳng định nữa là những chiếc xe đang bị xử lý này nằm trên lối đi, trước 1 ngõ nhỏ, sát cạnh cột điện bên phải của đầu ngõ, hướng đầu xe vào trong ngõ chứ không phải nằm ngay ngắn trên vỉa hè như bác nhận định...

XXX cấm người dân quay cờ líp là sai tuy nhiên, xét thấy hành vi của người dân ở đây như thế nào thì các bác có thể hình dung được.
Em ko ủng hộ cả hai bên trong trường hợp này, chúng ta nên nhìn nhận sự việc trong trường hợp này khách quan.
Sorry bác vì không chú ý đến ngày của Video gốc. Như vậy dù có video thì vụ này đã chìm xuồng từ năm 2012.
Nhưng cũng như em nói, nếu XXX hiểu biết thì cũng có thể quay video để làm bằng đối chứng... Và XXX sau khi có video có thể xử lý bằng cách gọi lực lượng hỗ trợ chứ không manh động như trong video này được...

vuahe77

Xe điện
Sorry bác vì không chú ý đến ngày của Video gốc. Như vậy dù có video thì vụ này đã chìm xuồng từ năm 2012.
Nhưng cũng như em nói, nếu XXX hiểu biết thì cũng có thể quay video để làm bằng đối chứng... Và XXX sau khi có video có thể xử lý bằng cách gọi lực lượng hỗ trợ chứ không manh động như trong video này được...

Vâng, nói như bác thì chúng ta sẽ cần phải tăng chi phí 50% cho ngành xxx này vì mỗi nhóm công tác 2 người cơ động của XXX nên có 1 XXX đi giám sát quay camera kèm 2 XXX xử phạt chưa kể 1 XXX xe ôm cho XXX camera khi đối tượng bỏ chạy thì chứng cớ mới trọn vẹn từ đầu.

vuahe77

Xe điện
Hệ lụy tồi xảy ra của cả phía xxx và người dân ở đây là do giáo dục và đào tạo con người chưa tốt.

minhphong

Xe hơi
Thật với các cụ em đíu muốn xem vì xem xong em càng ức chế. Mẹ cái bọn xxx chó má cướp ngày. Đề nghị các cụ bót thêm để người dân còn biết ợ.