[Đã bán] Cuối tuần e dư cái lò vi sóng samsung mới + LG Q92 5G

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
1,350,000 VNĐ

NTA1606

Xe hơi
Luôn khươn lừa đảo,, hợp đông 1 đàng, anh em người ta đến lại kêu 1 nẻo.
Địa điểm làm việc ko có lừa đảo là chủ quán.
Phải shipper nó đập vỡ mặt.
Đập cái j liên thiên vãi đái. Cài k đc thì ông ý đi về thì lsao. Tôi mời nc đàng hoàng bác ý k dùng. E chưa hiểu bác muốn nói j luôn hay bác khóc thuê cái j muốn đập j mai đến gặp em. Còn a kia đến e bảo cài j cũng đc cho máy n lên đi vì mất công sang r và kêt cả cài win vào a ý cũng k làm đc thì bác hỏi e phải như nào. Ngta k làm đc ngta đi về e phải giữ lại là hay ntn. Hâm vãi đái. Lão ý nhắn từ đầu 2012 cài catila là sai r nhé. Ra thái hà họ báo luôn cài mojave. Từ đầu mặc định theo bài là 2012 lão đã báo sai r. Còn ông ý cho tôi số méo đâu mà bảo k dám gọi sợ ghi âm. Hâm vãi đái. Nhấn mạnh ông kia tay ngang đi cài dạo nhé. Còn k đc việc thì lsao trả công đc bác

alo123567

[Tịch thu bằng lái]
https://github.com/sonvirgo/4G-Circumvent
Website
github.com
Thươmg hại cũng ko có để thí cho cái loại vớ vẩn như mày. Có ngày mày chết cháy khối ngừoi ăn mừng.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

NTA1606

Xe hơi
Lươn khươn lừa đảo,, hợp đông 1 đằng, anh em người ta đến lại kêu 1 nẻo.
Địa điểm làm việc ko có,, lừa đảo là chủ quán.
Phải shipper nó đập mày vỡ mặt.
Nói j cũng sai ngta bẻ lí lẽ thì quay ra cãi cùn. Đấy đi kiện min mod đi. Thợ cài win cài mac nhìn máy còn k biết đời nào thì thợ j. Mất 3-4 tiếng ngồi cùng vui vẻ chả lsao. Ông ý đi về cũng k ý kiến j bác khóc thuê làm j. Tư vấn từ đầu theo bài đăng 2012 bảo catila đã sai bố nó rồi còn đâu. Ra thái hà n báo mojave cài ăn ngay. Thích mai rủ ông bạn kia qua đây cần khiếu nại j giải quyết hết hay sợ tôi cậy gần nhà thì 2 ông chọn quán đi tôi qua 1 mình oki chưa. K có công đòi quyền lợi j trong khi tư vấn sai ngay từ đầu r còn đâu. T thay ssd về thằng thay n nói thế thì t báo lại ông ý vẫn catila và k đc ( đầu phán 2012 cài catila ) thì việc 2010 hay 2012 khác nhau k. Lão ý cài đc k ????

NTA1606

Xe hơi
Thươmg hại cũng ko có để thí cho cái loại vớ vẩn như mày. Có ngày mày chết cháy khối ngừoi ăn mừng.
MIN MOD vào đọc phân xử em cái mệt loại cùn lí quay ra chửi quá ạ. E đóng topic ạ. Có lên bài bóc phốt thì ae tag e vào ạ

NTA1606

Xe hơi

Thôi e rõ rồi bác chính kà ông cài mac cho e ở đây =)) ôi zời ơi bác tư vấn sai đến e báo thợ n nghi thế bác vẫn nhận làm. Mai e nhờ check cam nhé bác có rút đc sdt ra gọi e đâu mà h bác ăn vạ kiểu đi làm k có công này nọ. E ra thái hà n cắm box cài em 100k bác đi lại lấy 200k e oki nhưng bác tư vấn sai + k làm đc ( vẫn cái catila theo lời bác tư vấn sai ) h bác quay ra chọc em. Khổ lắm bác ơi. Bác ấm ức hay j ạ. Bác vào e k cần biết bác cài đc k e mời bác nước gọi đồ bác bảo thôi. K cài đc bác đứng dậy đi về thẳng bảo e tự tải onl đi @@. K lẽ e phải kéo bác lại díu bác tiền à ??? Bác sai ở đâu bác phải nhận trình của bác chưa đi kiếm tiền đc đâu. Còn cần j ở e e chạy qua tận nơi nhé. E k phiền bác qua em đâu

Còn bác ạ k có công k thụ lộc. Cài k đc tư vấn sai. E thay ssd về báo luôn thợ nghi 2010 đấy bác vẫn oki nhận cài. H bác k cài đc quay bảo do e báo sai. E báo lai luôn bác oki rồi + từ đầu bác tư vấn sai bố nó rồi thì bác xem lại kiến thức ạ. Còn vụ cài win ngoài k liên quan of bác kiện thoải mái. Còn về chất máy cần bác + em + chủ máy bây h cf + bác mời thợ nào qua check cũng đc nhé.

Chỉnh sửa cuối:

NTA1606

Xe hơi
À bác j cài win cần em check cam cả quả vừa cài mac vừa tìm google cách cài ko ạ ??? Cả quá trình bác cài tìm tòi gg các thứ e cũng k nói j rồi vì e thuê ng cài đc có đồ chứ e k làm chuột bạch. E vs bác vẫn nc vui vẻ thế mà h bác chọc em ??? Chán nhỉ. E kết thúc bài ạ. Còn cần rp j khác rp vô tư nhé.

namtrieucen.hn

Xe hơi
Những ai mua hàng của Ông này rồi lên tiếng bóc phốt hộ tôi cái, không thể nào chấp nhận được con người này, thế méo nào lấy mac pro mid 2012 của Ông này dũng sướng vãi cả nồi, máy thì mới, dùng méo lỗi gì mới đau, tên chủ máy còn cam kết 3 tháng lỗi hoàn tiền. Hắn dùng Zalo dai vãi, tưởng bán máy xong xóa zalo mà đợi ngày thứ 3, thứ 4 méo thấy xóa, chán không muốn nói.

NTA1606

Xe hơi
Những ai mua hàng của Ông này rồi lên tiếng bóc phốt hộ tôi cái, không thể nào chấp nhận được con người này, thế méo nào lấy mac pro mid 2012 của Ông này dũng sướng vãi cả nồi, máy thì mới, dùng méo lỗi gì mới đau, tên chủ máy còn cam kết 3 tháng lỗi hoàn tiền. Hắn dùng Zalo dai vãi, tưởng bán máy xong xóa zalo mà đợi ngày thứ 3, thứ 4 méo thấy xóa, chán không muốn nói.
Tks cụ. Rảnh rỗi e mời cụ cf ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng