Cuộc sống

CHILL

Xe máy
Cuộc sống quanh ta là 1 bức tranh muôn màu, màu sắc nào các cụ, mợ sử dụng nhiều nhất trong bức tranh đó và ý nghĩa màu sắc đó đối với các cụ mợ là gì?
Em muốn xin min, mod 1 bàn cafe nhỏ để ofer có 1 chút thời gian lắng đọng và chia sẻ cuộc sống của bản thân:)

Mr.Captiva

Xe buýt
Em xin lỗi nhưng thật sự em không hiểu mợ nói gì, chắc sâu sắc quá em ứ hiểu :^):^):^):^):^)

vớ vẩn

Xe tải
Cuộc sống của em thường có màu xanh..đó là hy vọng.
Thỉnh thoảng có màu đen là sự thất vọng và thêm 1 chút màu hồng tươi vui do người khác mang tới(l)

UAZ_Vietnamese

[Tịch thu bằng lái]
Cuộc sống của e dùng nhiều màu vàng, trắng! Bởi vì mệnh của iem nó hợp với 2 màu đó!Hài za! Chắc cụ đang có tâm sự gì về cuộc sống à?! Nào ta cùng tỷ tê!:^)(c)(c)(c)

Mr.Captiva

Xe buýt
à em hiểu rồi, cuộc sống của em toàn màu đen và trắng, vì em thích 2 màu này :D

safenoodles

Xe cút kít
Em thích nhất màu cam, sau là màu vàng.(l)
Cuộc sống của em hiện tại đang thoải mái về tư tưởng nhưng nghèo quá!:6::P

dauroi

Xe tăng
Cuộc sống quanh ta là 1 bức tranh muôn màu, màu sắc nào các cụ, mợ sử dụng nhiều nhất trong bức tranh đó và ý nghĩa màu sắc đó đối với các cụ mợ là gì?
Em muốn xin min, mod 1 bàn cafe nhỏ để ofer có 1 chút thời gian lắng đọng và chia sẻ cuộc sống của bản thân:)
Bản thân tôi thích nhất mầu đỏ: Chiến thắng. Trong phong thuỷ đó là lửa thể hiện sự sống, mãnh liệt, cuồng bạo và do hoả sinh thổ (tôi mệnh đại trạch thổ) nên tôi càng thích
Nhưng trong cuộc sống mưu sinh đời giậy cho tôi rằng cần phải là trong như giòng nước để vào đâu cũng được và nó biến đổi mầu theo môi trường xung quanh không bị ảnh hưởng của không gian thời gian.
Trong cuộc sống gia đình cần phải là mầu xanh mầu của hoà bình và bình an
Còn đối với bạn (bạn chứ không phải bạn bè nhé) chắc chắn phải là đen và trắng chỉ có thế mới có thể xây dựng được một tình bạn thật sự.

NguoiGia

Xe tăng
Em đến Giáp Bát rồi. Chả biết màu gì. :'(

CHILL

Xe máy
Bản thân tôi thích nhất mầu đỏ: Chiến thắng. Trong phong thuỷ đó là lửa thể hiện sự sống, mãnh liệt, cuồng bạo và do hoả sinh thổ (tôi mệnh đại trạch thổ) nên tôi càng thích
Nhưng trong cuộc sống mưu sinh đời giậy cho tôi rằng cần phải là trong như giòng nước để vào đâu cũng được và nó biến đổi mầu theo môi trường xung quanh không bị ảnh hưởng của không gian thời gian.
Trong cuộc sống gia đình cần phải là mầu xanh mầu của hoà bình và bình an
Còn đối với bạn (bạn chứ không phải bạn bè nhé) chắc chắn phải là đen và trắng chỉ có thế mới có thể xây dựng được một tình bạn thật sự.
Màu đỏ là màu của sự nồng nhiệt, đam mê và quyết liệt. Đó là màu mà em sử dụng thường xuyên trong cuộc sống.
Màu xanh là màu thứ 2 em dùng...tĩnh lặng, thanh bình để cuộc sống có được sự cân bằng.:):)

Okane

Xe container
Mợ Lan Đại Ngốc, e copy tí màu cho mợ, để mợ chọn cho nó đúng, kẻo sai thì mệt:

CHỌN MÀU SẮC PHÙ HỢP VỚI TUỔI

Mạng Kim: Giáp Ngọ, Tân Hợi, Nhâm Dần, Quý Mão, Canh Tuất, Canh Thìn, Giáp Tý, Nhâm Thân, Quý Dậu, Ất Mùi, Ất Sửu và Tân Tỵ.

