[Funland] Cũng không đau lắm đâu,nhưng buồn,buồn đến thắt tim các lão ạ.

Alibababa

[Tịch thu bằng lái]
Bác bảo nó sex giỏi chắc cũng đâu muốn lâu dài với nó.Nen qua việc này nhận rõ bản chất nó và thằng bạn.Chúc mừng bác dù cái cách hơi đau

Ko bt mọi ng thế nào chứ xã hội, thời buổi này em chả đặt lòng tin vào ai cả.

Violong

Xe tăng
Em cũng vừa mới phát hiện con vợ em ngủ với thằng đồng nghiệp. 15 năm vợ chồng, có với nhau 2 mặt con mà nó đâm em một nhát đau quá. Giờ em biết được thì nó khóc lóc xin tha thứ. Em còn đang shock quá đ.éo nghĩ được gì.., nhìn hai đứa con thơ dại mà thương quá !!

Trước e có nghe câu "đần ông có trăm thứ cám dỗ nên sa ngã cũng là điều dễ hiểu, đàn bà chỉ có 1 cám dỗ duy nhất nên ko thể tha thứ được".

Nhiều case như cụ chỉ có cách đường ai nấy đi, coi nhẹ như đã từng có duyên. Mặc dù khó.

Con cái vẫn phải trách nhiệm yêu thương đầy đủ cụ nhé. Đàn ông, yêu là phải cứng.

hanoipho79

Xe lăn
Cảm ơn cụ , em cũng chỉ vừa mới biết được sự thật thôi. Các con em đang còn nhỏ, tuổi ăn tuổi học ,chúng nó rất cần sự
chăm sóc của cha mẹ. Vợ chồng em không có gì bất hòa, em luôn tin yêu vợ nhưng thật không thể ngờ được .
Đêm đọc 2 còm của cụ buồn quá...theo ý kiến cá nhân em nếu còn yêu thì cụ nên tha thứ,nếu không còn tình cảm thì đừng vì các con mà đày đoạ bản thân tra tấn tinh thần mình cụ ạ.

kiwi8.

[Tịch thu bằng lái]
Cụ may vãi, được sex ngon, làm ăn may mắn, phát hiện được gái đĩ trước cưới.

Danngoaidao

Xe tăng
May vãi, cụ cám ơn bạn cụ chưa. Mới là người yêu chứ có phải vợ đâu, next đơn giản.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Ba đêm nay giấc ngủ cứ chập chờn,thế mà buổi trưa cũng trả ngủ được tý nào,thôi thì châm điếu white horse,lên đây thả lòng cùng các lão!
Đã bao giờ các lão có cảm giác đánh mất một thứ gì đó mà đếch đong đếm được chứa,đó là tình cảm,tình anh em,và hơn thế nữa là lòng tin

Tôi với bạn chơi với nhau từ bao giờ,tôi cũng trả nhớ nữa,chỉ biết bạn luôn gọi tôi là anh,vì tôi đẻ sớm hơn bạn 1 tháng...cùng trải qua thời niên thiếu,cùng bước lên chuyển xe đò đưa tôi với bạn về với Hà Thành phồn vinh,cùng nhau đi xin việc,cùng ăn,cùng ngủ,mà khéo tôi ngủ với bạn còn nhiều hơn ngủ với đàn bà cơ. Dòng đời nổi trôi,thế sự xoay vần may mắn thay,tôi thành đạt hơn bạn,giàu hơn bạn nhưng chưa bao giờ tôi quên về một tình bạn,tôi luôn ở sau giúp đỡ bạn từ những cái nhỏ nhất,bạn đi Trung Quốc làm ăn,mẹ bạn ốm tôi chăm chẳng khác gì mẹ tôi,bạn xây nhà thiếu tiền,vay tôi đến bây giờ bạn vẫn chưa trả hết,rồi bộ ảnh cưới của bạn,rồi trang trí phòng tân hôn,rồi 2h26 sáng bạn chạy sang nhà tôi bảo"anh ơi dậy đưa vợ em đi đẻ với",công việc bạn gặp khó khăn,sẵn người yêu tôi vẫn chưa ổn định,tôi sẵn sàng cho bạn mượn tầng 1 nhà tôi,đâu tư vốn cho bạn với người yêu tôi mở quán cafe,thế mà bạn với người yêu tôi dành cho tôi 1 trái đắng,đắng lắm bạn ạ,ba đêm nay tôi đã cố gắng đặt mình vào suy nghĩ của bạn,nhưng vẫn không thể nào giải thích nổi tại sao bạn với người yêu tôi lại làm việc đó,tôi luôn cố gắng suy nghỉ theo hướng "chắc bạn với người yêu tôi chỉ là nhất thời bồng bột",tôi luôn có gắng để suy nghĩ như tôi là một thằng ngu,nhưng tôi đếch làm được,tôi *** hiểu lúc bạn làm việc đấy,bạn có nghĩ cho tôi không,mà tôi cũng không hiểu,gần 30 năm tình bạn đổi lấy một cái ***,sao bạn định giá tình cảm của anh em mình bèo bọt thế bạn ơi.Tiếc thay cho một tình bạn!

