[Thảo luận] CSGT Thạch Thất và sự trùng hợp đáng ngờ ??

kintot

Xe tải
Theo em nên làm rõ vấn đề này - cụ có bằng chứng cụ thể có thể trình cho cả làng xem.
Kụ lào bên báo trí giúp đỡ thành viên OF - mang lại niềm tin cho người lương thiện.

Cụ ở cho mọi người xem để biết tránh thui chứ mời pháp luật chẳng để làm j, họ đã làm j mình đâu, trình lên trình xuống thì mệt lắm :))

dotung

Xe tải
Em coi giây thứ 21 luận biển số xe máy không biết có đúng hay không nữa: 33P1 -4453 hoặc 33P1 -3453

duongducdinh

Xe buýt
giờ ra đường thật là sợ mình phải tự cảnh giác thôi!mà tại sao bọn này có thể thoát qua được mấy tay xxx kia nhỉ?vụ này mà làm um xùm lên ko biết có kết quả ko nhỉ?

Lạc Lạc

Xe tải
Gửi cho báo đi kụ ơi! trong nam vừa có vụ bị đánh chết sau khi tranh luận vs csgt .
anh này đi nhậu về, bị csgt giữ lại, chắc cãi nhau khá gay gắt ,thế là đi đc một đoạn thì có 2 thằng đi xe máy vụt một gậy vào gáy.bác ấy chết do chấn thương sọ não.Cụ đưa lên báo là cứu nhiều người chứ ko phải chỉ mọi ng trong of.

Tunginox

Xe hơi
Cụ chủ cẩn thận đi ạ,Nhỡ có xxx đang có nick trên diễn đàn nó biết cụ chưa lấy được giấy tờ xe ,nó diễn lại trò đó là gay đó ạ
Em thấy Cụ nói hơi quá rồi đấy.. Luật pháp vẫn còn chỗ đứng đấy ạ, đâu có dễ làm bừa...

Hoathanhtao

Xe điện
Xem clip,em thấy hai thanh niên đó không có vẻ muốn đánh nhau? Hay họ gọi Cụ quay lại để nộp phạt tại chỗ?

sh150i1980

Xe tăng
em dân IT nên dốt văn, viết hơi dài dòng mà lại lủng củng, các cụ cố gắng đọc mà đề phòng nhé
-------------
chả là hnay em có việc về tx Sơn Tây đi qua đại lộ Thăng Long, đi qua cao tốc hết đoạn hay bắn 40 ở đường rẽ an toàn ko vấn đề gì.

nhà em ở ST, đi về cũng nhiều, chủ quan mát ga tí ai ngờ dính ngay quả bắn tốc độ 53/40 ở đoạn hòa lạc cách đường rẽ ~500m huớng về st ( mọi ng đi du lịch ba vì chú ý điểm bắn mới này nhé )
biết mình sai rồi những em vẫn yêu cầu thực hiện đúng trình tự, chào hỏi, xem ảnh từ camera cẩn thận

bác lúc đầu vẫy em ( tạm gọi xxx1 ) cũng câu giờ ngọt nhạt hỏi han gợi ý này nọ abc, nhưng em kiên quyết nói sai thì lập biên bản, mình sai thì phải nộp cho nhà nước, bác ý có vẻ thất vọng ( đoạn này em ko đề cập nữa, cái em muốn nói ở đoạn sau )

trong lúc lập biên bản, thấy bác xxx1 ngó nghiêng xe em, rồi lôi đt ra chụp biển số, sau đó quay qua chụp em (?!!). thấy lạ nên em quay qua hóng, xxx1 chụp xong thì bấm đt, nghe loáng thoáng đọc biển số xe em cho ai đó ??

xong xuôi em cũng chẳng để ý, lịch sự chào rùi té, lên xe châm điếu thuốc, chạy chầm chậm suy nghĩ về lỗi lầm của mình..

đột nhiên vèo 1 phát, 1 xe kẹp 2 ko mũ tạt sát đầu xe làm em phanh dúi dụi, ko chỉ có thế, 2 anh ý đánh võng rề rề trc đầu xe rồi dừng giữa đường (??) thấy có biến em bấm vội khóa cửa xe. thanh niên ngồi sau tiến tới gõ kính lái, em hạ kính 1 xíu đủ nc hỏi có ch gì? anh ấy bảo anh vào đây bọn em nhờ tí, chỉ vào lề đường ??

