Cụ nào máu me "ọp rốt" bãi giữa sông hồng ới em !

smillgate

Xe hơi
Website
www.facebook.com
nghiên cứu mãi thấy cung" bãi giưa sông hồng" dạo này trầm quá chẳng cụ nào rủ rê ! cá nhân em nhận thấy đây là một cung đẹp phù hợp với tính năng của MTB ! có cụ nào máu me cung này ới em cùng tập luyện với :x EM cũng định "tự kỉ" mà cung này nhiều chó của các nhà ở đấy nuôi nên không dám "tự kỉ"

Duatretoxac

Xe buýt
Cụ cứ mở thớt lung tung thế này đến lúc bị xì lốp thì đừng kêu nhá

phu0ngxal0

Xe hơi
ra đấy tắm tiên hả cụ>:)

Em cũng thích đạp Bãi giữa lắm, nhưng chẳng biết xuống đường nào ạ :(

Tony vn

Xe đạp
đi xuống cầu thang sắt bãi giữa rồi thì đi được khoảng 500m là bác rẽ trái theo những lối mòn ấy thì sẽ đến đường khá to. Cứ đi men theo con đường đó rẽ trái vài lần rồi cứ thế đi thẳng... Đường này ko bị ngập nước nhưng nhiều chó lắm, đi vào mà bị cắn thì đừng bảo em xui dại=))

smillgate

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Em có mở thớt lung tung gì đâu ! tại cũng không biét xóa cái thớt cũ thế nào~X( ! Cung này hay mà tại chả cụ nào quan tâm nên em "mạnh dạn" mở thớt để các cụ nào quan tâm như em thì rủ rê nhau ! cụ Mod đi qua đừng "tháo van" em tội nghiệp !:-ss

smillgate

Xe hơi
Website
www.facebook.com
CỤ ơi em biết đường này hay lắm, không phải xuống bằng đường cầu thang sắt như các cụ of nhà mềnh hay đi mà đi từ đường bãi đá, điểm cuối mới là cầu thang sắt, mỗi tội có 1 đoạn phải băng qua bãi chả biết mùa này nó có nhiều nước không? nc là cứ đi theo đường mòn quanh có là tự khắc nó ra thôi, em chỉ ngại mỗi cho nên không dám đi một mình!

Sói nhỏ

Chã!
CỤ ơi em biết đường này hay lắm, không phải xuống bằng đường cầu thang sắt như các cụ of nhà mềnh hay đi mà đi từ đường bãi đá, điểm cuối mới là cầu thang sắt, mỗi tội có 1 đoạn phải băng qua bãi chả biết mùa này nó có nhiều nước không? nc là cứ đi theo đường mòn quanh có là tự khắc nó ra thôi, em chỉ ngại mỗi cho nên không dám đi một mình!
Bác có thể review lại lối đi này qua thớt này cách đây hai tháng mà đã mất đường rồi, nên em e giờ này bãi đá chìm xuống sông Hồng :).