[Thảo luận] Cụ Ếch này đi đúng hay sai - Đi từ Huỳnh Thúc Kháng --> Ngã tư Thái Hà / Láng Hạ

lyhoa75

Xe điện
Loáng 1 cái thấy phê bình nhiều quá, mà bài thì là hỏi đúng hay sai, chắc phải sửa bài add thêm câu chế diễu đồng chí ếch kia mới vừa lòng thiên hạ =))

Như này là quá chễ giễu dồi còn rì...>:P... Câu xanh kia mụ đi Ếch vào đọc đc nà cụ xong òy đới. Em thề.

Kho

Xe điện
Cụ chủ thớt chắc.........lài mới chửa hiêu luật.....cụ mà đứng cùng # phò thì chít bọn e....keke=))

sepbu

Xe điện
có gì vui ở đây mà không có em vậy ;))

Kho

Xe điện
Các ô các bà LPC vìa ngay nhà nớ......sập thớt của cụ cụ chủ thớt h....keke=))

duongcat

Xe đạp
Đi thế thì chít là đúng rồi.

BOTLE_UP

Xe tải
Website
www.vnagrimex.com
Tưởng cụ hỏi dư lào, chớ dư lày cụ mắt mũi kèm nhèm thế thì em không có bia uốn bắt vạ roài!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :D

Sáng nay thấy có cụ Ếch dán logo OF và logo hội LPC (chả hiểu hội gì) đi thế này ko hiểu là đúng hay sai. Em ko để ý biển báo phân làn trước ngã tư này (thực ra có nhìn nhưng tìm mãi ko thấy đâu, chắc khuất quá) nhưng vạch kẻ đường ở dưới thì là vạch liền đến hết đoạn người đi bộ cắt ngang. Cụ ếch này vào làn giữa rồi lại đi thẳng và ko rẽ thì có phạm luật ko hay vẫn tuân thủ luật? Em ko để ý đèn đỏ đi thẳng và rẽ có cùng nhịp với nhau ko nữa.

[video=youtube;QcYi9AiGk6k]http://www.youtube.com/watch?v=QcYi9AiGk6k[/video]

Em mới tập lái nên thắc mắc chứ ko ám chỉ gì cụ ếch thâm niên cao đâu ạ.

BTKiên3103

Xe buýt
công nhận cụ đi ếch láo quá.....................lần sau cụ gặp lại thì cụ hạ kính xuống "đi thế à...đi như tau đây nè" cho cụ đi ếch chừa ^#(^

lyhoa75

Xe điện
công nhận cụ đi ếch láo quá.....................lần sau cụ gặp lại thì cụ hạ kính xuống "đi thế à...đi như tau đây nè" cho cụ đi ếch chừa ^#(^
Hạ kính xuống" đi thế mà dán logo LPC à? " =))=)) lườm cái thật iu rồi đi chứ cụ =))

cháu lên 3

Xe container
Đủ để ra đường mà không phạm luật. Ở đây tôi ko rõ ngã tư đó có biển phân làn trên cao ko nên ko biết có phạm luật hay ko. Tôi rẽ trái nên ko để ý vạch chỉ dẫn ở dưới mà theo đèn tín hiệu. Nếu có biển phân làn trên cao (hoặc lấp trong lùm cây) mà chia các hướng rẽ trái, đi thẳng riêng rẽ thì cụ Ếch trên vi phạm là cái chắc.
Kể cả có biển trên cao thì cũng phải đặt trùng khớp với vạch kẻ đường, nếu biển phân làn trên cao bị cây che lấp thì xin thưa là ko đủ cơ sở để phạt, biển báo giao thông thì người đi đường phải nhìn thấy, ko nhìn thấy thì sao gọi là biển báo :))
Nhưng ở đường này em nhớ hình như ko có biển phân làn trên cao thì phải

Taxi25

Xe buýt
Mà sao kụ chủ bò chậm thế, kụ cứ bò ra đường thế làm xe sau cũng dính đèn đỏ theo kụ

BinhKhanh

Xe đạp
Vạch kẻ phân làn, làn trong cùng đc đi thẳng và rẽ trái rồi còn gì! Cụ mới "Ếch" chứ cụ kia đi đúng Luật rồi!

hungnhd

[Tịch thu bằng lái]
Đủ để ra đường mà không phạm luật. Ở đây tôi ko rõ ngã tư đó có biển phân làn trên cao ko nên ko biết có phạm luật hay ko. Tôi rẽ trái nên ko để ý vạch chỉ dẫn ở dưới mà theo đèn tín hiệu. Nếu có biển phân làn trên cao (hoặc lấp trong lùm cây) mà chia các hướng rẽ trái, đi thẳng riêng rẽ thì cụ Ếch trên vi phạm là cái chắc.
cụ càng trả lời càng sai rồi. cụ về xem lại luật đi. k có chuyện 2 loại biển phân làn và vạch chỉ đường khác nhau. còn nếu khác nhau thì là lỗi của GTCC, mình k mắc lỗi. cụ nên xem lại luật đi đã

sh150i1980

Xe tăng
Sáng nay thấy có cụ Ếch dán logo OF và logo hội LPC (chả hiểu hội gì) đi thế này ko hiểu là đúng hay sai. Em ko để ý biển báo phân làn trước ngã tư này (thực ra có nhìn nhưng tìm mãi ko thấy đâu, chắc khuất quá) nhưng vạch kẻ đường ở dưới thì là vạch liền đến hết đoạn người đi bộ cắt ngang. Cụ ếch này vào làn giữa rồi lại đi thẳng và ko rẽ thì có phạm luật ko hay vẫn tuân thủ luật? Em ko để ý đèn đỏ đi thẳng và rẽ có cùng nhịp với nhau ko nữa.

[video=youtube;QcYi9AiGk6k]http://www.youtube.com/watch?v=QcYi9AiGk6k[/video]

Em mới tập lái nên thắc mắc chứ ko ám chỉ gì cụ ếch thâm niên cao đâu ạ.
em chào cụ chủ thớt ah , em đây , hóa ra sáng nay cụ bắt em ah . Em xác nhận em là chủ nhân của em ếch này .
@: em đi hoàn toàn đúng ạ , ở dưới có mũi tên đi thẳng và rẽ trái . Được cái là em hay đọc bài và lập nhiều thớt ở Box ATGT này ,vì thế em ko sai naz . em nói thật (chém tí đường HN chỗ nào em cũng thuộc về biển báo và cách đi =))) fun tí

sh150i1980

Xe tăng
Đi thế thì chít là đúng rồi.
cụ chưa hiểu luật thì đi học lại đi nhé , đừng nói người ta chết thế . nhiều khi xxx trên đường cũng ko hiểu luật nhưng lại hay kiểu : Đã ngu lại tỏ vẻ nguy hiểm =))