đến đây tự nhiên trong đầu nghĩ đến vụ bác nào cãi nhau với CA xong đi 1 đoạn thì bị giang hồ đâm chết.. nghĩ cũng rén :| mình thì ốm o, đánh đấm như mèo quào nhỡ có gì sao lại 2 anh thanh niên cao to đen hôi này..

thanh niên còn lại cũng đã tiến tới sau khi quay xe chắn ngang đường

thế là em cài số chạy chậm chậm giả vờ đánh lái vào lề, lợi dụng thanh niên 1 nãy giờ vẫn chắn giữa đầu xe sơ hở, em đạp hết ga chạy thẳng..

về đến gần nhà mới hoàn hồn, xuống xe kiểm tra thấy bên cửa lái bị 1 vết xước mờ tầm 15 phân, chắc bị chìa khóa cà vào

nghĩ cũng chán, mình chả gây sự ai bao giờ chứ ko nói đụng chạm gì đến mấy anh xã hội nâu này, chỉ sợ là do mình đụng chạm đến túi tiền của "ai đó" ?!!??
chả biết tâm sự cùng ai post lên đây chia sẻ với mấy bác chú ý cẩn thận vậy..

p/s: tiện thể cho em hỏi thứ 4 tuần này em đi ĐN tới cn mới về HN, cái giấy hẹn lên làm việc có giá trị như bằng lái đúng ko ạ? ( hẹn thứ 3 tuần sau lên giải quyết ) và lỗi em phạt 1tr ko tước gplx đúng ko ạ?
em có clip 2 thanh niên đánh võng và ảnh xxx1 lúc gọi đt, cũng chả làm gì nhưng bác nào thích thì tối về em post cho

update 1:
http://soha.vn/phap-luat/bi-danh-dap-so-nao-sau-khi-cai-nhau-voi-csgt-20130412102628866.htm
cái vụ mà em đề cập đây ạ, còn ảnh với clip cho em nợ đến tối, về nhà mới cắm đầu đọc thẻ lấy từ cam hành trình ra đc

em sinh viên, lại dân IT suốt ngày chỉ cắm đầu vào máy tính thỉnh thoảng mới ra đường thì ân oán với ai đc hả bác, lại ở đất lạ nữa chứ :(

mình thân cô thế cô lại đất khách quê người, thôi chạy là thượng sách bác ạ, lúc đấy cũng ước gì mình to cao, có tí võ vẽ thì xuống nói chuyện với mấy anh ý tí xem thế nào :(

update 2:
http://www.youtube.com/watch?v=FOhrMr9NoRo
đây là clip từ lúc biên bản xong bắt đầu đi, cam hành trình cảm ứng chuyển động mới tiếp tục quay, 10s sau là xuất hiện 2 thằng đó rồi, các bác đợi tí để em up nốt cái clip đoạn bị vẫy
cái ảnh gọi đt em chụp lén bị mất đầu rồi ạ, còn mỗi cái này các bác xem nhớ mặt mà tránh :(

update clip bị vẫy ko có cụ lại bảo chắc gì em đã bị vẫy trc đó, từ giây 30 nhé
http://www.youtube.com/watch?v=ArvTZVLxfAA
Tất cả nhà share Facebook đi lại có một lũ chết

Tunginox

Xe hơi
Xem clip,em thấy hai thanh niên đó không có vẻ muốn đánh nhau? Hay họ gọi Cụ quay lại để nộp phạt tại chỗ?
Em dự là cụ chủ lúc đầu cũng hơi "cháo hành" XXX theo điều lệ và xem ảnh nên mới bị cay mũi vậy.. Em nghĩ nếu là cụ Hoathanhtao thì cụ giờ bị 2 ảnh đẹp trai vặt hết râu rùi đó..8-}