+ Màu Trắng để được Thuận Hợp & Tốt.
+ Màu Vàng cũng như các màu ngả vàng để được Thịnh Vượng.
+ Không nên dùng màu Đỏ là độc hại.

Mạng Mộc: Kỷ Tỵ, Canh Thân, Tân Dậu, Nhâm Tý, Mậu Thìn, Mậu Tuất, Kỷ Hợi, Nhâm Ngọ, Canh Dần, Tân Mão, Quý Sửu và Quý Mùi.

+ Màu Xanh lá cây để được Thuận Hợp & Tốt.
+ Màu Đen cũng như các màu ngả đen để được Thịnh Vượng.
+ Không nên dùng màu Trắng là độc hại.

Mạng Thủy: Đinh Mùi, Đinh Sửu, Giáp Dần, Ất Mão, Quý Hợi, Bính Ngọ, Quý Tỵ, Nhâm Thìn, Nhâm Tuất, Bính Tý, Giáp Thân và Ất Dậu.

+ Màu Đen cũng như các màu ngả đen để được Thuận Hợp & Tốt.
+ Màu: Trắng để được Thịnh Vượng.
+ Không nên dùng màu Vàng cũng như các màu ngả vàng là độc hại.

Mạng Hỏa: Ất Tỵ, Ất Hợi, Bính Dần, Đinh Mão, Mậu Ngọ, Kỷ Mùi, Kỷ Sửu, Giáp Thìn, Giáp Tuất, Mậu Tý, Bính Thân và Đinh Dậu.

+ Màu Đỏ để được Thuận Hợp & Tốt.
+ Màu Xanh lá cây để được Thịnh Vượng.
+ Không nên dùng màu Đen cũng như các màu ngả đen là độc hại.

Mạng Thổ: Bính Thìn, Bính Tuất, Mậu Thân, Kỷ Dậu, Canh Tý, Tân Mùi, Tân Sửu, Đinh Tỵ, Canh Ngọ, Đinh Hợi, Mậu Dần và Kỷ Mão.

+ Màu Vàng cũng như các màu ngả vàng để được Thuận hợp & Tốt.
+ Màu Đỏ để được Thịnh Vượng.
+ Không nên dùng màu Xanh lá cây là độc hại.

E THIK K MÀU - NHƯ MÀU RƯỢU ẤY, UỐNG MÃI MÀ CHƯA CHÁN, KEKE

Estonque

Xe điện
Àk, thế thì em hiểu roài, cuộc sống của em thì có màu xanh-đỏ vì em thick 2 màu này :69::69::69::69: MÀ hoá ra em cũng hợp 2 màu này ra phết :6:

Chỉnh sửa cuối:

Okane

Xe container
hồi bé cuộc sống quanh em toàn màu hồng.lớn lên là màu xanh và bây giờ là màu đen :102:
A hiểu chú nói j roài, keke

Thi thoảng phải kiếm màu ngô đi chú ạ, cứ đen hoài chán lắm.

Rượu vào, lời ra, e hát SẮC MÀU của TT cực hay....

Sắc màu Cuộc sống ư mợ nó ? My lyfe's color is Rainbow :P

Nazai

Xe buýt
Mầu sắc thay đổi theo tâm trạng khó mà biết trước được, cứ mầu hồng mà chọn em ạ !:21:

Tôn silic

Xe tăng
nhà em trên phố lớn nhưng sâu trong ngõ nhỏ
lại nghĩ linh tinh rồi.thế cái màu ngô nó là cái màu gì hả anh,mấy nữa em vô trỏng rồi,có gì dẫn em đi xem cái màu đấy như thế nào
à mà cháu nhà anh thế nào rồi.anh bẩu có chú sít ngoài hà nội gửi lời hỏi thăm sức khỏe cháu nhé

vớ vẩn

Xe tải

Ban mai là màu cuộc sống của cụ Oke ạ:^)

dauroi

Xe tăng
Màu đỏ là màu của sự nồng nhiệt, đam mê và quyết liệt. Đó là màu mà em sử dụng thường xuyên trong cuộc sống.
Màu xanh là màu thứ 2 em dùng...tĩnh lặng, thanh bình để cuộc sống có được sự cân bằng.:):)
Mụ phải thay cái chữ ký đi (không phải bớt yêu nhé) thì sẽ cảm thấy thanh thản hơn. khỏi cần phải hỏi thích mầu gì.