Còn em,phải nói từ lúc gặp được em thời vận của tôi cũng lên hẳn,em bảo tôi bán BTC lúc còn đỉnh điểm,rồi tôi cũng ra được sổ của vài lô đất,với tôi em như một vị thần may mắn,gặp em trong một lần mở bán trung cư,tôi lại bén duyên với em,một nhân viên sale đầy thị phi,ấn tượng sâu đậm nhất của tôi trong em chắc là sex,chắc là em sinh ra để sex,cũng vì thế tôi luôn tự nhủ bản thân phải cận thận với mối quan hệ này,không đang từ nghé lại thằng bò có sừng thì chết,sau mỗi lần ân ái nặm nồng tôi luôn thì thầm : sau này hết tình cảm rồi thì em cứ nói,chứ đừng phản bội,anh không chịu được đâu.thế mà em ngủ với bạn tôi,sao em ác thế...

Cuộc sống các lão ạ,cũng qua nhiều thăng trầm,nên cũng thấy không cay lắm,không đến mức cầm dao bầu đi tìm bạn,tìm người yêu đâu,nhưng mà buồn,buồn quá các cụ ạ,hôm 25 cháu nhận được tin báo,biết dõ bạn với em vào khách sạn,cháu định gọi cả vợ bạn đến xem đôi gian phu dâm phụ cơ,nhưng mà cháu không làm thế,vì trả được gì,chỉ cần buông bỏ là đủ,coi như giũ lại cho bạn và em chút sỹ diện cuối cùng!
Cụ đã có suy nghĩ "chắc là em sinh ra để sex" thì vấn đề là trước sau thôi. Hãy tự an ủi là may là đã phát hiện sớm cụ nhé!

Alibababa

[Tịch thu bằng lái]
Đến giờ này thì cũng đành thôi bác, em biết làm thế nào nữa
Cơ hội cho bác có hạnh phúc khác.Gặp em là em cho voẹ con nó biết rồi.Gây ra lỗi lầm phải gánh hậu quả thôi.Nhân quả cũng do con người lam thôi

Cuonglv

Xe tăng
Cụ cứ làm quả Some đi, có khi tình cảm anh em keo sơn hơn ấy.

Mr.Chem

Xe điện
Moá, giờ mới đọc cái thớt nhảm này. Éo cảm ơn bạn thì thôi lại đi than vãn, rủ nó đi nhậu cảm ơn đi.

TanPiaggio

Xe buýt
Các cụ nhầm rồi, chủ thớt đang buồn vì tình bạn bao nhiêu năm kia, chứ tiêc gì gái sex.

ô tô phun

[Tịch thu bằng lái]
Em đi ngang qua chỉ góp ý với chủ thớt là khẽ hỏi thằng bạn của thớt là "Khi mày hôn nhau với con đấy có gửi thấy mùi tinh trùng của tao không?" thế thôi cụ ah.:-?:-?:-?
Sự thật thì cũng có phần ngược lại như vậy. Đừng hỏi vậy mà ngu người ra.

datnt1107

Xe điện
May mà cụ với em ý ko về chung một nhà, may mà tình bạn qua sóng gió qua dục vọng tầm thường mới tỏ con người bên trong. Tiếc gì cụ, em thấy cụ quá may mắn đấy chứ.

toyennha

Xe lăn
Thôi cụ chủ. Đàn bà thì bỏ qua đi. Đến giờ này chắc cụ chủ cũng biết mùi nhiều gà mái tơ và gà mái dầu rồi. Nhưng thằng bạn đó chỉ có 1 . Tại cụ chủ để người ta có cơ hồi chứ ko phải tại họ lén lút này nọ. Thằng bạn rồi cũng có cách tự nhiên để làm hòa. Còn con mái thì quên đi cụ