quan.dhz

Xe đạp
nhìn Cụ chạy khiếp quá, em chúc mừng Cụ thoát nạn, chỉ ước gì lúc đó trên xe mà có thêm 2 anh hôi đen nữa thì hay biết mấy
thế thì sau này các cụ nhà mình muốn cãi nhau với công an thì phải rủ nhau đông chút hihi
nếu có người đi cùng thì chắc đã ko xảy ra đâu 2 cụ ạ, lúc xxx1 chụp ảnh xe em thấy còn đi 1 vòng quanh xe dòm vào trong mà, chắc thăm dò
Cụ chủ cẩn thận đi ạ,Nhỡ có xxx đang có nick trên diễn đàn nó biết cụ chưa lấy được giấy tờ xe ,nó diễn lại trò đó là gay đó ạ
??? Giấy tờ nó cầm chứ ai cầm? Biên bản cụ chủ còn cầm, lần sau đi thì đi mấy người nhà với nhau, thêm 1 ống kích bằng thép để thay lốp dài khoảng 1.2 m tới 1,5 m và 1 số ống nhựa PPR (Loại vừa cứng vừa mềm chuyên lắp cho đoạn nước nóng) dài khoảng 50 -70 cm nữa. Rồi mượn thêm 1 số gậy bóng chày...
nếu chuyện mình nghi ngờ là đúng thì cũng ko thể loại trừ trường hợp này, cám ơn 2 cụ em sẽ cẩn thận
Trời ơi, cái CAM của cụ là cam gì mà mờ tịt vậy chứ? Chả rõ biển số 2 thằng xe máy gì cả. Mà trời thì nắng đẹp, điều kiện lý tưởng như vậy.
cam lởm lắp dọa trẻ con thôi :))
Cuối clip bị bắt của cụ có phải là ảnh thằng cha XXX gọi điện thoại không?
[_IMG]http://img.otofun.net:82/upmb/uploads/2013/03/OF.348XX.jpg[/IMG]
chính ả

Chỉnh sửa cuối:

small_best

Xe container
Thế này cũng sợ nhỉ, nếu đúng 2 quả kia xxx phím thì loạn thật rồi, giờ chả biết đường nào mà lần!

cachalot

Xe máy
đề nghị thông đ, nhầm tước GPLX ntaq006.
Quá nhanh, quá nguy hiểm. Tình hình này phải lắp cái camera hành trình sớm thôi.

Ducwagon

Xe tăng
Gửi cho báo đi kụ ơi! trong nam vừa có vụ bị đánh chết sau khi tranh luận vs csgt .
anh này đi nhậu về, bị csgt giữ lại, chắc cãi nhau khá gay gắt ,thế là đi đc một đoạn thì có 2 thằng đi xe máy vụt một gậy vào gáy.bác ấy chết do chấn thương sọ não.Cụ đưa lên báo là cứu nhiều người chứ ko phải chỉ mọi ng trong of.
Đúng đấy cụ chủ thớt ạ !

DuyThanh102

Xe tải
Website
zenoffice.vn
Cụ bản lĩnh quá, cụ ơi sau khi chạy chúng nó có đuổi theo ko, và cụ chạy bao nhiêu km/h. Và chạy lâu không thì cụ hết sợ, và lâu nữa ko thì về đến nhà.

Em chúc mừng cụ vì đã qua vụ này, hôm trước em về Hưng Yên, cũng bị 2 anh như cụ nhưng 2 anh ấy ghé gương và nói nắp xăng chưa đậy. vì vừa đổ xăng ở cây ra.

love.acm

Xe hơi
Loạn quá mất rồi
xxx bắt tay XHT
Mừng cho cụ chủ thoát nạn, ST thì nhà hàng xóm nhà em rồi, em ở Ba Vì :D.Cụ chủ sinh viên mà đã có ô tô để lái rồi em ngưỡng mộ quá.

bộ hành

Xe buýt
lần trứoc cháu đi 2b.bị cạp nong.cháu quay cnip bị thằng c...hó nó dọa gọi xã hội thâm. mà cháu cũng sợ chạy mất mật.hix

cucuto9

Xe tải
em nghĩ nhiều khi trùng hợp bá a, nhưng chụp ảnh là có ý đồ không tốt rồi

dinhhunghd

Xe buýt
Kinh quá kiểu này em cũng phải lắp camera thôi. Nhỡ máy bọn nó cản đường mình chạy tông chết nó còn có tý bằng chứng